Kwa style hii single mother wataongezeka maradufu!

Kwa style hii single mother wataongezeka maradufu!

Sasa mkuu huyo mdada anaanzaje kukushirikisha kama wewe ulikuwa humshirikishi.

Siku zote maisha ni kukaa na kupanga kama hukuwa na muda wa kupanga malengo ya mahusiano yenu zaidi ya kutegemea kugegedana kila leo ulikuwa unategemea nini.

Kama unaamua kumtelekeza we mtelekeze tu mana ndio tabia za wanaume walio wengi hivyo hata sishangai.
 
hivi unafikiri ukiona mwanaume anapenda sana ku sex na wewe anakupenda eeeh??
ni kwamba anakufanya tu kwa hamu zake akikutosheka anakuona wabkawaida
Ukishiriki zinaa kubali Chochote kitakachojitokeza
 
sina haja ya kuikataa

ila ndio atajioa, maana ndio mafikirio yake eti mimba itafanya nimuoe
MIMBA sio jiwe. Atalea, atazaa Maisha yataendelea. Mbona unapovuka Sana Kama MIMBA umetiwa wewe. Tafuta mwingine wa kumuoa Oa weka ndani. Relax Maisha mbona marahisi Sana.

😀😀😀 Mimba umetia wewe, povu linakutoka wewe wakati Mwenye tumbo kajipumzikia na kikopo chake pemben wanaume wengine ni wa ajabu Sana.
 
Ulivokuwa unasex nae without using protection ulikuwa unategemea nini??? Kwahiyo ulitaka atoe then baadae uje kumtangaza humu kama wanawake wanakosa vizazi kwasababu ya kufanya abortion!!!

Mmezoea kutuchezea eeenhhh lea mtoto huyo
Ndio asimuambie mwenzake kuwa ana mpango wa ku conceive?
 
Sasa mkuu huyo mdada anaanzaje kukushirikisha kama wewe ulikuwa humshirikishi.

Siku zote maisha ni kukaa na kupanga kama hukuwa na muda wa kupanga malengo ya mahusiano yenu zaidi ya kutegemea kugegedana kila leo ulikuwa unategemea nini.

Kama unaamua kumtelekeza we mtelekeze tu mana ndio tabia za wanaume walio wengi hivyo hata sishangai.
sio sikuwa na muda, angeuliza mipango ipangwe ajue kama ni wa burudani tu au wa kuoa asubiri ndoa
sio kutegea mimba
 
MIMBA sio jiwe. Atalea, atazaa Maisha yataendelea. Mbona unapovuka Sana Kama MIMBA umetiwa wewe. Tafuta mwingine wa kumuoa Oa weka ndani. Relax Maisha mbona marahisi Sana.

😀😀😀 Mimba umetia wewe, povu linakutoka wewe wakati Mwenye tumbo kajipumzikia na kikopo chake pemben wanaume wengine ni wa ajabu Sana.
Aisee unawakati mgumu

huenda hii trick nawe uliitumia na ukaikosa ndoa, pole sana single maza
kwa sasa pambana na malezi ya mwanao huko
 
Kwani ww hukumtegeshea? Pumbavu kabisa!! (in maguz voice)
 
sio sikuwa na muda, angeuliza mipango ipangwe ajue kama ni wa burudani tu au wa kuoa asubiri ndoa
sio kutegea mimba
Hivi hilo ni la kuulizwa kweli haya kama alikuwa hajakuuliza ulishindwaje wewe kumwambia angalau akajua anasimamia wapi.
 
wewe ni mtu wa ajabu kutokea duniani una pepo la uzinzi usipobadilika utaangukia pua
 
Hakuna anayetega mimba kwenye uwepo wa Condom,ungelikua hutaki kuitwa mzazi ungetumia Condom ninachokiona hapa ni kasumba ile ile ya kijinga ya kumkataa majukumu kwa kumuangushia jumba bovu bibie kitu ambacho si Chema! Usimuoe ila lea kiumbe chako
 
sio kila tendo linalotendwa peku lengo lake lazima lilete mimba

umetendwa peku marangapi na uko safe?

mjiongezage kwa kweli
Siku zote tendo likitendwa peku uwe tayari kukubaliana na matokeo ambayo ni mimba

Kwahiyo unataka kusema huyo msichana alikufanyia makusudi??? Sio kila mtu anajua mzunguko wake wengine mwisho wa siku wanajikuta wameshapata mimba na hapo ndo wanaanza kuhesabu

Hata nyinyi mjiongeze pia
 
mpo kwa ajili ya kutommbwa
halafu mnajifanya hampendi akati mnapenda sana mipini sema tuu mnataka maslahi mengine
Aliyekwambia kuna kiumbe hakipendi kushiriki sex hasa na mtu anayempenda huyo kakudanganya!
Wanawake (mama zako,Dada zako,shangazi zako na jirani zako) hawapo kwa ajili ya kutombwa ila tupo Duniani kwa kusudi na mpango wa M/Mungu kujaza pale palipo pungua,hata hiyo mipini unayojisifu hapa ilingeweza kulima pasipo jembe,mpini ni sawa na jongo (fimbo kubwa isiyo na kazi) hivyo ili likamilike linahitaji jembe.
Malezi yako utotoni yaonyesha hayakua mazuri hivyo usifanye kosa kwa watoto wako hakikisha unawalea vyema na kuwafunza kua na kauli zenye Starah mbele ya wanawake.
Asante
 
Kulalamika kuliwafanya wana wa Israel wasiione nchi ya ahadi
Mimba ishaingia, jipange kwa majukumu ya baba sasa acha kulalama humu
 
Sasa mkuu huyo mdada anaanzaje kukushirikisha kama wewe ulikuwa humshirikishi.

Siku zote maisha ni kukaa na kupanga kama hukuwa na muda wa kupanga malengo ya mahusiano yenu zaidi ya kutegemea kugegedana kila leo ulikuwa unategemea nini.

Kama unaamua kumtelekeza we mtelekeze tu mana ndio tabia za wanaume walio wengi hivyo hata sishangai.
Mwanaume mimi tabia hiyo Sina ondoa wasiwasi
 
Back
Top Bottom