Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini matajiri hutumia muda mudogo kulala than masikini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magulumangu, Apr 1, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sidhani kama kuna mutu mwenye kuping hili..masikini hulala muda mrefu thani matajiri.....source jiangalie mwenyewe,if uko Infact tajiri unajua how much unalala na kama uko masikini tena unajua muda gari unalala..pasaka njema atii..
     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    You know you might have a point there. kama kuna statistics fulani ilisha wahi kutolewa ambayo inaonyesha kuwa watu kwenye nchi tajiri wana fanya kazi masaa mengi kuliko wale wa nchi maskini. Lakini swala hili ni broad sana na it is hard kuongelea bila generalization. On my part I agree, FOR THE MOST PART, rich people tend to be workaholics & that's why they are successful. Ila tusi sahau pia kuwa kuna factors nyingi inayo determine whether mtu ata tajirika or not. Keep this in mind though.

    a)Kuna utajiri wa kurithi
    b)Utajiri wa dhuluma
    c)Utajiri wa bahati(kama bahati nasibu nk)
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,051
    Likes Received: 3,083
    Trophy Points: 280
    Masikini wanafanya kazi nyingi za nguvu sana hivyo wanachoka haraka na wanahitaji muda mwingi wa kupumzika.
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    MATAJIRI WENGI WA NJOMBE NA lRINGA WAMEPATA UTAJIRI WAO KIUCHAWI.
    WANACHELEWA KULALA KWA KUWA USIKU NDIO MUDA AMBAO MAPEPO HUWA WANAWALETEA HELA NA WAO HUZISINDILIA KWENYE MAGUNIA HADI KARIBIA NA ASUBUHI.
    PIA HULALA KWENYE NGOZI HATA KAMA WANA VITANDA VILIVYO NAKSHIWA KWA DHAHABU SAFI.
    KWA KWELI UTAJIRI WA KICHAWI UNATESA SANA NA NI UTUMWA.
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,988
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Hayo yamepitwa na wakati kijana.

    Si wanatumia muda mrefu wa kufanya kazi (mfano biashara)? Ukiuza duka kwa masaa manne na mwenzako akauza kwa masaa manane au kumi, nani atapata faida nyingi kwa siku?

    Huo uchawi unakuja baadae kazi kwanza.
     
  6. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,833
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Ndibalema hebu tupe mwongozo
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,964
    Likes Received: 6,813
    Trophy Points: 280
    KWANI NDlBALEMA NAYE ANATUMIA SAYANSI ZA MABABU KUPATA PESA?
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Actually, psychologically, Masikini huwa wamekata tamaa na ndio maana wanashindwa ku'fight zaidi, huamua kutumia muda wao mwingi kulala.
    Kwa upande wetu sisi matajiri huwa haturidhiki na tulipo.
    Muda mwingi huwa tuna'fight ili tupige hatua zaidi ya hapa tulipo.
    Ukizingatia na competition iliyopo between us matajiri.
    Infact tusingependa hata huo usingizi uwepo.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mimi ni Genius wewe.
    Siwezi kutumia ushirikina, natumia brain.
     
  10. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,833
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Waitu, nakufagilia!! kwa msimamo dhabiti wa kitajiri!
     
Loading...