Kwa nini Wanaume Hatuitani Majina Haya??

Kwa nini Wanaume Hatuitani Majina Haya??

Wanaitana sana.
Hahahaaaa hapana,ukiona wanaitana ujue hao wamevaa nguo za kiume ila wao ni wanawake, hakuna mwanaume anayeweza ita hivyo,kwanza akiniita hivyo namtukana hapohapo.
 
Wasichana/Wanawake huwa wanapenda kuitana dear, sweet, mpenzi na mengne mengi.
Kwa nini wanaume hatuitani hivi!?
Mkubwa mbona tuna majina yetu kibao tu! Mfano ni haya,
Mkubwa,Mkuu,Mwana,Mshkaji,Kaka,Bosi (ingawa si bosi kweli), Kachala wangu,Mshua n.k n.k.Huwezi kuta majina hayo na mengineo wadau watakayoyatoa akaitwa msichana,ni nadra sana.
 
Lol!!! hii sred haijatulia kabisa
ntarudi baadae sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom