Dah... Hajaadhirika kuhusu Valentine....
Ile bajeti yake kamwachia la azizi wake.. Kwa hiyo siku ya 14th haina majotroo...
Ila,ndiyo kisababishi cha yeye kufulia leo...
Maarifa gani tena kwa mwanamke?Tena sio kitoto nipe maunjanja si unaukumbuka ule uzi wa kufanya maarifa kwa mwanamke
Kuna akili inanijia nikapige watu ngeta uchochoroni nipate cha fasta
Unaambiwa neno ''laiti ningejua huja mwisho wa safari'' ndicho kinachonisumbua
Inanikumbusha wakati tunakua,na tunataka spring chicken ....... We unakaa muda mrefu bila kula hapo meeting point,unamsubiria chick huyo... Akifika,we unabaki na njaa,unamwagizia yeye chochote anachotaka...
Unakaa hivyo hadi atakapoondoka... Ndiyo unahesabu wallet imebakiwa na kiasi gani!
Unakoelekea utatubomolea KUTA zetu kwa kuzishikaWahenga wanasema ukiona mtu mzima analia ujue kuna jambo. Bandugu hali imetaiti najicheki nina kama buku tu. Okoeni jahazi jamani mtoto wa kiume nisiadhilike.