Kwa Juhudi Maksudi za Kikwete Leo Tunabeba Kombe


zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Kwa juhudi maksudi na za dhamira njema zilizofanywa na JMK za kuinuwa Michezo, Hususan kandanda, leo tutashuhudia Tanzania ikinyakuwa kombe la Challenge baada ya miaka mingi sana.

Hongera Kilimanjaro Stars, Hongera wa Tanzania wote, Hongera JMK.

Kazi yako tunaiona ikizaa matunda.
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Kwa juhudi maksudi na za dhamira njema zilizofanywa na JMK za kuinuwa Michezo, Hususan kandanda, leo tutashuhudia Tanzania ikinyakuwa kombe la Challenge baada ya miaka mingi sana.

Hongera Kilimanjaro Stars, Hongera wa Tanzania wote, Hongera JMK.

Kazi yako tunaiona ikizaa matunda.

Ushindi hauba radha kwa sababu ya rais Mwizi ....

 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Ushindi hauba radha kwa sababu ya rais Mwizi ....

Sure...Angekuwa ameshinda kihalali, na huu ushindi wa leo, basi ingekuwa burdaaani sana...Moyo wangu unasita kabisa juhudi zake huyu mtu.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Mwizi mnamjua ninyi?
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
Afadhali hakwenda uwanjani MKWERE ANAGUNDU KAMA NINI?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Kwa juhudi maksudi na za dhamira njema zilizofanywa na JMK za kuinuwa Michezo, Hususan kandanda, leo tutashuhudia Tanzania ikinyakuwa kombe la Challenge baada ya miaka mingi sana.

Hongera Kilimanjaro Stars, Hongera wa Tanzania wote, Hongera JMK.

Kazi yako tunaiona ikizaa matunda.
Labda utuelimishe vizuri jinsi JK alivyochakachua mchezo wa jana hadi tukapewa ushindi wa mezani na waamuzi....................penati haikuwa penati........................mlinzi wa Ivory Coast N'goran Kouassi pamoja na kuinua mikono hakuwa ameugusa ule mpira...............Hivyo lile siyo bao.......................

bao la wazi la Ivory Coast walinyimwa kwa madai mfungaji aliotea wakati yule aliyepigwa mkwaju wa kwanza hakuwa ameotea...............kwa hiyo ule mpira ambao aliutema Juma kaseja mpigaji hakuwa ameotea kwa hivyo aliyelifunga asingeweza kuwa ameotea.............................kwa hiyo kama waamuzi wangelitenda haki.....................Ivory Coast angelishinda mchezo huo......................
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Najuwa, wengi humu JF hamtapenda pindi JK akisifiwa. Mnyonge Mnyongeni, lakini haki yake mpeni.

Nani asiyejuwa kuwa leo hii, kandanda safi inayotandazwa Tanzania ni juhudi thabit za JK?

Leo Kilimanjaro stars imetutowa kimaso maso Tanganyika baada ya miaka 16, hii inamaanisha mara ya mwisho kombe lilikuja wakati wa Mwinyi.

Si Tanganyika tu iliyotolewa kimasomaso bali ni Africa Mashariki nzima, hebu tazama, leo kikombe cha Afrika Mashariki kingekwenda Afrika Magharibi.

JK anendeleza hamasa kwa leo hii kuwaalika hawa vijana Ikulu.

Nani asieuona mchango wa JK kwenye Michezo? Hususan kandanda?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Labda utuelimishe vizuri jinsi JK alivyochakachua mchezo wa jana hadi tukapewa ushindi wa mezani na waamuzi....................penati haikuwa penati........................mlinzi wa Ivory Coast N'goran Kouassi pamoja na kuinua mikono hakuwa ameugusa ule mpira...............Hivyo lile siyo bao.......................

bao la wazi la Ivory Coast walinyimwa kwa madai mfungaji aliotea wakati yule aliyepigwa mkwaju wa kwanza hakuwa ameotea...............kwa hiyo ule mpira ambao aliutema Juma kaseja mpigaji hakuwa ameotea kwa hivyo aliyelifunga asingeweza kuwa ameotea.............................kwa hiyo kama waamuzi wangelitenda haki.....................Ivory Coast angelishinda mchezo huo......................
Hakuna uchakachuaji JK ni mpenda michezo na ameinua kiwango na ari ya michezo nchini. Slaa hata mechi ya kirafiki tu hatujawahi kumuona, halafu mwasema huyu ndie alikuwa awe rais, TO HELL !!!
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Najuwa, wengi humu JF hamtapenda pindi JK akisifiwa. Mnyonge Mnyongeni, lakini haki yake mpeni.

