Mr Q
JF-Expert Member
- Aug 16, 2012
- 22,514
- 51,770
Nenda ngorongoro hiyo sehemu unambie utakachokutana nacho
Pale hadi pundamilia hujikinga baridi upenuni mwa nyumha za watu
Nenda ngorongoro hiyo sehemu unambie utakachokutana nacho
Pole shoga yangu,Mie nimeshidwa lala..nahis vichomi hatari..mifupa inauma
Pongezi kwa awamu kwa kutuletea hali ya hewa ya barid.
Sikujua kumbe wanawake nao husikia baridi..Nilipo linasoma 13° naliskia mpaka kwenye utumbo na mifupa
Ss nyie sijui mnahali gani
Hii ya Mbeya ni hatari mzee, ndio nipo naiskilizia hapa nafikiri kuoa before mwezi wa 8 sabu blanket halinisaidii kitu saiv. ..
Pole sana, yaani wewe pamoja nakujaaliwa nyama za kutosha unasikia baridi!!! Hiyo baridi ingenigandisha kuwa askirimu.Nilipo linasoma 13° naliskia mpaka kwenye utumbo na mifupa
Ss nyie sijui mnahali gani
Overcrowdedness lazima huko kuchemke tu!Huku mbagala charambe kuna joto hatarii si mchana si usiku.
Haha kwamba wenyewe ni waondoa baridiSikujua kumbe wanawake nao husikia baridi..
Uzi wa tabu mtingita umeniponza ss[emoji38]Pole sana, yaani wewe pamoja nakujaaliwa nyama za kutosha unasikia baridi!!! Hiyo baridi ingenigandisha kuwa askirimu.
Tabu mtingita 😂 ila pia kunasiku ulipost picha ya ZIGO lako kisha ukafuta fasta. Ila kichwani mwangu iligoma kufutika sijasahau.Uzi wa tabu mtingita umeniponza ss[emoji38]
Baridi jaman mungu ndo anajua miguu imeganda hapa na nyama hazizuii baridi
Sawa mtaalamPositive effect ya corona duniani, baada ya viwanda vingi kuacha kuzalisha sumu kwa miezi kadhaa.
Global air quality improved this year due to coronavirus lockdown.
Inawezekana upo sahihi, pia mvua mwaka jana zimepiga balaa na kwa mtazamo huo basi hata mwaka mvua za vuli zitapiga tena sana mwaka huu. Dawa na chanjo ya Corona ikipatikana tutarudi kwenye joto na mvua za kubipu.Positive effect ya corona duniani, baada ya viwanda vingi kuacha kuzalisha sumu kwa miezi kadhaa.
Global air quality improved this year due to coronavirus lockdown.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]nyie nyie ebu tuchati kaka usitoe siri za kambiTabu mtingita [emoji23] ila pia kunasiku ulipost picha ya ZIGO lako kisha ukafuta fasta. Ila kichwani mwangu iligoma kufutika sijasahau.
Pole na baridi aisee, itakuwa hizo nyama zina matatizo ya kiufundi ambayo yapo nje ya uwezo wako. Labda uamke urukeruke upate joto, ila ukiruka ruka nyama hazijipigi makofi, pah!pah!pah!pah!?
Mkuu wewe ni 'ME'!??
Huko unatakiwa uwe na blanket la kucharge, sehemu za bard miyeyusho sana hasa ukiwa unaumwa jino au Una tatizo la mafua utakubal shoo[emoji2296]yani tunakoma aisee unalala uaoande mmoja ukigeuka ni shida, usiku blanket ikichomoka ss uwiii ni balaa
Pole mah
Aisee ni hatar, hata muda wa kuamka pua mawazo, unawa kuchemsha hata maji ya kuoga alfajiri dahHuko unatakiwa uwe na blanket la kucharge, sehemu za bard miyeyusho sana hasa ukiwa unaumwa jino au Una tatizo la mafua utakubal shoo