Kwa herini wana MMU hamtaniona huku tena

Kwa herini wana MMU hamtaniona huku tena

karibu sana kwenye ukombozi wa fikra...siasa ni ngumu jiandae kununiana na watu kuna watu wako tayari kutetea mavi na kusena ni makande kisa kapewa buku saba..pia kuna ban

umesema kweli mkuu jana niliingia siasana nilipotoa hoja yangu tu nikakwaruzana na jamaa mmoja naye akapaa kabisa hata comment kwenye thread yangu tena na akasema anajuta ku comment kwenye thread kauli yake ili niuma sana.lakini basi sina namna ni taendeleza harakati zangu za ki siasa hivyo japokuwa inakatisha tamaa.
 
waslimie wajanja hatuagagi tunapotea na kurudi ...kujifanya wewe n legendary wa majukwaa kitu gan wasalimie karibu tena
 
ulivyo sema kalagabaho nikajua wewe ni mgogo samahani sana usije ni sababishia ban bure maana nimesha sikia habari zako.

Hahahahaha, umenifurahisha mkurugenzi kwa samahani ya faster, hayo ndo ujiandae nayo siasani ukubali kuoga matope, kila la kheri.
 
kwani SAYANSIKIMU anakaribia kufa? mbona anaaga kwa majonzi hivi?
 
Last edited by a moderator:
Hapa ni maji.ucpoyatumia kunywa utatumia kuoga.ukifika wasalimie
 
Huko uendapo, umetoa taarifa?
Wakati unaingia utokapo, ulitoa taarifa?
Ah.. najaribu kuwaza tu
 
samahani sana miss chaga. Nimetoka kumuuliza sasa hivi ya kwamba nimtaje au nisimtaje lakini kanisisitiza sana nisimtaje kwani anaogopa kusumbuliwa na baadhi ya wana JF.wasiokuwa waaminifu kwa PM zao.naomba uniwie radhi kwa hili.

Njo pm unitajie id yake mi sitamtaja
 
faizafox unaogopeka kwa ban kwan una undugu na mods hahhhahhha
 
Last edited by a moderator:
Tena hata usigeuke nyuma


Ninayo masikitiko makubwa kuwaambia rasmi kuwa na hama jukwaa hili nakuhamia jukwaa la la siasa na jukwaa la katiba mpya maana naona kunamatatizo katika nchi yetu.nashukuru sana kwa upendo wenu na kunilea kama mtoto wenu.

Kweli ninawapenda lakini nikiangalia matatizo ya kisiasa ni mengi ndio maana nahama rasmi jukwaa hili ili nikalete mabadiliko katika nchi hii.

Pia nawaalika wana MMU wanaoshinda hukuhuku tuhamie jukwaa la siasa tushirikiane kwa pamoja kutatua matatizo ya nchi yetu.asanteni.
 
Hadi saa 8:13 kwa saa za EAC huu hapa chini ndio mchango wako wa jumla kwa JF, kwa takwimu hizi ni bora ungesepa kimya kimya tu:

Habari na Hoja mchanganyiko:12
Mahusiano, mapenzi, urafiki:8
Jukwaa la Elimu (Education Forum):1
Complaints, Congrats, Advice:1
Tech, Gadgets & Science Forum:1

wee "t b joshua", hebu "nitabirie" na mimi ushiriki wangu MMU!lol!
 
Back
Top Bottom