Kwa mara nyingine tena nimeumizwa

Kwa mara nyingine tena nimeumizwa

Pole sana Mkuu... Upo msemo mmoja usemao LIKUEPUKALO LINA HERI NDANI YAKE, unajua kuna Jambo moja tunajisahau, Leo Mungu hazungumzi na watu ana kwa ana, nachofanya ni kuonyesha ishara, kwa hiyo binafsi kitendo tu Kuwa na mawasialiano yanayosua sua ningeshajua hapa ni Mungu ananionyesha ishara Kuwa huyu sio mkewangu, wala nisingesubiri mpaka aniambie Kua Tupo wawili katika mizani yake.

Mpotezee, inauma sana Ila jikaze, Huo ndio uanaume, wala usiwachukie wanawake, kuna wengine wanajielewa sana, kuna wengine macho juu juu.. Kikubwa ni kumshukuru Mungu kwa yote tu. Huenda kuna Jambo anakufundisha Ili aje akupe mwanamke wa maisha yako. Kwajinsi niwajuavyo wadada kuna siku atarudi tu kukuomba msamaha. Usiangalie nyuma, Daima Mbele Kama Yanga, Nyuma Mwiko. Mpotezee tu, Tafuta pesa Mkuu,
Ushauri mzuri sana mkuu,mimi pia yalishanitokea hayo na niliumia sanaa kwani nilijiaminisha kwa binti kwa 100% na kumfanyia mengi kwa kadri ya uwezo wangu ila kumbe alikuwa na mawasiliano na mtu mwingine.

Niliamua kumwacha kabisa,japo alilia sana kwani aliyempata naye ni kimeo na alikuwa na mwingine...akarudi sikumpokea.
 
Heshima kwenu wadau,

Jambo hilo lilitokea juzi jioni, bahati ilio nzuri siku hio tulikua na mkesha sikuweza kuhisi maumivu nilio nayo sasa ni miezi 4 iliopita niliukutana na binti mmoja kanisani, sikuacha kumwomba Mungu anipe kwaajili ya huyo binti, maombi hayakua ya muda mfupi pamoja na sadaka na mfungo, ndipo nilipo mtokea pale pale kanisani haikua rahisi kumfikishia ujumbe na pia hakuupokea kwa urahisi.

Ila baada miezi 2 alikubali kuwa nami natulipanga na kukubaliana tuishi kitakatifu mpaka siku ya ndoa na tulipanga Mungu akitupa uzima mwezi wa 2 tungeenda kwao, akawashirikisha wazazi wake naminikawa shirikisha ndugu zangu tukaendeleaje kuombeana na kutiana moyo maana ye alkua na hg kwa mtu sa alikua akinyanyasikamara nyingi.

Sasa bwana mwanzoni mwa desemba alibadilika kwenye mawaailiono mengi ya kutia shaka yalitokea hadi karibu na sikukuu aliniambia ukweli, yakuwa alikua na mtu wake kabla yangu mwana chuo ila dhehebu tofauti kwa hivyo saivi anatathimi nani kati yangu na huyo atakae mfaa ila akaniambi nisiwe na shaka nafasi yangu ni kubwa ila mpaka mwezi wa 4 nijiandae sikufa moyo ila nilimpenda sana nakuzidi kuomba kwa Mungu juu ya hili, ila ye hana muda nami japo kukutanaga nje ya kanisani kwake haiwezekani,nikimpigia hapokei mara hapatikani nikajipa moyo tuu.

Kwa sisi wakatoliki katika ibada zetu kuna kukomunika na ni kwa asie hatia ndani ya moyo wake,sasa binti huyo sikuwahi kumuona akiacha kukomunika ila jumapili ya juzi ukiacha ya jana nilishutuka kidogo kwani hatujaongea wiki 3.

Nikatia mkazo kumtafuta ingawa ilikua ngumu kupokea simu yangu lakini Jumamosi aliniambia tuishie tu pale hawezi kumuacha yule, na samahani nyingi niliumia ila mkesha ulinisaidiia na jambo kama hili lilinitokea tena 2013, roho inaniuma jamini yaani kila nikiona mtu alie vaa sketi miguu inakosa nguvu sijui nitaponaje hili niombeeni naomba jamani.

