Kwa jinsi ujuavyo mabinti wa kibongo!


mr mpole

mr mpole

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
415
Likes
102
Points
60
mr mpole

mr mpole

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2013
415 102 60
Jamsni ee figo.zipo.muhimbili kibao pesa tu kama mtu.akitokewa kweli
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,054
Likes
16,576
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,054 16,576 280
umepata binti wa kibongo mkawa kwenye urafiki yeye ameajiliwa mjini amepanga chumba ndugu zake wanakaa mwanza na ameishakwambia kule kuna shangazi tu na baadhi yandugu lakini uwezo wao kimaisha ni duni! Kabla ya miezi 6 mpenzi wako anaumwa unajitusu kumpeleka hospital unaambiwa amefeli figo hivyo inatakiwa figo je wewe mpenzi wake uko tayari kutoa figo ubaki na moja??maisha haya ya kibongo??na ujuavyo hawa mabinti??
sitoi figo.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,832
Likes
2,916
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,832 2,916 280
Naona wengi mnasema hampo tayari kutoa figo je wapenzi wenu mlio nao mpo nao kwa mapenzi yapi??kama anaumwa na hauko tayari kumsaidia sasa kuwa na mpenzi ya kazi gani??Kawaida mnapokuwa wapenzi kuna matarajio mengi sana kila upande na hasa wadada wanakuwa namatarajio makubwa sana na wanajitoa sana kwa wanaume na wanakuwa namatuamini makubwa sana kama mtoto anavyo mwamini babayake kuwa hakuna mtu au kitu chochote kinaweza kumzidi babayake!!Na wadada huwa hivyo na mara nyingi utegemea sisi kuwa na mawazo yakuwaongoza wao na kuwapa ushauri juu yanini wakifanye! na kutamani kuwa kwenye mahusiano yenye kuwa namwisho wakuwa mke na mume!Na waliobahatika kuwa kwenye mapenzi motomoto ya mda mrefu na baadae wakabadilisha status zao na kuwa Mr and MRS wamekuwa na raha sana katika ndoa zao Ila mara nyingi matatizo uja hapo baadae kwa mwanaume kuona kuwa sasa hapa ninamiliki mke hivyo kuona anaouwezo wa kuongeza mpenzi wa wizi na baadae kuwa na mfarakano kwenye ndoa na mwisho kuumizana kwenye nyoyo! na ndoa kuvunjia ila mara nyingi vyanzo ni wanaume!Hivyo naona kushindwa kumsaidia mpenzi wako inamaana huyo hukuwanaye kwa dhati nimapenzi yakutaka kukidhiana haja!basi!!!
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
237
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 237 160
Naona wengi mnasema hampo tayari kutoa figo je wapenzi wenu mlio nao mpo nao kwa mapenzi yapi??kama anaumwa na hauko tayari kumsaidia sasa kuwa na mpenzi ya kazi gani??Kawaida mnapokuwa wapenzi kuna matarajio mengi sana kila upande na hasa wadada wanakuwa namatarajio makubwa sana na wanajitoa sana kwa wanaume na wanakuwa namatuamini makubwa sana kama mtoto anavyo mwamini babayake kuwa hakuna mtu au kitu chochote kinaweza kumzidi babayake!!Na wadada huwa hivyo na mara nyingi utegemea sisi kuwa na mawazo yakuwaongoza wao na kuwapa ushauri juu yanini wakifanye! na kutamani kuwa kwenye mahusiano yenye kuwa namwisho wakuwa mke na mume!Na waliobahatika kuwa kwenye mapenzi motomoto ya mda mrefu na baadae wakabadilisha status zao na kuwa Mr and MRS wamekuwa na raha sana katika ndoa zao Ila mara nyingi matatizo uja hapo baadae kwa mwanaume kuona kuwa sasa hapa ninamiliki mke hivyo kuona anaouwezo wa kuongeza mpenzi wa wizi na baadae kuwa na mfarakano kwenye ndoa na mwisho kuumizana kwenye nyoyo! na ndoa kuvunjia ila mara nyingi vyanzo ni wanaume!Hivyo naona kushindwa kumsaidia mpenzi wako inamaana huyo hukuwanaye kwa dhati nimapenzi yakutaka kukidhiana haja!basi!!!
We we utatoa. Figo zip kibao Siku hz kaka
 
C

celincolyn

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
243
Likes
1
Points
0
C

celincolyn

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
243 1 0
Umepata binti wa kibongo mkawa kwenye urafiki yeye ameajiliwa mjini amepanga chumba ndugu zake wanakaa mwanza na ameishakwambia kule kuna shangazi tu na baadhi yandugu lakini uwezo wao kimaisha ni duni! kabla ya miezi 6 mpenzi wako anaumwa unajitusu kumpeleka hospital unaambiwa amefeli figo hivyo inatakiwa figo je wewe mpenzi wake uko tayari kutoa figo ubaki na moja??maisha haya ya kibongo??Na ujuavyo hawa mabinti??
Mm binafsi sitoi maana sina pisto nitamwuaje atakapo nipiga chini? U4 saro ni wengi ww!
Napita tu mwana mwenyewe mgeni hapa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,583
Likes
2,228
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,583 2,228 280
Umepata binti wa kibongo mkawa kwenye urafiki yeye ameajiliwa mjini amepanga chumba ndugu zake wanakaa mwanza na ameishakwambia kule kuna shangazi tu na baadhi yandugu lakini uwezo wao kimaisha ni duni! kabla ya miezi 6 mpenzi wako anaumwa unajitusu kumpeleka hospital unaambiwa amefeli figo hivyo inatakiwa figo je wewe mpenzi wake uko tayari kutoa figo ubaki na moja??maisha haya ya kibongo??Na ujuavyo hawa mabinti??
Miezi sita bado haijanishawishi kutoa figo yangu akipeperuka unakufa ukiwa umesimama siyo watu wema kabisa hawa,mke wangu tu ndo nitatoa si vingnevyo
 
S

Stina

Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
17
Likes
0
Points
3
S

Stina

Member
Joined Feb 3, 2012
17 0 3
Miezi sita bado haijanishawishi kutoa figo yangu akipeperuka unakufa ukiwa umesimama siyo watu wema kabisa hawa,mke wangu tu ndo nitatoa si vingnevyo
Daudi1. Mapenzi huwezi kupima kwa muda. Haya kama ni wewe ungeweza kufanya hivyo mkiwa na muda gani ktk mahusiano? Maana umesema miezi 6 huwezi shawishika kutoa figo?
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,036
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,036 99 0
Umepata binti wa kibongo mkawa kwenye urafiki yeye ameajiliwa mjini amepanga chumba ndugu zake wanakaa mwanza na ameishakwambia kule kuna shangazi tu na baadhi yandugu lakini uwezo wao kimaisha ni duni! kabla ya miezi 6 mpenzi wako anaumwa unajitusu kumpeleka hospital unaambiwa amefeli figo hivyo inatakiwa figo je wewe mpenzi wake uko tayari kutoa figo ubaki na moja??maisha haya ya kibongo??Na ujuavyo hawa mabinti??
siwezi kudonate figo yangu kwa mwanamke based on the name of love , utapeli tu na longo longo mingi.
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,583
Likes
2,228
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,583 2,228 280
Daudi1. Mapenzi huwezi kupima kwa muda. Haya kama ni wewe ungeweza kufanya hivyo mkiwa na muda gani ktk mahusiano? Maana umesema miezi 6 huwezi shawishika kutoa figo?
Kwa wife tu ndo nitatoa mkuu maana hawachelewi kusema nilikuwa naye tu ila simpendi wakati anajua tayari ameshakufuja vya kutosha,cha msing kama utaamua kujitolea tu sawa lakini si kwa sababu ya mapenzi ndo utoe maana hayana guarantee
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,096
Likes
13,343
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,096 13,343 280
tenda wema nenda zako
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,534
Likes
217
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,534 217 160
would only donate to my mother, the only woman who fully deserves it/
 
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,156
Likes
1
Points
133
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,156 1 133
Umepata binti wa kibongo mkawa kwenye urafiki yeye ameajiliwa mjini amepanga chumba ndugu zake wanakaa mwanza na ameishakwambia kule kuna shangazi tu na baadhi yandugu lakini uwezo wao kimaisha ni duni! kabla ya miezi 6 mpenzi wako anaumwa unajitusu kumpeleka hospital unaambiwa amefeli figo hivyo inatakiwa figo je wewe mpenzi wake uko tayari kutoa figo ubaki na moja??maisha haya ya kibongo??Na ujuavyo hawa mabinti??
Kutoa ni moyo!
Mpe figo hiyo!
 
mustafa ommy

mustafa ommy

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2013
Messages
221
Likes
2
Points
33
mustafa ommy

mustafa ommy

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2013
221 2 33
Sitoi sito sitoi, sitoi ngoooooooooooooooooooooo.
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,283
Likes
3,483
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,283 3,483 280
Sijui imani yako ya dini inasemaje...ila ya kwangu inasema ni thawabu kubwa kumsaidia yule usiyetaraji malipo/fadhila kutoka kwake.

Na ukishajiuliza maswali mengi kiasi hicho....sidhani kama unao moyo tena wa kumsaidia.

Fanya uamuzi mmoja......mpe figo kama unakidhi vigezo...na ningependa kama itatokea msioane...

Ili yeye asilazimike kuishi maisha ya kulipa fadhila muda wote wa maisha yenu ya ndoa......

Na kama ambavyo umeshaonyesha hofu kuwa anaweza akasepa baada ya hiyo fadhila yako...Sasa je...yeye ndio awe mtumwa kwako hata kama hutokuwa mwanandoa muaminifu, mstaarabu, mcha Mungu n.k. kwake ?
 

Forum statistics

Threads 1,263,974
Members 486,126
Posts 30,169,178