kwa nini wadada wengi upenda jamaaa kama awa? nyie mnasemaje...

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,010
Points
1,225

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,010 1,225
Wafupi wakikusikia utajuta kuzaliwa! Unajua ina maana gani unapowambia wana dushelele fupi, when it comes to sex, dushelele fupi haiwezi kujaza vagina canal (this is biology plse) hivyo they do not satisfy their partners! watakuua!
zipo fupi ila ni nene kama tango pori hapo inakuwaje,na nyingine unakuta kadushelele karefu but
kembamba kama kipiece cha mshumaa
 

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,380
Points
2,000

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,380 2,000
zipo fupi ila ni nene kama tango pori hapo inakuwaje,na nyingine unakuta kadushelele karefu but
kembamba kama kipiece cha mshumaa
Kwa vile kuna proportionality ya body size na appendages/viungo, unachosema ni kweli. You need a fitting size both in width and length. In the two scenario, mwanamke hawezi kutosheka. karefu kembamba kanaogelea/kanapwaya, nene fupi ina-hang haifiki chini -up to the cervix
 

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,010
Points
1,225

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,010 1,225
Kwa vile kuna proportionality ya body size na appendages/viungo, unachosema ni kweli. You need a fitting size both in width and length. In the two scenario, mwanamke hawezi kutosheka. karefu kembamba kanaogelea/kanapwaya, nene fupi ina-hang haifiki chini -up to the cervix
hahaha mkuu ur crazy lol!!
 

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,672
Points
2,000

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,672 2,000
Mkuu anza kula angalau milo sita midogo midogo kwa siku ili kuondoa kitambi na fanya mazoezi kidogo. kitambi ni dalili ya slow metabolism, hii kitu ikiendelea itapunguza hata yale mambo mengine.
Mkuu huwezi amini jinsi ninavyojibidiisha kutoa hii kitu na kupunguza uzito lakini mafanikio ni kidogo sana!Nimeacha kula nyama nyekundu kabisa nina mwaka sasa,sinywi bia,nakunywa chai ya sukari kijiko kimoja,vegetables kwa sana na nakwenda gym lakini huu mwili umening'ang'ania tu! Hata hivyo si mnene kivilee sana lakini ninaumbo!
 

Chamoto

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,538
Points
2,000

Chamoto

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2007
4,538 2,000
Mkuu huwezi amini jinsi ninavyojibidiisha kutoa hii kitu na kupunguza uzito lakini mafanikio ni kidogo sana!Nimeacha kula nyama nyekundu kabisa nina mwaka sasa,sinywi bia,nakunywa chai ya sukari kijiko kimoja,vegetables kwa sana na nakwenda gym lakini huu mwili umening'ang'ania tu! Hata hivyo si mnene kivilee sana lakini ninaumbo!
Angalia hii link
 

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,380
Points
2,000

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,380 2,000
hahaha mkuu ur crazy lol!!
No I am a biologist and therefore I am talking from a biological point of view. Unajua unapoongelea haya mambo wengi wanasahau kuwa these are purely biological and particularly evolutionary phenomena being adaptations for the perpetuation of the species
 

Forum statistics

Threads 1,345,053
Members 516,123
Posts 32,844,483
Top