Kwa dunia ya sasa kuoa si lazima sana

Kwa dunia ya sasa kuoa si lazima sana

We jamaa kama una matatizo yako ya kimwili, kimtazamo kiafya, pambana na hali yako ila usipotoshe watu.
  1. Kwa wale waumini tumeambiwa kuwa enendeni duniania mkaijaze nchi, hii ni agizo la muumba
  2. Ukifika uzeeni kama huna mtoto unategemea utasaidiwa na nani kwa kazi za hapa na pale
  3. Hakuna furaha kama kuishi na kundi la watu ambao ni kizazi chako, kuna nyakati za furah na huzuni
  4. Ndoa zenye shida na karaha husababishwa na wepenzi wenyewe na si kusudi la Mungu
  5. Tendo la ndoa ni sehemu yenye kuleta furaha na msisimko wa kiakili, ndoa ndiyo gurantee pekee na sio kwa machangudoa
  6. Watu waliooa na kufuata misingi ya ndoa, ndo sehemu pekee ya kuepuka risk ya magojwa ya zinaaa na Ukimwi
Hope haya machache yatakusaidia
 
1060143
 
Uchumi wa Dunia umebana mno .Matajiri wachache waliopo 7% katika 100% hawapumui . World population imekuwa kubwa mno .

Hivyo matajiri wafanyeje ili mambo yao yaende sawa ?

1. Ni kutokomeza wingi wa watu Duniani . Lakini watokomezaje?
#Kuhakikisha binadamu haishi kati mfumo unaoitwa NDOA . Swali lingine tufanyeje ili ndoa zisiwepo ? (Majibu ya swali hili ni balaa tupu ) .

Note: Kwenye sekta ya afya ndilo lango mojawapo linalotumiwa kupunguza world population. ( Hapa si rahisi kubaini japo mengi ni hadharani sasa ).

Mtoa maada nina walakini na welevu wako .

Sent using Jamii Forums mobile app
Halafu wapo watu uelewa wenu uko chini,huku ukijitapa wewe ni mwelevu. Welevu gani umesoma mada lakini hujaielewa kabisa. Zingatia MIMI NIMESEMA USIOE AU KUOLEWA TU. Hakuna mahala niliposema usizae. Mbona wapo hawana ndoa lakini wana watoto. Kwa uelewa wako mdogo utakuja kwa hiyo unawafundisha watu uzinzi? Hilo mimi sijasema,ila itajua wewe unawapataje hao watoto. Ila kama nalo unataka nikufundishe karibu. Muhimu zingatia nimesema USIOE AU KUOLEWA tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ila wanawake ndio chanzo kikubwa cha matatizo mengi ndani ya ndoa

Sent usingJamii Forums mobile app
 
Huwa sichukui ushauri wa mtu aliyefail katika hatua hiyo anaizungumzia, shida yako ni ndogo tu, ulioa pasipo kujipanga na kuwa na akili thabiti ya kuishi na mke sasa unapigika mke amekushinda unakuja kuanzisha nyuzi huku ukilalamika, acha matumizi ya shisha dogo, Maandiko Matakatifu yenyewe yamesema, wanawake ni viumbe dhaifu tuishi nao kwa akili, ikiwa haujui maana ya kuishi na mke kwa akili muone kiongozi wako wa dini akusaidie, ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huwa sichukui ushauri wa mtu aliyefail katika hatua hiyo anaizungumzia, shida yako ni ndogo tu, ulioa pasipo kujipanga na kuwa na akili thabiti ya kuishi na mke sasa unapigika mke amekushinda unakuja kuanzisha nyuzi huku ukilalamika, acha matumizi ya shisha dogo, Maandiko Matakatifu yenyewe yamesema, wanawake ni viumbe dhaifu tuishi nao kwa akili, ikiwa haujui maana ya kuishi na mke kwa akili muone kiongozi wako wa dini akusaidie, ova

Sent using Jamii Forums mobile app
Yote unaongea wewe. Je nimekulalamikia au nimetoa ushauri fikirishi? Hii ni dunia,bado inaenda. Kuna mambo mengi tu yanabadirika. Kuna uwezekano hiki ninachokiongea kipo huko mbele kinakuja. Endelea kukomaa na maandiko mzee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yote unaongea wewe. Je nimekulalamikia au nimetoa ushauri fikirishi? Hii ni dunia,bado inaenda. Kuna mambo mengi tu yanabadirika. Kuna uwezekano hiki ninachokiongea kipo huko mbele kinakuja. Endelea kukomaa na maandiko mzee

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha upotoshaji kwa jamii watu kwa ushauri mfu wako aiseeeee, hicho ndo mm nakukatalia, ndoa hazina shida wenye ni watu wenye ndoa zao, ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha upotoshaji ndoa ni muhimu kwa kuishi maisha marefu na yenye furaha. Kitu kikubwa ni unamchaguaje mume atakayekuoa au mke utakeyemuoa ili muishi kwa furaha. Kulingana na nyakati hizi wengi wanakata tamaa lakini hawajui kipindi kijacho kitakuwaje. Upo tayari uondoke bila kuacha copy duniani? upo radhi ukifika uzeeni ukose hata watoto wa kuongea nao au mume/mke wa kukujali katika hali ya uajuza au ukikongwe ulionao. Acha kuangalia karibu ndoa ilitengenezwa ili maisha yarahisike sie wenyewe tunaifanya inakuwa ngumu. Kama hujui unampataje mchumba bora ili aje kuwa mume au mke mtakayedumu naye karibu PM tukufunde.
Unaweza pata watt bila hata kuoa halafu jiulize je ipojr kwa mtu ambaye ameoa kisha mke wake akafariki na yeye akwa labda ana miaka kama 60 hivi je uzee wake atasaidiwa na nani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kiukweli kutoka moyoni mwangu nawashauri vijana ambao hawajaoa. Kwa dunia ya sasa kuoa si lazima sana. Kuoa ni kuyafanya maisha yako yawe mafupi hapa duniani. Ndoa nyingi za kibongo ni utumwa.

