Kwa nini USA ina matatizo ya Third World Countries?


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,501
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,501 280
Hili jambo sijawahi kulielewa, haya leo Polisi 4 wamepigwa risasi huko Texas, haya ni matatizo ya third World ambako raia wanakuwa anamuona Polisi kama adui lkn kwa nchi zilizoendelea na kustaarabika Polisi ni rafiki wa raia ...

Nafikiri civil war imekaribia USA, Wazungu hawawezi kukubali kuishi kwenye nchi ya namna hiyo, tegeni masikio mtaona, msisahu kwamba Katiba ya USA inaruhusu Majimbo kujitenga ni swala la kupiga kura tu wengi wakikubali Jimbo linajiondoa na USA, ukichukulia sasa hivi USA kupitia NAFTA wanataka kuungana na Kana na Mexiko wanaita North American Union na hapo ndipo vita itakapoanzia!


Raia wa USA akipigwa risasi na Polisi!
3,w=985,c=0.bild.jpg



Cm0KDdzUcAISmrr.jpg:large

Cm0Wf2TVMAA9s8F.jpg

Huyo ni raia yuko Mtaani USA, kuna tofauti gani na Goma, Kongo!
2,w=559,c=0.bild.jpg



Aliyempiga Polisi Risasi!
Cm0K-rTVIAE9UXK.jpg
 
mtanganyika wa kweli

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
2,366
Likes
1,441
Points
280
mtanganyika wa kweli

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
2,366 1,441 280
mwandiko mchafu unanuka!
 
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
5,982
Likes
6,554
Points
280
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
5,982 6,554 280
Mda umefika sasa, na hili halina mjadala lazima visasi na mauaji ya kuviziana yatapamba moto huko marekani
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,922
Likes
12,873
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,922 12,873 280
Ubaguzi wa rangi, Hakuna lingine zaidi.
 
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
1,865
Likes
1,557
Points
280
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
1,865 1,557 280
Baada ya kina king na wapambania haki wangine kufa walipumzika na kudhani all is well wakati ilikuwa bado
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,068
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,068 280
Na jinsi silaha zilivyo nyingi kwa raia + wengi wana pesa + wengi wameelimika + uhuru wa habari + miundo mbinu ilivyomizuri/ndege/reli/meli/magari = Naona kuna bonge la balaa linakuja.
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
Ubaguzi tuu hakuna kingine ila na gap ya walionacho na wasio nacho naona kama inaongezeka kwa kasi,one time nilipita East st Louis nilichoona kule bora Manzese inabidi usali utoke salama na bidhaa kubwa kule ni madawa,guns na uchi
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,836
Likes
46,293
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,836 46,293 280
Ubaguzi tuu hakuna kingine ila na gap ya walionacho na wasio nacho naona kama inaongezeka kwa kasi,one time nilipita East st Louis nilichoona kule bora Manzese inabidi usali utoke salama na bidhaa kubwa kule ni madawa,guns na uchi
Bora wangekutandika shaba tu maana huna faida yoyote hapa duniani zaidi ya kuchuma machungwa huko Racho Cucamonga.
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
Bora wangekutandika shaba tu maana huna faida yoyote hapa duniani zaidi ya kuchuma machungwa huko Racho Cucamonga.
hahaha..nina uhakika tax ninayolipa federal kwa mwaka inazidi gross income yako of 5 yrs combined
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,836
Likes
46,293
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,836 46,293 280
hahaha..nina uhakika tax ninayolipa federal kwa mwaka inazidi gross income yako of 5 yrs combined
Kwa kuchuma machungwa na lettuce huko Rancho Cucamonga?

Kumbe ndo maana hutaki kurudi kwenu Dumila licha ya kubaguliwa!
 

Forum statistics

Threads 1,236,352
Members 475,106
Posts 29,255,023