Mungu awe nanyi.
you are too nice bro, hili ni tatizo moja kubwa sana ila watu hawalijui
ukiwa mpole saana au mwema saana mwisho wa siku lazima utaishiwa kuumizwa tu
binti ukiwa nae mwamini kwa asilimia 40 tu, akikuletea pozi haeleweki eleweki piga chini tafuta mwingine
kuwahurumia eti na kufanya assumption kuwa ngoja nimsamehe atajirekebisha blah blah blah utaumizwa hadi utatamani ujitoe mhanga ujilipue na mabinti kadhaa kwa hasira
ni noma
 
Pole sana.... yani husband materials hawapatagi wake kirahisi rahisi na ukimpata lazma ni gumegume, hao maplayer sasa ndo wamehold wife materials karibu wote na kuoa hawaoi ila ndo wanang'ang'aniwa hatare
This world is not fair kwakweli, pole once again usichoke kuomba utapata wako
nice guys sucks
nice girls sucks too
i'm a bad guy
ukinisaliti poa sijutii, maana mimi sio mwema kihivyo pia
 
Mimi sion sababu ya kuumia hapo maana ushaambiwa kabisa;anae mwngne bado tu unang'ang'nia kwanza mngu anakupenda sana,hataki upoteee ndo maana anataka akupe mke mwema endelea kuomba, siku moja atakupa mke mwema mpaka utashukur nawe,usikate tamaaa hata siku moja
 
Don't chase LOVE,MONEY,SUCCESS..become the best version of yourself and those things will chase you..
 
Ukiona mwanamke anakufananisha na jamaa yake mwingine ambae hayupo mbele yenu lakini anaonyesha kuwa ana nafasi sawa na wewe!! Basi kimbia na usirudi tena
 
wewe jamaa sijui unalia lia nini, mtu unasema unamuomba Mungu, kwahiyo unamlazimisha Mungu akupe huyo, wewe umeshaona hana mapenzi na wewe potezea endelea kumuomba Mungu sio kulialia
 
una kila sababu na sifa ya kusomea upadri, tuachie sisi hao viumbe, wewe unamlea-lea kama mama yako bhana, samtyme akizingua unampa mashit sio unalialia
 
Inaonekana wewe mkuu hujui maujanja ya kuwakamata vizuri hao watu ndiyo maana kila ukiingia kwenye ushindani na wanaume wenzio kuwapata hao viumbe (ke) wewe unashindwa mechi.Tafuta wajanja wakupe shule ya hayo mambo na mwishowe utafanikiwa tu.
 
Achana na mapenzi Fanya mambo mengi.

Tuachie wenyewe roho na hawa viumbe. Usipokuwa na roho ngumu kilasiku utaishia kulia lia.

Kaa pembeni sasa

Mkuu....
Mapenzi hayakwepeki, na mapenzi ndio yana run dunia aiseeee......
Bila mapenzi hakipo kitakacho fanyika chini ya jua
 
N mambo ya kawaida kweny maisha, na unapokuwa na mtu basi usimuwazie sn kuwa ndio awe mtu wako wa maisha. Nyie ishi mambo mengne hutokea yenyew mbeleni. Ila usianze mahusiano kwa kuanza kuweka malengo na huyo mtu kwnz.. Pole sana ona ni mambo ya kawaida na wanawake wema wapo na aliepangwa kwa ajili yako yupo muda ukifika bas mtakutana tu ila usilazimishe kwa mtu... Maisha lazma yaendelee
 
Pole sana.... yani husband materials hawapatagi wake kirahisi rahisi na ukimpata lazma ni gumegume, hao maplayer sasa ndo wamehold wife materials karibu wote na kuoa hawaoi ila ndo wanang'ang'aniwa hatare
This world is not fair kwakweli, pole once again usichoke kuomba utapata wako
Kama mtu hawezi kukamatia totozi huenda hata sio hozbandi matirio. Aache uoga akamate totoz zitamzoea na atapata mke humo humo.
 
