Kwa style hii folen haiwezi kuisha dar


Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,715
Likes
196
Points
160
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,715 196 160
Hii ni familia moja yenye makazi yake ukonga, utakuta...

Mtoto ndio kwanza amemaliza chuo UDSM na amebahatika kupata kazi pale EPZA karibu na mabibo hostel ila hajaanza kujitegemea, huyu ana gari lake

Baba ni manager wa crdb bank branch ya mlimani city, huyu nae ana gari lake

Mama ni mjasiriamali ana maduka Mwenge, huyu pia ana gari lake

Sasa asubuhi wakitoka nyumbani kila mtu anatoka na gari lake wkt route yao ni moja, wangeweza kutumia gari moja, wakaanza kumdrop mtoto kazini, akafata baba thn mama akabaki na gari coz ni wa mwisho, kila mtu angetumia gari lake siku zenye uhitaji kama week end.

Nawasilisha.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
Mtoto ana demu wake mitaa ya Kipawa anataka ampe lift mpaka chuo....
Baba ana nyumba ndogo yake Kigogo anataka kuipitia akai-drop ubungo inapofanyia kazi....
Mama ana wanakikundi wenzake ambao mara kwa mara huwapa lift kutokana na adha ya kupata usafiri.....................
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,688
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,688 280
Mtoto ana demu wake mitaa ya Kipawa anataka ampe lift mpaka chuo....
Baba ana nyumba ndogo yake Kigogo anataka kuipitia akai-drop ubungo inapofanyia kazi....
Mama ana wanakikundi wenzake ambao mara kwa mara huwapa lift kutokana na adha ya kupata usafiri.....................
nyc analysis
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,006
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,006 280
Mtoto ana demu wake mitaa ya Kipawa anataka ampe lift mpaka chuo....
Baba ana nyumba ndogo yake Kigogo anataka kuipitia akai-drop ubungo inapofanyia kazi....
Mama ana wanakikundi wenzake ambao mara kwa mara huwapa lift kutokana na adha ya kupata usafiri.....................
Nice observation! Mama hana "nyumba ndogo". Wamama ni wema, wanaume ndio wazinzi
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,128
Likes
251
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,128 251 160
Mtoto ana demu wake mitaa ya Kipawa anataka ampe lift mpaka chuo....
Baba ana nyumba ndogo yake Kigogo anataka kuipitia akai-drop ubungo inapofanyia kazi....
Mama ana wanakikundi wenzake ambao mara kwa mara huwapa lift kutokana na adha ya kupata usafiri.....................
kidum kinachomjazia mafuta kwenye gari...
 
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,715
Likes
196
Points
160
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,715 196 160
Mtoto ana demu wake mitaa ya Kipawa anataka ampe lift mpaka chuo....
Baba ana nyumba ndogo yake Kigogo anataka kuipitia akai-drop ubungo inapofanyia kazi....
Mama ana wanakikundi wenzake ambao mara kwa mara huwapa lift kutokana na adha ya kupata usafiri.....................
Hahaha mkuu umenichekesha sana!
 
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,244
Likes
58
Points
145
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,244 58 145
Mtoto ana demu wake mitaa ya Kipawa anataka ampe lift mpaka chuo....
Baba ana nyumba ndogo yake Kigogo anataka kuipitia akai-drop ubungo inapofanyia kazi....
Mama ana wanakikundi wenzake ambao mara kwa mara huwapa lift kutokana na adha ya kupata usafiri.....................
Mtoto ana demu. Baba ana nyumba ndogo mama ana wanakikundi mhhhh?i?? Wanaume tunashida hebu tuache weekend hii tupumue
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,113
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,113 280
Wazo zuri aiseee ila inabidi tuangalie pia mda wa kutoka kazini kwani naisi kama mama atachelewa kutoka kazini so wakimngojea watasubiria sana. Foleni za hapa Dar tujenge fly over TAZARA , UBUNGO, KARUME, AKIBA etc TANROAD MKOA uarakishe uwekwaji wa lami katika barabara za kinyerezi-malamba mawili-mbezi na pia mbezi-goba-tegeta hii pia itapunguza foleni asa Morogoro road.
 
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,715
Likes
196
Points
160
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,715 196 160
Wazo zuri aiseee ila inabidi tuangalie pia mda wa kutoka kazini kwani naisi kama mama atachelewa kutoka kazini so wakimngojea watasubiria sana. Foleni za hapa Dar tujenge fly over TAZARA , UBUNGO, KARUME, AKIBA etc TANROAD MKOA uarakishe uwekwaji wa lami katika barabara za kinyerezi-malamba mawili-mbezi na pia mbezi-goba-tegeta hii pia itapunguza foleni asa Morogoro road.
Well said bily
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
Hii ni familia moja yenye makazi yake ukonga, utakuta...

Mtoto ndio kwanza amemaliza chuo UDSM na amebahatika kupata kazi pale EPZA karibu na mabibo hostel ila hajaanza kujitegemea, huyu ana gari lake

Baba ni manager wa crdb bank branch ya mlimani city, huyu nae ana gari lake

Mama ni mjasiriamali ana maduka Mwenge, huyu pia ana gari lake

Sasa asubuhi wakitoka nyumbani kila mtu anatoka na gari lake wkt route yao ni moja, wangeweza kutumia gari moja, wakaanza kumdrop mtoto kazini, akafata baba thn mama akabaki na gari coz ni wa mwisho, kila mtu angetumia gari lake siku zenye uhitaji kama week end.

Nawasilisha.
kuongezeka kwa foleni ndio maendeleo yenyewe hayo.. by JMK president
 
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,715
Likes
196
Points
160
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,715 196 160
...serikali ikihamia Dodoma foleni itakuwa ni historia D'Salaam.
Sidhani mkuu, vigogo wengi wameji-establish mjini, hata ikihamishiwa dom yatakua ni yaleyale
 
J

jackline

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2011
Messages
223
Likes
5
Points
35
J

jackline

JF-Expert Member
Joined May 5, 2011
223 5 35
Kweli kabisa wamama hawanaga mahusiano nje
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
TANMO umeua aisee! ila ni ukweli huo!
Mtoto ana demu wake mitaa ya Kipawa anataka ampe lift mpaka chuo....
Baba ana nyumba ndogo yake Kigogo anataka kuipitia akai-drop ubungo inapofanyia kazi....
Mama ana wanakikundi wenzake ambao mara kwa mara huwapa lift kutokana na adha ya kupata usafiri.....................
 
Last edited by a moderator:
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,535
Likes
3,351
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,535 3,351 280
...serikali ikihamia Dodoma foleni itakuwa ni historia D'Salaam.
This makes sense. Shida ni kwamba, hao wanaotakiwa kutoa maamuzi ya kuhamia Dodoma ndio ndio wanaotakiwa kuanza kuhama kwanza. Taabu tupu
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,031
Likes
341
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,031 341 180
Mtoto ana demu wake mitaa ya Kipawa anataka ampe lift mpaka chuo....
Baba ana nyumba ndogo yake Kigogo anataka kuipitia akai-drop ubungo inapofanyia kazi....
Mama ana wanakikundi wenzake ambao mara kwa mara huwapa lift kutokana na adha ya kupata usafiri.....................
meipenda sn hii.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,209
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,209 280
mwezi wa kupoa .ni huu desemba, watu wakienda mlimani hakuna tena foleni hadi January....
 

Forum statistics

Threads 1,251,986
Members 481,948
Posts 29,792,311