Kwa jinsi ujuavyo mabinti wa kibongo!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,817
Likes
2,886
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,817 2,886 280
Umepata binti wa kibongo mkawa kwenye urafiki yeye ameajiliwa mjini amepanga chumba ndugu zake wanakaa mwanza na ameishakwambia kule kuna shangazi tu na baadhi yandugu lakini uwezo wao kimaisha ni duni! kabla ya miezi 6 mpenzi wako anaumwa unajitusu kumpeleka hospital unaambiwa amefeli figo hivyo inatakiwa figo je wewe mpenzi wake uko tayari kutoa figo ubaki na moja??maisha haya ya kibongo??Na ujuavyo hawa mabinti??
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,124
Likes
573
Points
280
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,124 573 280
vipi yamekusibu kaka?
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,429
Likes
6,390
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,429 6,390 280
Mmmmmh hii figo yng ni bi mkubwa ndo atapewa wengine waniwie radhi....!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,831
Likes
687
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,831 687 280
hii thread unawauliza wanaume tu au?
 
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
5,156
Likes
3,468
Points
280
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
5,156 3,468 280
Umepata binti wa kibongo mkawa kwenye urafiki yeye ameajiliwa mjini amepanga chumba ndugu zake wanakaa mwanza na ameishakwambia kule kuna shangazi tu na baadhi yandugu lakini uwezo wao kimaisha ni duni! kabla ya miezi 6 mpenzi wako anaumwa unajitusu kumpeleka hospital unaambiwa amefeli figo hivyo inatakiwa figo je wewe mpenzi wake uko tayari kutoa figo ubaki na moja??maisha haya ya kibongo??Na ujuavyo hawa mabinti??
jaribu uone we una uhakika gani kama atakuwa wako bado unajua ukitoa figo inabidi na kazi usifanye labda zile nyepesi utalia machozi ya damu hawatabiriki hao
 
I

Issma_jembe

Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
39
Likes
0
Points
0
I

Issma_jembe

Member
Joined Dec 11, 2013
39 0 0
Mmmmmh hii figo yng ni bi mkubwa ndo atapewa wengine waniwie radhi....!
Hapo umenena chief,mapenzi yenyewe haya ya tamthilia na kichina,,,!!!!!?? Huyo mwnamke anisahau...teh teh teh teh
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,817
Likes
2,886
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,817 2,886 280
vipi yamekusibu kaka?
Kwani hadithi zote za vitabu zinawahusu watunzi??

Mmmmmh hii figo yng ni bi mkubwa ndo atapewa wengine waniwie radhi....!
Kwa maana wewe huyo mpenzi uliyenaye ni urafiki wa sungura na simba??wamashaka??

hii thread unawauliza wanaume tu au?
Ke anapataga binti??

Hapo umenena chief,mapenzi yenyewe haya ya tamthilia na kichina,,,!!!!!?? Huyo mwnamke anisahau...teh teh teh teh
Na wewe mkuu inamaana unamuacha mpenzi wako afe si ndiyo maanake???!!!

Inawezekana kweli yamemkuta, so anajiuliza itakuwaje akikubali kutoa figo
Haya ni mawazo huru haya husiani na tukio lolote jibu kutokana na ulivyo elewa usijibu kutokana na unavyojisikia!!
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
hapo inategemea na wote wawili kulingana na uhusiano wenu.unaweza ukampenda sana binti na kujitolea figo yako.mwisho wa siku akaja akakugeuka na kukumwaga.au inawezekana huyo mdada anakupenda kwel lakin kutokana na dhana kwamba wanawake wengi ni wasalit.lazima mkaka aingie na waswas wa kujitolea.hivyo ushauli wangu KAMA KWELI UNAMPENDA UTAMLINDA...itakuwaje umwache huyo alafu upate mwengine akupe UKIMWI.hi ni dunia hujui mwenye mapenzi ya kwel ni nan.jalibu kufanya kitu ambacho hata huyo mdada akija kukusaliti nafsi yake ijekumsuta.na atabaki anakukumbuka na kujutia maisha yake yote...mtazamo tu..
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
237
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 237 160
mpeleke bangladesh ni pm kuna hospal wana figo kabisa.sio lazima utolewe figo
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,952
Likes
10,252
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,952 10,252 280
kwakweli kabisa roho nyeupe................SIWEZI TOA(am sorry uliyepaona hapa)
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
wewe unayesema huwezi kutoa.hebu fikilia wewe ndo ungekuwa unaumwa alafu yeye / mpenzi wako akakutolea bila kushinikizwa na mtu ungejisikiaje??
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Kwani hawapo ndugu zake mpaka utoe wewe,???
Mim kwa mtu nilienae kwa mambo aliyonifanyia kanitoa mbali mpaka leo nipo nae ni kama baba yangu aisee maana kamzidi baba yangu kwa kunijali
Naweza kumtoleaa kabisa hata kama akinisaliti maana nakua kama nimelipa fadhila
Lakin hawa wa kukutana kimjini mjini siwez kama ndugu zake hawana figo afe tu bwanaa
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
kwakweli kabisa roho nyeupe................SIWEZI TOA(am sorry uliyepaona hapa)
Hahahahahahahahahahaha ndio maana Heaven on earth kakutolea nje kumbe alijua banaaa bora wewe umesema ukweli
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
kiukweli ni ngumu tena kwa hawa wanaume wa kibongo duh ni kazi!
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,905
Likes
1,399
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,905 1,399 280
Umeamua kufunguka best vipi umepitiwa au yamekusibu nini tena jamani?
umepata binti wa kibongo mkawa kwenye urafiki yeye ameajiliwa mjini amepanga chumba ndugu zake wanakaa mwanza na ameishakwambia kule kuna shangazi tu na baadhi yandugu lakini uwezo wao kimaisha ni duni! Kabla ya miezi 6 mpenzi wako anaumwa unajitusu kumpeleka hospital unaambiwa amefeli figo hivyo inatakiwa figo je wewe mpenzi wake uko tayari kutoa figo ubaki na moja??maisha haya ya kibongo??na ujuavyo hawa mabinti??
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,905
Likes
1,399
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,905 1,399 280
Mhm! Wewe una hamu ya kusaidia msaidie bhana si ni rafikiyo wa moyoni kila heri ila kuwa makini maana huwaga hawatabiriki
umepata binti wa kibongo mkawa kwenye urafiki yeye ameajiliwa mjini amepanga chumba ndugu zake wanakaa mwanza na ameishakwambia kule kuna shangazi tu na baadhi yandugu lakini uwezo wao kimaisha ni duni! Kabla ya miezi 6 mpenzi wako anaumwa unajitusu kumpeleka hospital unaambiwa amefeli figo hivyo inatakiwa figo je wewe mpenzi wake uko tayari kutoa figo ubaki na moja??maisha haya ya kibongo??na ujuavyo hawa mabinti??
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Hayo mapenzi hamna siku hizi..yalikuwepo enzi ya gazeti la sani
 

Forum statistics

Threads 1,262,137
Members 485,487
Posts 30,114,898