Kwa SAFARI tu???????? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa SAFARI tu????????

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Oct 22, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Haya tena kumekucha..........mkuu wa Bunge amekazana kutoa ngoma droo na mkuu wa serikali.......kilichonisukuma hapa ni kwamba nimemfuatilia sana mama yetu akiwa safarini nje ya nchi anaondoa lile wigi na kusuka hivi (na anapendeza sana haata wengi waliwahi kuchangia humu) lakini kinachonishangaza ni kwamba akiwa mjengoni anatundika lile WIGI lake...Je ni ushauri wa kamati ya Ufundi????
    _MG_3300.JPG
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,494
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Hivo passport zao ni rangi tofauti....maana sio kijani ati
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Usicheze na Kamati ya ufundi,hivi huyu mama kwai si Njombe......
     
  4. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    hivi hanaga suit nyingine mie naonaga hiyo hiyo akisafiri design ni hiyo hiyo siku zote..
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Walisema ana mimba,tusubiri tuone!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Unatania, right?
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    huo msuko nini..
     
  8. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 707
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Lile wigi ndani yake kumetundikwa Fumbala( hirizi) za toka Yakobi Njombe kamati yake ya Ufundi na maudhui haiwezi kukubali aingie Mjengoni na kukalia kigoda bila zana si unajua Wabongo walivyo wanga??????

     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Kwamba wanaweza wakamnyunyizia 'UNGA'??? ama!?
     
  10. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hao wote ni wasaidizi wake???

     
  11. k

    kigoda JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ana mimba ya Wasira
     
  12. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mtoto aweza kuwa kitu cha ajabu.
     
  13. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha........................umenifurahisha leo naianza siku vizuri. ile ya kwanza nilisikia ilkuwa ya SAS!
     
  14. doup

    doup JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hongera zake
     
  15. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,253
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Asiposafiri nyote mtakufa njaa! haha hahahaaaaaaa! Unajua tena wote wawili hawarudi tena mijengoni 2015 hivyo ni lazima wamake mambo chapchap kabla ya hapo (isiyo ya kifisadi) ila viji-imprest tu kidogo...si unajua bwanaa?
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Kuna uzi humu ulikuwa unaongelea hilo jambo
     
  17. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,420
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mbona kesha abort!
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,522
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Anaonekana kigori.
     
  19. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    hahahahahaha!
     
  20. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    mama duu huyo
     
Loading...