kwa nini wadada wengi upenda jamaaa kama awa? nyie mnasemaje...

Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
Wanawake wanaamini watu warefu wana mishobobo mirefu
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,149
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,149 1,500
Mwanaume mrefu nanii yake kawaida inakuwa ndefu, nawafupi vilevile inakuwafupi.
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Points
1,195
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 1,195
Anakua na uhakika wakutobugudhiwa na akina mbuzi mzee! Si unacheki hilo baunsa!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,380
Points
2,000
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,380 2,000
Mwanaume mrefu nanii yake kawaida inakuwa ndefu, nawafupi vilevile inakuwafupi.
Wafupi wakikusikia utajuta kuzaliwa! Unajua ina maana gani unapowambia wana dushelele fupi, when it comes to sex, dushelele fupi haiwezi kujaza vagina canal (this is biology plse) hivyo they do not satisfy their partners! watakuua!
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,255
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,255 2,000
'
"wadada wengi" do you have data? Wengi kati ya wangapi?justfy your statment
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Points
1,500
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 1,500
Hana urefu wowote huyo. Sema hicho kidemu chenyewe ndo kimezidi umbilikimo.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,105
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,105 2,000
hiyo simu ole wake aje nayo manzese kihivyo
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,658
Points
1,250
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,658 1,250
wanawake hawapendi waume wafupi ama wenye vitambi
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,523
Points
1,500
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,523 1,500
Afadhali sasa na sisi wenye mishobobo mirefu tutapata mademu kwa raha zetu, zamani tulikuwa tunakimbiwa na videnish....
 
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
456
Points
0
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
456 0
Namba kutofautiana, uumbaji wa Mungu ni waajabu sana, mtu fupi sio kweli ana dushelele fupi, nimewahi uona mtu mfupi ana ile inaitwa kisayansi "high linear expansivity" kuliko mrefu, wandugu haya ni maumbile tu kama vile mtu mrefu anaweza kuwa na miguu mifupi na mtu mfupi akawa na miguu mirefu.
nawsilisha!!
 
MTENGETI

MTENGETI

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
2,364
Points
1,250
MTENGETI

MTENGETI

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
2,364 1,250
yaani wewe shaq mwenye 7.1ft (2.16 m) unaona hana urefu?
ile kitu iwe kubwa a ndogo inategemea na mmiliki wake anaweza kuichezeaje ila hao wanawashobokea mabaunsa kwa ajili ya ulinzi tu
 

Forum statistics

Threads 1,306,809
Members 502,218
Posts 31,592,009
Top