Kwa nini kina dada hamsitiri maungo yenu?

mzibua chemba

JF-Expert Member
Jul 18, 2016
478
500
Nawakubali sana wale wenzetu wa upande wa pili kwa kua wanajua kujisitiri na kuficha toka nywele mpaka unyayoni hili linapunguza mwanaume usimtamani ovyo ovyo
Mwanaume ni mtu anaesisimka haraka sana aonapo maungo ya mwanamke hivi hawa madem wanaovaa mishanga rundoooo alafu huifuniki hivi mnategemea nini? Shanga nyingi ni uchafu uliopitiliza...
 

mzibua chemba

JF-Expert Member
Jul 18, 2016
478
500
Nawakubali sana wale wenzetu wa upande wa pili kwa kua wanajua kujisitiri na kuficha toka nywele mpaka unyayoni hili linapunguza mwanaume usimtamani ovyo ovyo
Mwanaume ni mtu anaesisimka haraka sana aonapo maungo ya mwanamke hivi hawa madem wanaovaa mishanga rundoooo alafu huifuniki hivi mnategemea nini? Shanga nyingi ni uchafu uliopitiliza...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom