Kwa kweli niko juu ya mawe nishikeni mkono

Kwa kweli niko juu ya mawe nishikeni mkono

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Posts
7,349
Reaction score
3,909
Wahenga wanasema ukiona mtu mzima analia ujue kuna jambo. Bandugu hali imetaiti najicheki nina kama buku tu. Okoeni jahazi jamani mtoto wa kiume nisiadhilike.
 
ha ha, na valentine hiyo.

Mwanamme humwaga hata zege wewe
acha kudeka
mbona sura ya kazi kabisa hiyo.
 
ha ha, na valentine hiyo.

Mwanamme humwaga hata zege wewe
acha kudeka
mbona sura ya kazi kabisa hiyo.

Kuna akili inanijia nikapige watu ngeta uchochoroni nipate cha fasta
 
Unaitwa nani vile,matonya eh?
mnaambiwa msichague majina tu bila sababu angalia sasa!
 
Kilo na nusu itakutosha ? Kama jibu ni ndiyo, announce faster A/c No yako kabla hatujazipeleka Mariedo kwa kuwachukulia wachuchu mavituz ya Valentain.
 
Dah... Hajaadhirika kuhusu Valentine....

Ile bajeti yake kamwachia la azizi wake.. Kwa hiyo siku ya 14th haina majotroo...

Ila,ndiyo kisababishi cha yeye kufulia leo...
 
Kilo na nusu itakutosha ? Kama jibu ni ndiyo, announce faster A/c No yako kabla hatujazipeleka Mariedo kwa kuwachukulia wachuchu mavituz ya Valentain.

Dah hiyo kubwa kuirejesha itakuwa ngumu kweli isije ikanifanya nikahama mtaa
 
Dah... Hajaadhirika kuhusu Valentine....

Ile bajeti yake kamwachia la azizi wake.. Kwa hiyo siku ya 14th haina majotroo...

Ila,ndiyo kisababishi cha yeye kufulia leo...

Unaambiwa neno ''laiti ningejua huja mwisho wa safari'' ndicho kinachonisumbua
 
Unaambiwa neno ''laiti ningejua huja mwisho wa safari'' ndicho kinachonisumbua

Inanikumbusha wakati tunakua,na tunataka spring chicken ....... We unakaa muda mrefu bila kula hapo meeting point,unamsubiria chick huyo... Akifika,we unabaki na njaa,unamwagizia yeye chochote anachotaka...
Unakaa hivyo hadi atakapoondoka... Ndiyo unahesabu wallet imebakiwa na kiasi gani!
 
Inanikumbusha wakati tunakua,na tunataka spring chicken ....... We unakaa muda mrefu bila kula hapo meeting point,unamsubiria chick huyo... Akifika,we unabaki na njaa,unamwagizia yeye chochote anachotaka...
Unakaa hivyo hadi atakapoondoka... Ndiyo unahesabu wallet imebakiwa na kiasi gani!

Au unamwagizia chipsi mayai a.k.a zege halafu wewe unaenda kibandani kula mihogo ya kukaanga aisee huu ni utumwa
 
Wahenga wanasema ukiona mtu mzima analia ujue kuna jambo. Bandugu hali imetaiti najicheki nina kama buku tu. Okoeni jahazi jamani mtoto wa kiume nisiadhilike.
Unakoelekea utatubomolea KUTA zetu kwa kuzishika
 
Back
Top Bottom