Kwa Hili Kikwete Umenena


Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,413
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,413 280
Wakuu leo jumapili saa tatu ya usiku baada ya taarifa ya habari TBC 1 kulikua na kipindi fulani sijui ni maalum au vipi. Nikamuona muheshimiwa JK akiwa anawahutubia wananchi au taifa kwa ujumla ndipo nikamnukuu mkuu wa kaya akisema malengo aliyonayo kabla ya kumaliza ngwe yake ya uraisi anatahakikisha Tanzania itazalisha umeme wakumwaga na Tanzania tuweze kuuza umeme nchi za jirani! Hapa ninapoandika thready hii umeme sina natumia Generator na nawatakia jioni njema!

Souce TBC 1 Saa 3 Usiku Jumapili Tarehe 18/09/2011!
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Hivi wewe bado unamchukulia serious huyo jamaa mimi najuta lini atamaliza miaka yake 10 iliyobaki.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,473
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,473 280
Haina haja ya kubisha... Tusubiri tuone itatimiza iyo ahadi? Yangu macho.. o_O
 
lifeofmshaba

lifeofmshaba

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
868
Likes
8
Points
35
lifeofmshaba

lifeofmshaba

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
868 8 35
Wakuu leo jumapili saa tatu ya usiku baada ya taarifa ya habari TBC 1 kulikua na kipindi fulani sijui ni maalum au vipi. Nikamuona muheshimiwa JK akiwa anawahutubia wananchi au taifa kwa ujumla ndipo nikamnukuu mkuu wa kaya akisema malengo aliyonayo kabla ya kumaliza ngwe yake ya uraisi anatahakikisha Tanzania itazalisha umeme wakumwaga na Tanzania tuweze kuuza umeme nchi za jirani! Hapa ninapoandika thready hii umeme sina natumia Generator na nawatakia jioni njema!

Souce TBC 1 Saa 3 Usiku Jumapili Tarehe 18/09/2011!
JK anapaswa kujiunga COMEDY ORIGINAL watauza sana
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,644
Likes
2,023
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,644 2,023 280
Jk we chapa kazi wenye wivu wajinyonge.
 
M

Mchomamoto

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
169
Likes
2
Points
0
M

Mchomamoto

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
169 2 0
Hivi wewe bado unamchukulia serious huyo jamaa mimi najuta lini atamaliza miaka yake 10 iliyobaki.
Kweli mkubwa kama anakotoka tu Bagamoyo hali ya maisha ni mbaya kupitiliza kwa wakwere wenzie ataweza kuleta umeme wa kuwagawia wengine!!yeye aeendelee kununuliwa suti muda ukiisha asepe, tulifanya kosa kubwa sana mwaka 2005 litatugharimu mnoooooooooooo tutajuuuuuuuuuuuuuuta kumfahamu.
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,257
Likes
1,999
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,257 1,999 280
Mzee ruksa, Al hajj, Mstaafu Rais Ali Mwinyi aliwahi kusema kuwa watanzania ni "kichwa cha mwendawazimu".

Hivi Rais Kikwete ameshatimiza zile ahadi za uchaguzi alizozitoa wakati wa kampeni?

Kuandika Katiba mpya, kitu ambacho kingetakiwa kuchukua mwaka mzima kwa kuchelewa au kuchelewesha/ kucheleweshwa hakiwezekani. Hili wala halihitaji mamilioni ya fedha kama miradi ya umeme. Je hayo ya kuzalisha umeme kukidhi mahitaji na pia wa ziada fedha zitatoka wapi? Hela za EPA na "vijisenti vya rada" vimerudishwa? Kwa hiyo sasa tuna uwezo ?

Wanasiasa wetu ni bora wanapostaafu wajiunge na "the comedy" kuliko kufanya "comedy" wakiwa na majukumu ya kuliongoza Taifa.
 
M

Mchomamoto

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
169
Likes
2
Points
0
M

Mchomamoto

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
169 2 0
Jk we chapa kazi wenye wivu wajinyonge.
Mfikishie ujumbe kuwa wakwere wenzie kule Zaraninge wanakufa na njaa asiwe juha kufikiri mambo asiyoyaweza awaokoe kwanza ndugu zake!!
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,257
Likes
1,999
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,257 1,999 280
Jk we chapa kazi wenye wivu wajinyonge.
Tunamtakia kila la heri na afya njema ili tuone matunda ya kazi anayoifanya. Hivi mkulu anafanya kazi ipi?

Kigumu chama cha Mapinduzi, "maisha bora kwa kila mtanzania".

Hivi kila siku wanatudanganya kuwa "kauchumi chetu kanapaa" sijui lini kitarudi chini ili kitufikie na sisi tulio huku chini!
 
