Kwa wanaofuatilia habari za jamaa huyu,jamaa hapendi vyombo vya habari yaani hapendi publicity kwa ujumla, low profile in a classic living life.Bongo kwa hakika anaipenda kinoma sana,akichoka akili na purukushani za biashara na miradi ya kusaida binadamu uwa anakuja kimya kimya BONGO anapiga zake kambi Serengeti na Zanzibar anapunguza mawazo anasepa na convoy yake kuludi zake kwao,kwenda kuanza upya ujenzi wa Empire yake ya Computer Technology.
Kwao nature haipo,nature tunayo sisi ila HATUJUI wala HATUTAMBUIA Mungu alivyotupendelea,na utajiri wote jamaa huyu akifika Serengeti, deep inside Moyo wake ushuhudia uwezo wa Mungu.Ndio maana kwake Serengeti na maeneo yote yenye uasilia ni full heshima kwake.
Manake BILL GATES,jua sio mtu wa kawaida,ana nguvu kubwa sana kuliko hata MARAIS wa DUNIA,kwa kuwa yeye ni Mmilki wa Kampuni ambayo ni Kubwa sana DUNIANI na ina mchango mkubwa katika kuibadili Dunia [Ndie curent MAN OF EVOLUTION].Ndio maana ukiangalia Picha kiti alichokalia ni Presidiential Seat.
Hivyo ujio wake siku zote uwa ni Low Profile,tena safari hii kajitahidi sana kidogo kusikika kwa sababu ya hizo project zake za kusaidia.Huyu jamaa nafagilia sana ujio wake siku zote kule kwao wakibahatika kufahamu, kuwa yuko huku dunia nzima itaamishia habari zote kureport toka huku.
Namzimia jamaa huyu kuwa yeye si mtu wa kusupport siasa,yeye ni mtu wa kusaidia ubinadamu [UTU],na utajili wote bado nafsi yake inaingiwa na woga kuwa kuna watu HAWANA KITU wanaitaji MSAADA.Na kwa kuwa mimi ninacho ngoja niwasaidie KIAFYA.Na mwisho wa yote ni furaha ndani ya nafsi yake kuwa siku zake za mwisho hapa duniani atakuwa ametimiza utashi wake kuwa amefanya jambo jema kwa BINADAMU mwenzie aijarishi mweupe au mweusi, hivyo kwa hili Serekali ya Rais Kikwete naona haina mkono wowote kuifanya isijulikane bali ndio tabia ya jamaa huyu.