Kwa mara nyingine tena nimeumizwa

Kwa mara nyingine tena nimeumizwa

mbona sijawahi kumfanyia mtu yoyote kitu kama hiki? mbona sikuwahi kudhamiria ubaya wowote na nalipwa yasionistahili. kama mwanadamu nimeumia sana kwa kweli
At times huwa nafikiria kwamba there is always a price to pay just for being a decent/ good person.

Siku zote, usitegemee watu wote kukutreat vizuri simply because wewe unawatreat vizuri. Wengine hata hawaoni thamani ya hicho unachokifanya kwao, maybe wataiona thamani yako baadaye sana. Hufanyi investment kutenda mema, unafanya kile ambacho moyo wako unakitaka na ndicho kinachokupa wewe furaha. Just do it anyway. Ipo siku utakutana na atakayejua thamani yako, machozi yote utayasahau.

Kingine, siku zote usije ukaziignore "red flags". Mawasiliano yanapungua tu ghafla au mtu anakwambia kabisa eti "mpo wawili nawachuja, ila wewe nafasi yako ndo kubwa zaidi", jamani jamani tupende ndiyo ila na akili zetu ziwe active. Basi Mshukuru tu Mungu, ulimwomba mke mwema wako na yeye kakupruvia kuwa huyo aliyeondoka siye mke mwema wako.

Ugulia tu kwa muda, futa machozi na usichoke kumuomba Mungu hadi pale atakapokupa mkeo mwema. Usilaumu sana, usikufuru ila shukuru tu kwa kuwa katika kila break up unajifunza kitu kipya, cha kukufanya uwe mtu bora zaidi huko mbeleni. Na uwe na uvumilivu pia coz vitu vizuri havijagi kirahisi rahisi wakati mwingine. "Never give up on love, people hurt you; not love". "Don't let the actions of other people turn you cold on the inside"
 
Na hapo ndipo unapaswa kujifunza kwamba haya mambo hayapo kama tunavyo yatazama kirahisi aiseeee.....
Mambo ya mahusiano yanahitaji hekima na busara hasa inapo tokea umeachwa.
Tena usiwe na moyo wa kusema kwamba wewe una tendwa wakati wewe hauwatendi, hii itakubomoa kiakili na kukujengea moyo wa kutamani kulipiza visasi na kujidumbukiza dhambuni aiseee.....
nashukuru sikudhamiria kulipa kwa ubaya wowote maana huyo wa 2013 yake yalikua makubwa mno nilishaelezaga hapa jf na kushauriwa vya kutosha na niliuishi,na pia nilidumu kumtafuta Mungu zaidi na huko tunafundishwa sana upendo, kwa hio niliwaombea wate walio nikwaza,shida ni kwa nini limenitokea tena?
 
At times huwa nafikiria kwamba there is always a price to pay just for being a decent/ good person.

Siku zote, usitegemee watu wote kukutreat vizuri simply because wewe unawatreat vizuri. Wengine hata hawaoni thamani ya hicho unachokifanya kwao, maybe wataiona thamani yako baadaye sana. Hufanyi investment kutenda mema, unafanya kile ambacho moyo wako unakitaka na ndicho kinachokupa wewe furaha. Just do it anyway. Ipo siku utakutana na atakayejua thamani yako, machozi yote utayasahau.

Kingine, siku zote usije ukaziignore "red flags". Mawasiliano yanapungua tu ghafla au mtu anakwambia kabisa eti "mpo wawili nawachuja, ila wewe nafasi yako ndo kubwa zaidi", jamani jamani tupende ndiyo ila na akili zetu ziwe active. Basi Mshukuru tu Mungu, ulimwomba mke mwema wako na yeye kakupruvia kuwa huyo aliyeondoka siye mke mwema wako.

Ugulia tu kwa muda, futa machozi na usichoke kumuomba Mungu hadi pale atakapokupa mkeo mwema. Usilaumu sana, usikufuru ila shukuru tu kwa kuwa katika kila break up unajifunza kitu kipya, cha kukufanya uwe mtu bora zaidi huko mbeleni. Na uwe na uvumilivu pia coz vitu vizuri havijagi kirahisi rahisi wakati mwingine. "Never give up on love, people hurt you; not love". "Don't let the actions of other people turn you cold on the inside"
naomba nikushukuru ndugu yangu bila ya kuongeza neno yaani Mungu akubariki sana.
 
Pole sana.... yani husband materials hawapatagi wake kirahisi rahisi na ukimpata lazma ni gumegume, hao maplayer sasa ndo wamehold wife materials karibu wote na kuoa hawaoi ila ndo wanang'ang'aniwa hatare
This world is not fair kwakweli, pole once again usichoke kuomba utapata wako
asante rafiki Mungu ni mwema, tuombeane tu jamani maisha haya ya mahusiano na ndoa ni magumu mno na hakuna alie fika,Mungu akubariki ndugu yangu.
 