wewe
Heshima kwenu wadau,

Jambo hilo lilitokea juzi jioni, bahati ilio nzuri siku hio tulikua na mkesha sikuweza kuhisi maumivu nilio nayo sasa ni miezi 4 iliopita niliukutana na binti mmoja kanisani, sikuacha kumwomba Mungu anipe kwaajili ya huyo binti, maombi hayakua ya muda mfupi pamoja na sadaka na mfungo, ndipo nilipo mtokea pale pale kanisani haikua rahisi kumfikishia ujumbe na pia hakuupokea kwa urahisi.

Ila baada miezi 2 alikubali kuwa nami natulipanga na kukubaliana tuishi kitakatifu mpaka siku ya ndoa na tulipanga Mungu akitupa uzima mwezi wa 2 tungeenda kwao, akawashirikisha wazazi wake naminikawa shirikisha ndugu zangu tukaendeleaje kuombeana na kutiana moyo maana ye alkua na hg kwa mtu sa alikua akinyanyasikamara nyingi.

Sasa bwana mwanzoni mwa desemba alibadilika kwenye mawaailiono mengi ya kutia shaka yalitokea hadi karibu na sikukuu aliniambia ukweli, yakuwa alikua na mtu wake kabla yangu mwana chuo ila dhehebu tofauti kwa hivyo saivi anatathimi nani kati yangu na huyo atakae mfaa ila akaniambi nisiwe na shaka nafasi yangu ni kubwa ila mpaka mwezi wa 4 nijiandae sikufa moyo ila nilimpenda sana nakuzidi kuomba kwa Mungu juu ya hili, ila ye hana muda nami japo kukutanaga nje ya kanisani kwake haiwezekani,nikimpigia hapokei mara hapatikani nikajipa moyo tuu.

Kwa sisi wakatoliki katika ibada zetu kuna kukomunika na ni kwa asie hatia ndani ya moyo wake,sasa binti huyo sikuwahi kumuona akiacha kukomunika ila jumapili ya juzi ukiacha ya jana nilishutuka kidogo kwani hatujaongea wiki 3.

Nikatia mkazo kumtafuta ingawa ilikua ngumu kupokea simu yangu lakini Jumamosi aliniambia tuishie tu pale hawezi kumuacha yule, na samahani nyingi niliumia ila mkesha ulinisaidiia na jambo kama hili lilinitokea tena 2013, roho inaniuma jamini yaani kila nikiona mtu alie vaa sketi miguu inakosa nguvu sijui nitaponaje hili niombeeni naomba jamani.




duh pole sana ila wewe una nyota ya kuwa padri nakushauli uachana na mapenzi nenda kawe padri.
 
Mimi sion sababu ya' kuumia hapo maana ushaambiwa kabisa;anae '"':mwngne bado tu unang'ang'nia kwanza mngu anakupenda sana,hataki upoteee ndo maana anataka akupe mke mwema endelea kuomba, siku moja atakupa mke mwema mpaka utashukur nawe,usikate tamaaa hata siku moja
sanababu ya kuumia ni kunidanganya,angeniambia ukweli hapo kwanza kama ningeendelea kumpenda haya yalio nitokea yangekua juu yangu,lakini alinipa uhakika na akaniambia anamshukuru Mungu kukutana nami,na mimi nikazama kwake mwili na roho,mwishowe ndio hayo.
 
una kila sababu na sifa ya kusomea upadri, tuachie sisi hao viumbe, wewe unamlea-lea kama mama yako bhana, samtyme akizingua unampa mashit sio unalialia




Hahahahahaha....mkuu hiyo sekta inahitaji watu wa shoka na viburi kama sisi akimwaga mboga wewe unakimbilia sinia la ugali inakuwa ngoma ndroo inabidi jamaa ajiuzulu kabisa atuachie wenyewe
 
Back
Top Bottom