Kwa miaka mitano CCM walitelekeza ilani ya chama - Kipanya.

Kwa miaka mitano CCM walitelekeza ilani ya chama - Kipanya.

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,639
Reaction score
220,421
1598470806257.png
 
Kwani wewe umeelews nini kwenye ujumbe huu?
Nimeelewa kuwa nynyiem wametelekeza badala ya kutekeleza ilani yao. Na kwa ninavyowaelewa nyinyiemu huwa hawapendi kuambiwa ukweli. Kwao hoja hujibiwa kwa rungu
 
Yaani magufuri sijui atatuambia nini, alijifanya much know sana, kumbe hakujua yeye ni kama mvuke tu, lazima mvua uurudishe chini.
 
Back
Top Bottom