Nani asiyejuwa kuwa leo hii, kandanda safi inayotandazwa Tanzania ni juhudi thabit za JK?

Leo Kilimanjaro stars imetutowa kimaso maso Tanganyika baada ya miaka 16, hii inamaanisha mara ya mwisho kombe lilikuja wakati wa Mwinyi.

Si Tanganyika tu iliyotolewa kimasomaso bali ni Africa Mashariki nzima, hebu tazama, leo kikombe cha Afrika Mashariki kingekwenda Afrika Magharibi.

JK anendeleza hamasa kwa leo hii kuwaalika hawa vijana Ikulu.

Nani asieuona mchango wa JK kwenye Michezo? Hususan kandanda?
Well said !!!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Labda utuelimishe vizuri jinsi JK alivyochakachua mchezo wa jana hadi tukapewa ushindi wa mezani na waamuzi....................penati haikuwa penati........................mlinzi wa Ivory Coast N'goran Kouassi pamoja na kuinua mikono hakuwa ameugusa ule mpira...............Hivyo lile siyo bao.......................

bao la wazi la Ivory Coast walinyimwa kwa madai mfungaji aliotea wakati yule aliyepigwa mkwaju wa kwanza hakuwa ameotea...............kwa hiyo ule mpira ambao aliutema Juma kaseja mpigaji hakuwa ameotea kwa hivyo aliyelifunga asingeweza kuwa ameotea.............................kwa hiyo kama waamuzi wangelitenda haki.....................Ivory Coast angelishinda mchezo huo......................
Nikweli mkuu jana ule ushindi siyo lakini si juhudi za Kikwete....nakama watandelea kufanya ujinga kama huu eti juhudi za Kiwete, mashabiki tutaanza kupungua kama zamani wasimba wana shangilia mchezaji wao hivyo hivyo wa yanga.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,272
Likes
3,607
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,272 3,607 280
Watanzania tuna matatizo makubwa zaidi ya kulikosa kombe la Challenge. Watu makini hushughulika na uchumi wa wananchi wengi, si kama ilivyo kwenye sports, just few beneficiaries! Nakumbuka B.W. Mkapa alikuwa anatua na ndege pale JNIA, akakuta kundi kubwa la watu maeneo ya airport. Alipouliza kuna nini leo, akajibiwa Simba inapokelewa kutoka Misri ambapo imetoka kuifunga Zamalek ya huko na kuwaondoa kwenye michuano ya CAF mabingwa watetezi wa Africa na Misri! Mkapa hakuwa na habari kabisa za Simba na Yanga, lakini ameimarisha uchumi wa nchi na leo hii mkwere ametumia hela za Mkapa hadi zimeisha. Kwa ufupi, watanzania wengi hawanufaiki na upenzi wa rais ktk michezo, wanahitaji uhakika wa mkate wao wa kila siku!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Hakuna uchakachuaji JK ni mpenda michezo na ameinua kiwango na ari ya michezo nchini. Slaa hata mechi ya kirafiki tu hatujawahi kumuona, halafu mwasema huyu ndie alikuwa awe rais, TO HELL !!!
Bora Tenga achie ngazi ili Kiwete awe rais wa TFF maana anaonekana kufanya vizuri ukilinganisha na sehemu zingine mfano ameshindwa kuzibiti ufisadi, mfumko wa bei kila kukicha vitu vinazidi kupanda bei hata hivyo kwangu mimi heri Mkapa alie tujengea uwanja kuruko huyu mwenye nuksi kiala mechi akitia timu tunafungwa
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Watanzania tuna matatizo makubwa zaidi ya kulikosa kombe la Challenge. Watu makini hushughulika na uchumi wa wananchi wengi, si kama ilivyo kwenye sports, just few beneficiaries! Nakumbuka B.W. Mkapa alikuwa anatua na ndege pale JNIA, akakuta kundi kubwa la watu maeneo ya airport. Alipouliza kuna nini leo, akajibiwa Simba inapokelewa kutoka Misri ambapo imetoka kuifunga Zamalek ya huko na kuwaondoa kwenye michuano ya CAF mabingwa watetezi wa Africa na Misri! Mkapa hakuwa na habari kabisa za Simba na Yanga, lakini ameimarisha uchumi wa nchi na leo hii mkwere ametumia hela za Mkapa hadi zimeisha. Kwa ufupi, watanzania wengi hawanufaiki na upenzi wa rais ktk michezo, wanahitaji uhakika wa mkate wao wa kila siku!
Mkuu, sijaona kidude cha kukugongea Thanks sijui Invisible kashachakachua.....
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Labda utuelimishe vizuri jinsi JK alivyochakachua mchezo wa jana hadi tukapewa ushindi wa mezani na waamuzi....................penati haikuwa penati........................mlinzi wa Ivory Coast N'goran Kouassi pamoja na kuinua mikono hakuwa ameugusa ule mpira...............Hivyo lile siyo bao.......................