Pole sana ila ni kama wewe ndio uliingilia mahusiano ya huyo binti na jamaa wa chuo na ukashindwa kumshawishi huyo msichana akubaliane na wewe.....siku nyingine jitahidi kujua mwanamke uliyenae anapenda nini katika mahusiano otherwise utaishia kulia kila siku
 
1. Shida yako unataka wanawake ambao sio class yako, pia inawezekana huna chochote cha kumvutia mwanamke ( simaanishi sura), tafuta sababu kwanini wanakutenda hivyo kila wakati kisha rekebisha. Wenzio wakati wetu ulipofika wa kuoa, wasichana wa church wao ndo walikuwa wanajileta wenyewe, kwa sababu ya vigezo tulivyo kuwa navyo.

2. Kutokana na maelezo yako unasema uliomba kwa Mungu akupe mwenzi, inaonyesha kuwa wewe unapapara sana, unafanya uchaguzi kwa kufuata tamaa zako na wala hukusubiri kutoka kwa Bwana, inaonyesha kuwa ni wasichana wengi unaowangalia kuwatokea ukifikiri kuwa ni Bwana kakuongoza na wao washakushtukia ndo maana wanakuchora.
nisikatae sababu hata moja,niliomba kwa Mungu kwa imani ile ya ndani na uvumilivi wote lakini kama mwanadamu sio mkamilifu pengine niomba vibaya. na huenda kweli sina cha kumvutia msichana anipende lakini mbona nina upendo na upendo haujifichi na unashika nafasi ya yote? lakini pia mbona sijawahi kumhitaji msichana alie juu kiuwezo mathalani huyu ni house girl mimi ni fundi kweli kuna tofauti hapo jamani?
 
Pole sana Mkuu... Upo msemo mmoja usemao LIKUEPUKALO LINA HERI NDANI YAKE, unajua kuna Jambo moja tunajisahau, Leo Mungu hazungumzi na watu ana kwa ana, nachofanya ni kuonyesha ishara, kwa hiyo binafsi kitendo tu Kuwa na mawasialiano yanayosua sua ningeshajua hapa ni Mungu ananionyesha ishara Kuwa huyu sio mkewangu, wala nisingesubiri mpaka aniambie Kua Tupo wawili katika mizani yake.

Mpotezee, inauma sana Ila jikaze, Huo ndio uanaume, wala usiwachukie wanawake, kuna wengine wanajielewa sana, kuna wengine macho juu juu.. Kikubwa ni kumshukuru Mungu kwa yote tu. Huenda kuna Jambo anakufundisha Ili aje akupe mwanamke wa maisha yako. Kwajinsi niwajuavyo wadada kuna siku atarudi tu kukuomba msamaha. Usiangalie nyuma, Daima Mbele Kama Yanga, Nyuma Mwiko. Mpotezee tu, Tafuta pesa Mkuu,
nashuru sana ndugu yangu,nimejifunza kipya kwako, huenda ningeliona hilo mapema lakini lilifichwa na upendo,ila ishatokea nabikiwa na fundisho ubarikiwe ndugu.
 
nashukuru sikudhamiria kulipa kwa ubaya wowote maana huyo wa 2013 yake yalikua makubwa mno nilishaelezaga hapa jf na kushauriwa vya kutosha na niliuishi,na pia nilidumu kumtafuta Mungu zaidi na huko tunafundishwa sana upendo, kwa hio niliwaombea wate walio nikwaza,shida ni kwa nini limenitokea tena?
Umenikumbusha wimbo wa aunt Bahati Bukuku " Tumesamehewa Dhambi na si Majaribu". So usishangae sana wala kujiuliza sana kwa nini hayo yote yanakupata.

Kustruggle na mahusiano ni kama vile tunavyostruggle na maeneo mengine ya maisha yetu. Leo unafanya kazi hii inakushinda, kesho unajaribu biashara ile inakataa, kesho kutwa unafanya kile kinageuka but tunakomaa hivyo hivyo hadi tunakuja kusimama ( ingawa mahusiano sio kitu cha kujaribu jaribu, kinachotakiwa ni kutokukata tamaa tu). So isifike hatua ukakata tamaa kabisa ya mahusiano. Mungu hakupitishi sehemu ambayo anajua haina faida kwako, kote huko unapohangaika ni kwa sababu kuna kitu huko Mungu amekuwekea so ukichukue tu na kukifanyia kazi. Hizo weaknesses zako za leo ndo strengths zako za kesho
 
mbona sijawahi kumfanyia mtu yoyote kitu kama hiki? mbona sikuwahi kudhamiria ubaya wowote na nalipwa yasionistahili. kama mwanadamu nimeumia sana kwa kweli
Muombe Mungu. Yeye anaponya majeraha. Halafu kingine ukiwa unaomba Mke kwa Mungu make sure huna mtu moyon unayempenda. Ili umpe Mungu nafas nzur ya kukutafutia
 
