Kwa hii hali bora kuoa

Kwa hii hali bora kuoa

Itabidi nimtafute moja nimweke ndani huku namsoma tabia,nikiona anafahaa naoa fasta
Huu usithubutu.

Hakuna atakayeonyesha tabia yake ilhali anajua unamchunguza tabia mkuu.

Ukimuweka ndani atajua tu na ataonyesha tabia zote ambazo wenye sifa ya kuolewa wanazo.kwa hivyo atajua kabisa anasomwa tabia na hapo atazifufua tabia usishangae akakulamba mpaka mafua yako nawewe ukasema yeees huyu ndo mke.

Wanawake wanajua kama wanaume tunatafuta tabia na hapo ndo wanatumia udhaifu wetu ulee wa sisi kutaka kuzijua tabia kwa mwenye tabia na hapo hao wenye tabia ndo huanza kuigizaaaaa sasaa.

Unatakiwa ufanye ziara ya kushtukiza tuu mkuu,usiicbunguze tabia ya mwanamke moja kwa moja kutoka kwa mwanamke mwenyewe atakuigizia na mwishowe ukaingia mkenge.

Kuoa ni jambo linahitaji busara kuliko tunavyofikiria tena ilikuwa kuchukua hekima za wazee kabisa.

Usichunguze tabia yake kwa kumuweka ndani kwako,hilo ni kosa kubwa.

"USIMUWEKE NDANI KISHA NDO UCHUNGUZE TABIA,BALI CHUNGUZA TABIA KISHA NDO UMUWEKE NDANI(ndoa)"

Mwanamke ni kama bomu,utafiti kwanza ndo unakaa nae,sio unakaa nae then ndo wafanya utafiti hapanaa.
 
Mara nyingi sana,kwa watu ambao tuliwahi kuchukia wanawake,ila hatukuwahi kuwaoa,kutokana na hiki au kile, ila inafika kipindi unaona bora kumuomba mungu akupe mke bora,

Unatoka kwenye mihangaiko yuko,unafika home unawasha jiko ili upike ule,sasa najiuliza ya nini shida zote hizi,

Mda fulani unabidi uachane na ubachela,

Wenye wako kwenye ndoa,eti huko ni raha na mustarehe,maana nasikia mda wowote unapiga papuchi
Mkuu wewe akili yako ipo ktk kula na papuchi tu.
 
Asante mkuu kwa ushauri mzuri sana,nalifanyia kazi
Huu usithubutu.

Hakuna atakayeonyesha tabia yake ilhali anajua unamchunguza tabia mkuu.

Ukimuweka ndani atajua tu na ataonyesha tabia zote ambazo wenye sifa ya kuolewa wanazo.kwa hivyo atajua kabisa anasomwa tabia na hapo atazifufua tabia usishangae akakulamba mpaka mafua yako nawewe ukasema yeees huyu ndo mke.

Wanawake wanajua kama wanaume tunatafuta tabia na hapo ndo wanatumia udhaifu wetu ulee wa sisi kutaka kuzijua tabia kwa mwenye tabia na hapo hao wenye tabia ndo huanza kuigizaaaaa sasaa.

Unatakiwa ufanye ziara ya kushtukiza tuu mkuu,usiicbunguze tabia ya mwanamke moja kwa moja kutoka kwa mwanamke mwenyewe atakuigizia na mwishowe ukaingia mkenge.

Kuoa ni jambo linahitaji busara kuliko tunavyofikiria tena ilikuwa kuchukua hekima za wazee kabisa.

Usichunguze tabia yake kwa kumuweka ndani kwako,hilo ni kosa kubwa.

"USIMUWEKE NDANI KISHA NDO UCHUNGUZE TABIA,BALI CHUNGUZA TABIA KISHA NDO UMUWEKE NDANI(ndoa)"

Mwanamke ni kama bomu,utafiti kwanza ndo unakaa nae,sio unakaa nae then ndo wafanya utafiti hapanaa.
 
Si kwa cash Kama changu sio!? Hapo sawa lakini mke Ana gharama sana
Ni sawa, ila unapoamua kuoa,nadhani unakubali changamoto ,ikiwa na kumhudumia mke wako
 
Si kwa cash Kama changu sio!? Hapo sawa lakini mke Ana gharama sana
Ni sawa, ila unapoamua kuoa,nadhani unakubali changamoto ,ikiwa na kumhudumia mke wako
 
Kwa hyo hana watoto?

Kama hana basi hana nguvu za kiume.

Kama anao je kawazaa mwenyewe?

Kama hakuwazaa wenyewe basi jua tu kwamba hujafahamu vizuri tunachojadiri hapo mkuu.
Dangote hana mke na maroli yake 26 yamepita hapa yamebeba shehena ya cement wewe ni nani
 
Dangote ana watoto ,tena kuna binti yake mwanzoni mwa mwaka huu aliolewa ,tena harusi moja matata,wengi waliohudhuria ni wenye pesa zao
 
Yees kuonyesha hata yeye anajua umuhimu wa ndoa.

Ndoa bado ni muhimu tu.
Mkuu #Safuha
Naomba kama utakua na muda tupe elimu kidogo juu ya kuweza kuishi na mchumba ambae upo mbali nae.( I mean kuepuka mapenzi ya maigizo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom