Kwa heri CCM


Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Kwako Invisible!

Usiku wa kuamkia leo niliamshwa na haja ndogo, na kama kawaida nilikimbilia chooni. Wakati narudi kitandani niligugundua kuwa sina magamba yangu. Looh! Nilistaajabu sana, lakini wakati naendendelea kutafakari niliona gamba moja lipo karibu na ukutani.

Kutahamaki kumbe yote yalikuwa yamechomoka. Nilipojaribu kuyaruridishia, yakawa madogo kuliko mwili wangu, yaani yamenikataa. Huu ukawa mwanzo wa kukatalaliwa na CCM. Sikustaajabu kwa sababu CCM amewakataa watu wengi sana.

Infact, anajikataa hata yeye mwenyewe. Sina maneno mazuri ya kujieleza zaidi ya kusema kuwa ndoa yangu na CCM imeisha leo. Hizi taarifa haziwezi kuingia kwenye kichwa cha Nape, kada nambari moja asiyejua kazi yake zaidi ya kulazimisha watu tuipiganie CCM kwa nguvu zote tena sehemu yoyote.

Taarifa ni chungu zaidi kwa Mwenyekiti wa UVCCM, Dodoma ambaye kucha kutwa anatuma vivocha kwa wanafunzi wa UDOM ili, eti waipiganie CCM! Kwa lipi hasa? Chama ambacho hata Mwenyekiti wake mstaafu anapangiwa maneno ya kuongea jukwaani! Chama ambacho kiko tayari kuua ili kipate kura moja?!

Hiki ndiyo chama kilichoshika hatamu Tanzania! Sina maneno mengi ila kusema kuwa umbumbumbu wangu umefika kikomo. Gamba limeng'ang'ania kwenye godoro na sasa najisikia mwepesi saaaaaana kiasi cha kujuta kwa nini nimeteseka muda wote huo kula chakula cha simba ambaye mwisho wa siku anataka anitafune?

Nimeteseka sana, nimenyanyasika sana na nimehuzunika sana na sasa NAACHIA NGAZI.

People's Power!
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,665
Likes
5,640
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,665 5,640 280
Kwako Invisible!
Usiku wa kuamkia leo niliamshwa na haja ndogo, na kama kawaida nilikimbilia chooni. Wakati narudi kitandani niligugundua kuwa sina magamba yangu. Looh! Nilistaajabu sana, lakini wakati naendendelea kutafakari niliona gamba moja lipo karibu na ukutani. Kutahamaki kumbe yote yalikuwa yamechomoka. Nilipojaribu kuyaruridishia, yakawa madogo kuliko mwili wangu, yaani yamenikataa.

Huu ukawa mwanzo wa kukatalaliwa na CCM. Sikustaajabu kwasababu CCM amewakataa watu wengi sana. Infact, anajikataa hata yeye mwenyewe. Sina maneno mazuri ya kujieleza zaidi ya kusema kuwa ndoa yangu na CCM imeisha leo. Hizi taarifa haziwezi kuingia kwenye kichwa cha Nape, kada nambari moja asiyejua kazi yake zaidi ya kulazimisha watu tuipiganie CCM kwa nguvu zote tena sehemu yoyote.

Taarifa ni chungu zaidi kwa Mwenyekiti wa UVCCM, Dodoma ambaye kucha kutwa anatuma vivocha kwa wanafunzi wa UDOM ili, eti waipiganie CCM! Kwa lipi hasa? Chama ambacho hata Mwenyekiti wake mstaafu anapangiwa maneno ya kuongea jukwaani! Chama ambacho kiko tayari kuua ili kipate kura moja?!!! Hiki ndiyo chama kilichoshika hatamu Tanzania!

Sina maneno mengi ila kusema kuwa umbumbumbu wangu umefika kikomo. Gamba limeng'ang'ania kwenye godoro na sasa najisikia mwepesi saaaaaana kiasi cha kujuta kwanini nimeteseka muda wote huo kula chakula cha simba ambaye mwisho wa siku anataka anitafune??????? Nimeteseka sana, nimenyanyasika sana na nimehuzunika sana na sasa NAACHIA NGAZI.

People's Power!
You better check urself before......
Ice Cube - Check Your Self - YouTube
Otherwise get this stuff in ur system....
Lil Scrappy - Get Some Crunk In Yo System (BASSED UP) - YouTube
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Mwita 25! Ni wewe au kuna mtu kaiba password yako?
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Mbona kam siamini Mwita25! Nini kimekisibu au wamekurusha akina Nape ndiyo ukaon hawan maana! Pole lakini kwa kuwa umeomba msamaha huna budi kusamehewa lakini isije n ID nyingine ili kutupiga changa la macho na kuendelea na umbumbu wako ambao umekutesa kwa kipindi.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Mhhhhhhhhhhhh, jamani iteni ambulance haraka kuna mgonjwa huku anaweza kupoteza fahamu kama sio maisha muda mfupi ujao. Au ni mashetani haya?
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Mbona kam siamini Mwita25! Nini kimekisibu au wamekurusha akina Nape ndiyo ukaon hawan maana! Pole lakini kwa kuwa umeomba msamaha huna budi kusamehewa lakini isije n ID nyingine ili kutupiga changa la macho na kuendelea na umbumbu wako ambao umekutesa kwa kipindi.
Mimi pia bado siamini kama huyu ni mwita25 ninayemfahamu humu jf..
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Mhhh! kuna mtu kaingia kwenye server ya jf jamani, kiroja!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Mwita 25! Ni wewe au kuna mtu kaiba password yako?
Yote kwa yote,tunakupa muda ili tuone michango yako kama imebadilika, halafu hebu weka wazi uovu wa Nape zaidi tumjue huyu jamaa na mbinu zake kama kweli ineokoka na jinamizi la Magamba.
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,936
Likes
1,951
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,936 1,951 280
HApa kuna mtu kaiba Password yake tu lazima.