M

Mchomamoto

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
169
Likes
2
Points
0
M

Mchomamoto

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
169 2 0
Jk we chapa kazi wenye wivu wajinyonge.
<br><br>Mfikishie ujumbe kuwa wakwere wenzie kule Zaraninge wanakufa na njaa asiwe juha kufikiri mambo asiyoyaweza awaokoe kwanza ndugu zake!!<br><br>
 
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
1
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 1 0
Hayo maneno aliongea Ngeleja mwaka juzi leo utumbo mtupu aisee.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
hbu akasaidie wakwere wenzie ambao hadi leo mwali wnamcheza ngoma
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
.....tutajuuuuuuuuuuuuuuta kumfahamu.
Hahaha! Mchomamoto unaishi Magomeni nini ? ni muda sijaisikia kauli hii lol!

Mzee ruksa, Al hajj, Mstaafu Rais Ali Mwinyi aliwahi kusema kuwa watanzania ni "kichwa cha mwendawazimu"....Wanasiasa wetu ni bora wanapostaafu wajiunge na "the comedy" kuliko kufanya "comedy" wakiwa na majukumu ya kuliongoza Taifa.
Wazo zuri walifanyie kazi.
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Wakuu leo jumapili saa tatu ya usiku baada ya taarifa ya habari TBC 1 kulikua na kipindi fulani sijui ni maalum au vipi. Nikamuona muheshimiwa JK akiwa anawahutubia wananchi au taifa kwa ujumla ndipo nikamnukuu mkuu wa kaya akisema malengo aliyonayo kabla ya kumaliza ngwe yake ya uraisi anatahakikisha Tanzania itazalisha umeme wakumwaga na Tanzania tuweze kuuza umeme nchi za jirani! Hapa ninapoandika thready hii umeme sina natumia Generator na nawatakia jioni njema!<br />
<br />
Souce TBC 1 Saa 3 Usiku Jumapili Tarehe 18/09/2011!
<br />
<br />
Kikweteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee uuuuuuuuuuuwwwwwwiiiiiii
 
M

Madaraka Amani

Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
89
Likes
1
Points
0
M

Madaraka Amani

Member
Joined Mar 9, 2011
89 1 0
Wimbo wa umeme wa kumwaga aliuanza mheshimiwa wa umachingani Ben mtoto wa Mkaahapa. Mtoto kutoka kwa wakwere anatia Chorus tu, "Beat" itatiwa Hussein Mwinyi miongo ya karibuni na huenda single hii wakaitoa kina Januari au Ridhwani sijui itakuwa mwaka gani kabla rap haijatoka hewani bro tunza Generator yako safari ni ndefu
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Wakuu leo jumapili saa tatu ya usiku baada ya taarifa ya habari TBC 1 kulikua na kipindi fulani sijui ni maalum au vipi. Nikamuona muheshimiwa JK akiwa anawahutubia wananchi au taifa kwa ujumla ndipo nikamnukuu mkuu wa kaya akisema malengo aliyonayo kabla ya kumaliza ngwe yake ya uraisi anatahakikisha Tanzania itazalisha umeme wakumwaga na Tanzania tuweze kuuza umeme nchi za jirani! Hapa ninapoandika thready hii umeme sina natumia Generator na nawatakia jioni njema!

Souce TBC 1 Saa 3 Usiku Jumapili Tarehe 18/09/2011!
Kwani kamaliza awamu yake ya uongozi? Kwa hiyo tufanyaje kama umeme umekatika kwa sababu ya technical fault?
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Wakuu leo jumapili saa tatu ya usiku baada ya taarifa ya habari TBC 1 kulikua na kipindi fulani sijui ni maalum au vipi. Nikamuona muheshimiwa JK akiwa anawahutubia wananchi au taifa kwa ujumla ndipo nikamnukuu mkuu wa kaya akisema malengo aliyonayo kabla ya kumaliza ngwe yake ya uraisi anatahakikisha Tanzania itazalisha umeme wakumwaga na Tanzania tuweze kuuza umeme nchi za jirani! Hapa ninapoandika thready hii umeme sina natumia Generator na nawatakia jioni njema!

Souce TBC 1 Saa 3 Usiku Jumapili Tarehe 18/09/2011!
Huyo Rais aliulizwa tatizo la umeme ameligundua lini akasema 2006 kweli JK was serious ??? kusema tatizo la umeme kagundua 2006?? Serikalini amekuwepo muda gani? leo hii aseme by 2015 umeme utakuwa bwelele na kuuza nchi jirani khaaa sijui tungojee sasa twatunza kumbukumbu za maneno yao yatakuja wasuta hawato amini
 
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
949
Likes
309
Points
80
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
949 309 80
vitendo zaidi ndiyo vitasaidia maana huyu rais wetu anajua kuongea sana lakini mwisho wake hutuoni matendo
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,457
Likes
2,162
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,457 2,162 280
Angelisema nina mpango wa kuongeza nchi za kwenda kubembea kabla cjamaliza kipindi changu ikiwepo nchi za jirani ningesema atatimiza
lakin kwa umeme bado au sio kikwete huyu aliyesema kuwa hajui kwanini watanzania ni masikini?
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,272
Likes
3,606
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,272 3,606 280
Tusisahau kuwa aliahidi computer kwa kila mwanafunzi na laptop kwa kila mwalimu; huenda ameanza na umeme ili computer zipate power !!
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,371