Kwa nini Sitta asihamie CHADEMA tujue moja? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Sitta asihamie CHADEMA tujue moja?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, May 26, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    Obviously hakubaliani na mengi yanayoendelea ndani ya chama tawala na kutokana na kauli zake za public na private inaonekana hana interest na CCM na ni wazi anatekeleza ilani ya CHADEMA.

    Sasa kama kweli anapiga sana vita ufisadi (assuming naye si fisadi), kwa nini asihamie CHADEMA once and for all kama wenzie ili kujua moja?

    Maana huwezi kusema CCM chama cha mafisadi halafu ukawa bado unaishi kwa pesa za hao hao mafisadi unless Sitta anatufanya sisi wajinga.

    au wenzangu mna maoni gani?
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Bado kidogo, naye ni kama Nape hawajajua gamba ndio sera mpya ya ccm, ukivua Gamba unafukuzwa, au kufungiwa miezi 18, amboyo kwa experience ni miaka 18.:mod:
     
  3. M

    MZAWAWABARA89 New Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he is also one of them brother.. we si unaona jins alivyotaka kuanzisha ccj halafu akaingiliwa na mwenyekiti wake ndo akapewa uwaziri baada ya kutoswa uspika...
     
  4. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    anaogopa yaliyomkuta horace kolimba.
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    so its fair to say jamaa ni kigeu geu na inawezekana akawa naye ni FISADI sio au?
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    He is fighting 'them' from within. Sometimes it works better that way!
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    huku anakula pesa hizo hizo anazosema ni chafu na za mafisadi?



    come on the guy is becoming a joker in chief now
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sitta sio mtu mzuri hata akienda Chadema ataishia kuwa kama Mrema na NCCR mwisho wa siku atajiona mkubwa kuliko chama atatoka!
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Yep. na kupata manjonjo yote kama spika mstaafu. Strategically he is better off abaki hapo hapo mpaka awe 'pushed' then he will have a huuuuge capital kwamba he was 'pushed'.....siasa mchezo wa kuviziana.
     
  10. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    hivi huyu hana tuhuma zozote zile za ufisadi?

    Is he as clean as he's portraying himself au bas tuu?

    Je akihamia CHADEMA watampokea (assuming kama atakuwa na track record ya ufisadi)?
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,727
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    How? Bila shaka wewe ni CCM na Staili Ya Sitta Lazima Iwechome tu. JASIRI NA MKWELI
     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mlimdanganya Mpendazoe hivyo hivyo akajimaliza mwenyewe !
     
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    anapiga vita ufisadi na bado anakula pesa za mafisadi ndani ya chama cha mafisadi

    inaingia kilini hiyo"?
     
  14. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sitta ni mtambo wa ufisadi. To start with anzia pale mwl. Nyerere alimpokataa katakata. Kwanza sifa yake kuu ni ubadhirifu, nyumba ndogo nyingi, visasi, makundi na mbaya zaidi "unafiki". anaishi ktk kivuli cha unafiki, huvaa ngozi ya kondoo kumbe ni chui! Ni fisadi wa kutupwa! Ndio muasisi wa "mapacha Watatu B" akiwa na akina Mwakyembe na Nape.
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    KolimbA alihamia chama gani?
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    sasa mbona haishi kuwawakia wenzie?
     
  17. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 80
    Ana hamu sana ya kwenda cdm ila akiwaza msoto aliopata wa kuishi sevant kota kwa miaka 3 wakati nyumba yake ni govu kabla ya mkapa kumkumbuka na kumpa TIC naona inamwia ngumu kuhama,
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    kuna tofauti kubwa sana kati ya msukuma na mnyamwezi.

    jiulize kwa nini wameng'ang'ania kuishi Unguja, licha ya manyanyaso yote wanayopata kuanzia kunyofolewa korodani enzi za utawala wa sultani, kugeuzwa vibarua wa kulima na kutunza mashamba ya waunguja, kuangua na kukuna nazi kwa ajili ya mamwinyi wa unguja, na sasa kuchomewa hata vichaka vyao wanamoishi na kulala?

    wanyamwezi shida na taabu za dunia ni baraka.
     
  19. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imetosha, CCM haisikii anaijua vizuri, Na ajizeekee tu vizuri huko huko CCM! Chadema tunataka nguvu mpya, no magamba contamination!
     
  20. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,628
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sitta ni fisadi anayejua kuwa CDM si mahala pake ndiyo maana alipotaka kutoka ccm alianzisha ccj.
     
Loading...