Kwa Nini Mnatutenda Sasa Hapa !!?????!!


KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Jamani admn, hivi ile thread ya Inteview ya zitto ipo wapi ? Sasa tuvumilie tena ?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
umesearch ukaikosa?
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
nimeikosa na ndio maana nikasema hivyo !
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
sawa.. nadhani badala ya kuanzisha thread.. ungewasiliana na Mod pembeni na kuulizia...
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
kuandika hapa ni ukosefu au utumiaji mbaya wa resource (JF) ?? nataka kila mtu ajue, maana hii ni kitu ambacho hakitokei mara moja ni repeatedly hutokea na najua sio bahati mbaya !
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
nimeikosa na ndio maana nikasema hivyo !
Kwa msaada tu!Mzee kada itafute Interview hiyo kwenye "Closed Topic" page ya mwisho,utaiona ,Naomba usiniulize kwa nini imekwenda huko!
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Kwa msaada tu!Mzee kada itafute Interview hiyo kwenye "Closed Topic" page ya mwisho,utaiona ,Naomba usiniulize kwa nini imekwenda huko!
sitokuuliza,
lakini asante kwa kunijulisha !
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
hivyo huku search.... vinginevyo ungeiona..
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Labda mie niulize kwanini imepelekwa huko kwenye recycle bin?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Labda mie niulize kwanini imepelekwa huko kwenye recycle bin?
Baada ya kutafuta na kukutwa mada imewekwa kwenye closed topics.. angejaribu kuwasiliana na MOD na kuuliza imekuwaje. Kama hajapata maelezo ya kuridhisha basi angelalamika hadharani. Lakini haya ya kugutuka na kuanza kulalamika huwa yanachosha.. halafu ndiyo Jumanne..
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Baada ya kutafuta na kukutwa mada imewekwa kwenye closed topics.. angejaribu kuwasiliana na MOD na kuuliza imekuwaje. Kama hajapata maelezo ya kuridhisha basi angelalamika hadharani. Lakini haya ya kugutuka na kuanza kulalamika huwa yanachosha.. halafu ndiyo Jumanne..
Yanakuchosha wewe kama nani?
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Baada ya kutafuta na kukutwa mada imewekwa kwenye closed topics.. angejaribu kuwasiliana na MOD na kuuliza imekuwaje. Kama hajapata maelezo ya kuridhisha basi angelalamika hadharani. Lakini haya ya kugutuka na kuanza kulalamika huwa yanachosha.. halafu ndiyo Jumanne..
mbona unanielekeza taratibu zooote hapa JF ? UNA affiliation gani na mods wa JF ? najua yanachose malalamiko, hivyo kama utakuwa wa kwanza kuchoka na ili haki itendeke na kusiwe na malalamiko nimeona itakuwa vizuri thread zote zinazohusu zitto zihamishwe huko kwenye recycle bin aka closed threads !

shukrani !
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Yanakuchosha wewe kama nani?
ndio hapo ! sijui anaserve kama mod. maana mod ndio angetakuwa kusema anachoshwa, la sivyo angeuchuna tu kama wengine !
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
na hii yote inatokana na kampeni ya chadema kutaka kuonekana wako swafi kupita kuliko ! ukisema kidogo kuhusu chadema, either ujue thread inafutwa, inapelekwa sehemu ili watu wasichangie mawazo yao ! yaani kwa kifupi wanaogopa madongo wakati wao siku kucha wanakandia hata yale mazuri ! sasa JF inaendeshwa kichama jamani ?

Mkiniban sawa lakini nimesema ninaona ni ukweli !
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
mbona unanielekeza taratibu zooote hapa JF ? UNA affiliation gani na mods wa JF ? najua yanachose malalamiko, hivyo kama utakuwa wa kwanza kuchoka na ili haki itendeke na kusiwe na malalamiko nimeona itakuwa vizuri thread zote zinazohusu zitto zihamishwe huko kwenye recycle bin aka closed threads !

shukrani !
najua sio weekend lakini ni lunch time kwa watu wanaotumia mountain time, mbona umeanza tena vilio?
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
sasa JF inaendeshwa kichama jamani ?

Mkiniban sawa lakini nimesema ninaona ni ukweli !
hayo unayasema wewe! kama JF inaendeshwa kichama mbona mwanaccm uko hapa na wenzako lukuki?
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Baada ya kutafuta na kukutwa mada imewekwa kwenye closed topics.. angejaribu kuwasiliana na MOD na kuuliza imekuwaje. Kama hajapata maelezo ya kuridhisha basi angelalamika hadharani. Lakini haya ya kugutuka na kuanza kulalamika huwa yanachosha.. halafu ndiyo Jumanne..
kama kusema tu inakuchosha, basi nadhani Muungwana mmemuumiza kuliko, maana is more than killing na hayo malalamiko yenu ! anyway mod, sina time ya kubishana, naomba uweke thread zote za zitto kwenye recycle (closed threads) ili kutenda haki ! usiirudishe ( kwa maana uliipeleka kule mwenyewe, haikukiuka mipaka ya JF, no matusi, no bad discussions, no nothing ) so, kwa heshima na taadhima yako the same things that made you shift the thread to closed topics should be the same ideas making you shift all threads about zitto to closed topics !

asante !
 

Forum statistics

Threads 1,237,668
Members 475,675
Posts 29,296,769