Watu wanakudanganya. Tatizo unalo mwenyewe ni hili hapa "Tulikubaliana kuishi kitakatifu mpaka tutakapofunga ndoa". Marafiki zangu wengi wameponzwa na hili. Msichana anaweza kukubalia ila akidhani ni maneno tu kwan wengi husema hivyo baadae wanapiga kabla ya ndoa. Akiona hupig anampa mtu mwingine hapo upendo kwako unapungua.Wanawake wachache Sana wanaweza kukaa mwaka au miaka bila kuduu. Samahani Kama utaona ushauri wa kishetani ila ndio hali halisi. Ukipata mwingine hakikisha unamfumua kisawasawa afu zidisha mawasialiano tatizo litaisha.
 
Mapenzi ni jinsi Unavyoyapeleka.. Ukiamua Usalitiwe na Kuumizwa utaumizwa tu na Ukiamua kutoumizwa basi Daima hutaona Wa kukuumiza. Wengi wetu huwa tunajitoa kwa asilimia mia pale tunapompenda mtu bila kufanya utafiti wowote kuhusu mtu Huyo. Daima Jifunze kutoa Asilimia arobaini kwa mwanamke Unayeanza nae mahusiano. Asilimia nyingine utakuwa una muongezea kila Pale furaha na Ahadi Zenu Zitavyokuwa zinatimizika. Bila kufanya Hivyo kuumizwa na kutendwa hakutaisha kwa upande wako
 
Heshima kwenu wadau,

Jambo hilo lilitokea juzi jioni, bahati ilio nzuri siku hio tulikua na mkesha sikuweza kuhisi maumivu nilio nayo sasa ni miezi 4 iliopita niliukutana na binti mmoja kanisani, sikuacha kumwomba Mungu anipe kwaajili ya huyo binti, maombi hayakua ya muda mfupi pamoja na sadaka na mfungo, ndipo nilipo mtokea pale pale kanisani haikua rahisi kumfikishia ujumbe na pia hakuupokea kwa urahisi.

Ila baada miezi 2 alikubali kuwa nami natulipanga na kukubaliana tuishi kitakatifu mpaka siku ya ndoa na tulipanga Mungu akitupa uzima mwezi wa 2 tungeenda kwao, akawashirikisha wazazi wake naminikawa shirikisha ndugu zangu tukaendeleaje kuombeana na kutiana moyo maana ye alkua na hg kwa mtu sa alikua akinyanyasikamara nyingi.

Sasa bwana mwanzoni mwa desemba alibadilika kwenye mawaailiono mengi ya kutia shaka yalitokea hadi karibu na sikukuu aliniambia ukweli, yakuwa alikua na mtu wake kabla yangu mwana chuo ila dhehebu tofauti kwa hivyo saivi anatathimi nani kati yangu na huyo atakae mfaa ila akaniambi nisiwe na shaka nafasi yangu ni kubwa ila mpaka mwezi wa 4 nijiandae sikufa moyo ila nilimpenda sana nakuzidi kuomba kwa Mungu juu ya hili, ila ye hana muda nami japo kukutanaga nje ya kanisani kwake haiwezekani,nikimpigia hapokei mara hapatikani nikajipa moyo tuu.

Kwa sisi wakatoliki katika ibada zetu kuna kukomunika na ni kwa asie hatia ndani ya moyo wake,sasa binti huyo sikuwahi kumuona akiacha kukomunika ila jumapili ya juzi ukiacha ya jana nilishutuka kidogo kwani hatujaongea wiki 3.

Nikatia mkazo kumtafuta ingawa ilikua ngumu kupokea simu yangu lakini Jumamosi aliniambia tuishie tu pale hawezi kumuacha yule, na samahani nyingi niliumia ila mkesha ulinisaidiia na jambo kama hili lilinitokea tena 2013, roho inaniuma jamini yaani kila nikiona mtu alie vaa sketi miguu inakosa nguvu sijui nitaponaje hili niombeeni naomba jamani.

Mungu awe nanyi.


Pole sana ndugu, kwa sasa pendelea kunywa juice ya ukwaju isiyo na sukari ili kupunguza stress ulizonazo, Pia inabidi uonge maji ya bahari kuondoa mikosi.
 
Change your attitude toward relationship lasivyo utakuwa mtu wa kulia lia tu.

Msichana hawezi akakuumiza kichwa hata siku moja. Jiamini bhana.

Nahisi unatatizo kwenye personality yako, either;
1. Muonekano, haujijali.
2. Uongeaji wako
3. The way unamuhandle msichana, she dont feel safe, protected, loved, e.t.c
4. Una mambo ya kizamani

Mapenzi ni art jamaa!! Mwanaume kuachwa ni ngumu maana unachoice kubwa ya kuwa na msichana umtakaye.
 
Back
Top Bottom