Kwa muktadha huu: Dr Slaa ikulu hapamfai!

Kwa muktadha huu: Dr Slaa ikulu hapamfai!

Chadema ni mpinzani wa chama chetu CCM tuwaache chademo amemweka dr slaa halafu tumshughulikie kwa udhaifu wake wakati wa uchaguzi iwe rahisi kushinda

Endelea kuota ndoto za alinacha. Chadema inachanja Mbuga na Slaa ni rais wetu ajaye
 
Hivi kumbe ibilisi anapokuwa anatajwa na padre au shehe uwa unasema, "mti wenye matunda ndio hurushiwa mawe"?, ibilisi hutajwa mara ngapi na shehe au padre wakati wa ibada?

Kanisani kwako mnamtaja Ibilisi mara ngapi kwenye ibada? Na CCM mnataja Rushwa mara ngapi kwenye vikao vyenu?
 
Ni vyema kwa CHADEMA wakajitathmini na kuibua mtu mwingine badala ya kutegemea mtu mmoja kuwa nguzo ya chama ilhali nguzo yenyewe imeanza kuchoka.

Kwa hali ilivyo sasa, anguko la Dr Slaa ni anguko la CHADEMA.

Chadema Tumaini letu....Slaa Rais wetu. Lisisiem tunalikataa kwa mambo yake yote na kazi zake zote
 
Nilishasema mwaka juzi kwenye arusi ya dadangu na narudia kusema leo ili kila mtu asikie: ''Slaa ni mtu anayeugua ugonjwa wa akili unaotokana na laana ya kuacha kazi ya Mungu na kugeukia mambo ya kidunia''
Naona majuha yanafagiliana... Laana ya kuzi100 na kuanguka jukwaani imetokana na nini? ...
 
Nilishasema mwaka juzi kwenye arusi ya dadangu na narudia kusema leo ili kila mtu asikie: ''Slaa ni mtu anayeugua ugonjwa wa akili unaotokana na laana ya kuacha kazi ya Mungu na kugeukia mambo ya kidunia''

Sawa daktari unapatikana hospitali gani?
 
Maccm dr.slaa anawapa kuhara saana mpaka mnataka kuchakachua rasimu ya katiba mpya kwaajili ya dk.slaa
 
Then you are joining the Ranks@ Nnape Nauye; wazeee .... wafe''

Ethically CCM is dead!! I wonder hivi 2015 Lowasa, Sitta, Watakuwa na umri gani??
Ha ha ha yule babu wa Mtera alikuwa na miaka...73 na yule Salim A Salimu;

You are deada bodies!!

Our motto is Change, Perish or Change!! Whoever comes, but CCM have to be thrown into a ditch!!

dawa kuu tuondoe fitinas za CCM ni kuitisha mdahalo ,maalum ccm wasimamishe yoyote wanaeona atawaokoa tupambanishe na dr Slaa LIVE tuwaohoji hapo ndo tutaona uzee wa dr slaa.
 
Last edited by a moderator:
Hivi huna chorus nyingine? kila ukiibuka khs Dk Slaa wimbo ni ule ule, tushakuzoea. Fuatilia mambo yenu CCM, CHADEMA ni ya watanzania wote.
 
HAMY-D,

1. JK anaumwa na amewahi kuanguka ndani na nje ya nchi. mbona yeye hamumwambii apumzike?

2. ndugu yangu, kama Mandela aliweza kurithi jeshi la makaburu, basi hata Slaa anaweza kurithi jeshi la polisi la CCM na kulirekebisha likawa la wa-Tanzania wote.

3.kuendelea kumsimanga Dr.Slaa kuhusu masuala yake ya ndoa ni cheap politics. this same trick mlishaijaribu dhidi ya Prof.Lipumba, na Pius Msekwa. kama wameshakaa kinyumba muda wote huu, mpaka kuwa na mtoto, basi wana haki zote za kutambuliwa kama mke na mume.

4.kitakachowazuia maraisi wetu kuiba ni kuwepo kwa vyombo vya dola vya kiuchunguzi ambavyo viko huru na vina meno. tukiwa na utaratibu huo, wote wenye tamaa za kifisadi watang'airi kwenda ikulu kwa nia ya kufisadi.

HITIMISHO:

Dr.Slaa anatosha kuongoza nchi.

cc: Pasco
 
Last edited by a moderator:
Mkuu, Hamy-D, tabia yako ya kupenda kusema ukweli inawakasirisha sana wanachadema wengi. Jana niliwasikia wakiulizana, sijui usiku wa leo Hamy-d atakuja na santuri gani. Nasikia sasa wameongeza nguvu mtandaoni nyakati za usiku baada ya kugundua kuwa wakati huo ndo unabainisha ukweli. Big up sana
 
HAMY-D,

1. JK anaumwa na amewahi kuanguka ndani na nje ya nchi. mbona yeye hamumwambii apumzike?

2. ndugu yangu, kama Mandela aliweza kurithi jeshi la makaburu, basi hata Slaa anaweza kurithi jeshi la polisi la CCM na kulirekebisha likawa la wa-Tanzania wote.

3.kuendelea kumsimanga Dr.Slaa kuhusu masuala yake ya ndoa ni cheap politics. this same trick mlishaijaribu dhidi ya Prof.Lipumba, na Pius Msekwa. kama wameshakaa kinyumba muda wote huu, mpaka kuwa na mtoto, basi wana haki zote za kutambuliwa kama mke na mume.

4.kitakachowazuia maraisi wetu kuiba ni kuwepo kwa vyombo vya dola vya kiuchunguzi ambavyo viko huru na vina meno. tukiwa na utaratibu huo, wote wenye tamaa za kifisadi watang'airi kwenda ikulu kwa nia ya kufisadi.

HITIMISHO:

Dr.Slaa anatosha kuongoza nchi.

cc: Pasco
Mkuu, mzinzi ni mzinzi tu hata akikaa miaka mingapi hataacha tabia yake chafu hiyo. Angalia kwa Rose Kamili alizini wee mpaka kazaa naye watoto wawili na bado hajafunga naye ndoa ya kidini. Kwa Josephine naye ni hivyo hivyo. Huyu kapigwa laana na Mungu. Hawezi kubadilika kamwe
 
Mkuu, mzinzi ni mzinzi tu hata akikaa miaka mingapi hataacha tabia yake chafu hiyo. Angalia kwa Rose Kamili alizini wee mpaka kazaa naye watoto wawili na bado hajafunga naye ndoa ya kidini. Kwa Josephine naye ni hivyo hivyo. Huyu kapigwa laana na Mungu. Hawezi kubadilika kamwe

kwa hiyo na Fast Jet naye mzinzi,maana ana mke mmoja lakini watoto wa nje kama timu ya mpira!
 
Endelea kuota ndoto za alinacha. Chadema inachanja Mbuga na Slaa ni rais wetu ajaye
Hatutaki Tanzania tuwe wajane kwa kufiwa na rais wetu mzee. Hinyahinya za urais dr slaa haziwezi. Kama rais wetu mpendww J. kikwete aliingia madarakani akwa kijana na sasa ameanza kuzeeka, huyu anayeingia akiwa mzee si atatembelea na mkongojo? Msilete masihara jamani. Kazi ya urais si kama kumhudumia Josephine.
 
WanaJF!

Pamoja na mapenzi makubwa ambayo wengi wenu mmekuwa nayo kwa Dr Slaa na mngependa kuona siku moja Dr Slaa akiapishwa na kuwa rais wa Tanzania

Kumbe unajuwa!
 
Back
Top Bottom