Ila inafurahisha kuona kwamba unaweza 'kufunguka' hivi wakati mwingine.

Toa gamba tupa kule, vaa utu upya.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,380
Likes
2,859
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,380 2,859 280
Hivi MS "nae" alishavua magamba? Kuna siku niliona amekuja kivingine saana baada ya ile hutuba ya JK siku ya eid kule dodoma.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,143
Likes
503
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,143 503 280
Kwako Invisible!
Usiku wa kuamkia leo niliamshwa na haja ndogo, na kama kawaida nilikimbilia chooni. Wakati narudi kitandani niligugundua kuwa sina magamba yangu. Looh! Nilistaajabu sana, lakini wakati naendendelea kutafakari niliona gamba moja lipo karibu na ukutani. Kutahamaki kumbe yote yalikuwa yamechomoka. Nilipojaribu kuyaruridishia, yakawa madogo kuliko mwili wangu, yaani yamenikataa.

Huu ukawa mwanzo wa kukatalaliwa na CCM. Sikustaajabu kwasababu CCM amewakataa watu wengi sana. Infact, anajikataa hata yeye mwenyewe. Sina maneno mazuri ya kujieleza zaidi ya kusema kuwa ndoa yangu na CCM imeisha leo. Hizi taarifa haziwezi kuingia kwenye kichwa cha Nape, kada nambari moja asiyejua kazi yake zaidi ya kulazimisha watu tuipiganie CCM kwa nguvu zote tena sehemu yoyote.

Taarifa ni chungu zaidi kwa Mwenyekiti wa UVCCM, Dodoma ambaye kucha kutwa anatuma vivocha kwa wanafunzi wa UDOM ili, eti waipiganie CCM! Kwa lipi hasa? Chama ambacho hata Mwenyekiti wake mstaafu anapangiwa maneno ya kuongea jukwaani! Chama ambacho kiko tayari kuua ili kipate kura moja?!!! Hiki ndiyo chama kilichoshika hatamu Tanzania!

Sina maneno mengi ila kusema kuwa umbumbumbu wangu umefika kikomo. Gamba limeng'ang'ania kwenye godoro na sasa najisikia mwepesi saaaaaana kiasi cha kujuta kwanini nimeteseka muda wote huo kula chakula cha simba ambaye mwisho wa siku anataka anitafune??????? Nimeteseka sana, nimenyanyasika sana na nimehuzunika sana na sasa NAACHIA NGAZI.

People's Power!
Mkuu Mwita mimi bado ni Thomaso sijaamini, ngoja nipekue na kesho nipate jibu sahihi!!!!!!!!!!!!!!
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Mhhh! kuna mtu kaingia kwenye server ya jf jamani, kiroja!
Kweli aisee. ID ya yule mwita25 kada wa ccm iko kwa herufi ndogo, wakati ya mwita huyu imeanza kwa herufi kubwa! Changa hili.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,836
Likes
15,079
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,836 15,079 280
subirini, ni mapema mno kuelewa!!!!
 
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
615
Likes
9
Points
35
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
615 9 35
hahahaha never trust this information ila kama niza kweli kijana utakuwa umepiga hatua kubwa ya kuwakomboa watanzania wenzako katika mfumo kandamizi.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,143
Likes
503
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,143 503 280
Mbona kam siamini Mwita25! Nini kimekisibu au wamekurusha akina Nape ndiyo ukaon hawan maana! Pole lakini kwa kuwa umeomba msamaha huna budi kusamehewa lakini isije n ID nyingine ili kutupiga changa la macho na kuendelea na umbumbu wako ambao umekutesa kwa kipindi.
Mathomaso tupo wengi, ila nasikitikia wenye ndoa za kudumu na CCM kama mkuu fulani mwenye deni la over a billion Tshs mpaka alipe awe na ubavu wa kuvua gamba, nampa pole!!!!!!!!!!!
 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Jamani jamani! Mwita25 nimjuae au kuna mtu amehack akaunt yake? NIMECHEKA SANA! U made my day dude!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Yote kwa yote,tunakupa muda ili tuone michango yako kama imebadilika, halafu hebu weka wazi uovu wa Nape zaidi tumjue huyu jamaa na mbinu zake kama kweli ineokoka na jinamizi la Magamba.
Mkuu kuna thread moja inazungumzia Slaa kukimbia mdahalo, nimewaeleza jinsi Slaa alivyo muhimu kuliko hiyo midahalo yao ya kujiingizia vijisenti. Nimempigia Nape na Mwenyekiti wa UVCCM Dodoma lakini wamenitukana matusi ya nguoni. Hii haizuii uamuzi wangu wa kukubaliana na ukweli badala ya kushindana na ukweli!
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,143
Likes
503
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,143 503 280
Hii siku na tarehe tuiweke kumbukumbu CDM waaaaaaaaaaaa!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,900
Members 476,226
Posts 29,336,089