bao la wazi la Ivory Coast walinyimwa kwa madai mfungaji aliotea wakati yule aliyepigwa mkwaju wa kwanza hakuwa ameotea...............kwa hiyo ule mpira ambao aliutema Juma kaseja mpigaji hakuwa ameotea kwa hivyo aliyelifunga asingeweza kuwa ameotea.............................kwa hiyo kama waamuzi wangelitenda haki.....................Ivory Coast angelishinda mchezo huo......................
Hayo tena mzee! Ushindi i ushindi hata ukiwa mezani weye ulitakaje
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
kweli tulipelekeshwa na kama si juhudi binafsi za Kikwete kutokufika uwanjani tungechapwa sana tu!
 
Mkosoaji

Mkosoaji

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
363
Likes
1
Points
35
Mkosoaji

Mkosoaji

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
363 1 35
Labda utuelimishe vizuri jinsi JK alivyochakachua mchezo wa jana hadi tukapewa ushindi wa mezani na waamuzi....................penati haikuwa penati........................mlinzi wa Ivory Coast N'goran Kouassi pamoja na kuinua mikono hakuwa ameugusa ule mpira...............Hivyo lile siyo bao.......................

bao la wazi la Ivory Coast walinyimwa kwa madai mfungaji aliotea wakati yule aliyepigwa mkwaju wa kwanza hakuwa ameotea...............kwa hiyo ule mpira ambao aliutema Juma kaseja mpigaji hakuwa ameotea kwa hivyo aliyelifunga asingeweza kuwa ameotea.............................kwa hiyo kama waamuzi wangelitenda haki.....................Ivory Coast angelishinda mchezo huo......................
Nadhani tuliangalia huu mchezo kwa jicho moja. Pamoja na ushindi lakini tulibebwa kimtindo.
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,926
Likes
7,537
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,926 7,537 280
Kwa juhudi maksudi na za dhamira njema zilizofanywa na JMK za kuinuwa Michezo, Hususan kandanda, leo tutashuhudia Tanzania ikinyakuwa kombe la Challenge baada ya miaka mingi sana.

Hongera Kilimanjaro Stars, Hongera wa Tanzania wote, Hongera JMK.

Kazi yako tunaiona ikizaa matunda.
Big deal....kwani ndiyo mara ya kwanza kwa Tanzania kuchukua hili kombe? Huko nyuma marais waliokuwepo wali-play role gani?

Anyways, kujisifu kwa mambo ambayo ni non-issues ni hulka ya baadhi yetu wa-TZ. So.....
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,587