Ukioa unakosa uhuru wako binafsi. Hata wanawake si lazima kuolewa,japo upande wa wanawake kwa huku kwetu,wanaweza kuwa waathirika kwa kukosa ndoa,ksbb wengi wana matarajio ya kuolewa. Inajulikana wapo wengi hawaridhiki na ndoa zao zinavyoendelea,ila wapo tu ksbb tayari walishakosea. Wengi wameoa ili kutimiza wajibu,ndio maana ndoa karibia 90% ziko tabani. Ndio maana wenzetu wazungu wamefika mbali wanaoa kwa mkataba. Wakiona bado wanahitajiana baada ya mkataba,wanaongeza. Au hata waliooana bila mikataba wakichokana hawana haja ya kuitiana pressure.

Wanaongea tu na kuachana kistaarabu kabisa. Sio kama huku kwetu mtu anang'ang'ania tu japo mapenzi hayapo ni kuendelea kujiua taratibu kabla ya muda. Wengi wataishangaa hii mada badala ya kufundisha watu waishije na ndoa zao,kitu walichokizoea wengi,lakini hakijawahi kupata tiba.

Mimi nakuambia bora usioe maisha yako yote na usiolewe maisha yako yote,na ni njema sana ukijitambua mapema kwamba hutaoa ama kuolewa. Utaishi bila pressure na maisha marefu duniani

Sent using Jamii Forums mobile app
ni kweli mkuuu uanyosema ni kweli kabisa ni bora kuishi maisha yako kuliko kujiingiza kwenye jela ya maisha
 
We jamaa kama una matatizo yako ya kimwili, kimtazamo kiafya, pambana na hali yako ila usipotoshe watu.
  1. Kwa wale waumini tumeambiwa kuwa enendeni duniania mkaijaze nchi, hii ni agizo la muumba
  2. Ukifika uzeeni kama huna mtoto unategemea utasaidiwa na nani kwa kazi za hapa na pale
  3. Hakuna furaha kama kuishi na kundi la watu ambao ni kizazi chako, kuna nyakati za furah na huzuni
  4. Ndoa zenye shida na karaha husababishwa na wepenzi wenyewe na si kusudi la Mungu
  5. Tendo la ndoa ni sehemu yenye kuleta furaha na msisimko wa kiakili, ndoa ndiyo gurantee pekee na sio kwa machangudoa
  6. Watu waliooa na kufuata misingi ya ndoa, ndo sehemu pekee ya kuepuka risk ya magojwa ya zinaaa na Ukimwi
Hope haya machache yatakusaidia
Kupata watt si lazima kuoa mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha upotoshaji ndoa ni muhimu kwa kuishi maisha marefu na yenye furaha. Kitu kikubwa ni unamchaguaje mume atakayekuoa au mke utakeyemuoa ili muishi kwa furaha. Kulingana na nyakati hizi wengi wanakata tamaa lakini hawajui kipindi kijacho kitakuwaje. Upo tayari uondoke bila kuacha copy duniani? upo radhi ukifika uzeeni ukose hata watoto wa kuongea nao au mume/mke wa kukujali katika hali ya uajuza au ukikongwe ulionao. Acha kuangalia karibu ndoa ilitengenezwa ili maisha yarahisike sie wenyewe tunaifanya inakuwa ngumu. Kama hujui unampataje mchumba bora ili aje kuwa mume au mke mtakayedumu naye karibu PM tukufunde.
Sooo hypothetical the reality is different though.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kiukweli kutoka moyoni mwangu nawashauri vijana ambao hawajaoa. Kwa dunia ya sasa kuoa si lazima sana. Kuoa ni kuyafanya maisha yako yawe mafupi hapa duniani. Ndoa nyingi za kibongo ni utumwa.

Ukioa unakosa uhuru wako binafsi. Hata wanawake si lazima kuolewa,japo upande wa wanawake kwa huku kwetu,wanaweza kuwa waathirika kwa kukosa ndoa,ksbb wengi wana matarajio ya kuolewa. Inajulikana wapo wengi hawaridhiki na ndoa zao zinavyoendelea,ila wapo tu ksbb tayari walishakosea. Wengi wameoa ili kutimiza wajibu,ndio maana ndoa karibia 90% ziko tabani. Ndio maana wenzetu wazungu wamefika mbali wanaoa kwa mkataba. Wakiona bado wanahitajiana baada ya mkataba,wanaongeza. Au hata waliooana bila mikataba wakichokana hawana haja ya kuitiana pressure.

Wanaongea tu na kuachana kistaarabu kabisa. Sio kama huku kwetu mtu anang'ang'ania tu japo mapenzi hayapo ni kuendelea kujiua taratibu kabla ya muda. Wengi wataishangaa hii mada badala ya kufundisha watu waishije na ndoa zao,kitu walichokizoea wengi,lakini hakijawahi kupata tiba.

Mimi nakuambia bora usioe maisha yako yote na usiolewe maisha yako yote,na ni njema sana ukijitambua mapema kwamba hutaoa ama kuolewa. Utaishi bila pressure na maisha marefu duniani

Sent using Jamii Forums mobile app
Umetoka family ya "single mother!!?"

Sent from my SM-T355Y using Tapatalk
 
Umetoka family ya "single mother!!?"

Sent from my SM-T355Y using Tapatalk
Hakuna mkuu,huu ni mjadala tu mpana mkuu. Kinachoongelewa si lazima,iwe mimi ndio mlengwa. Kuna watu wako kwenye shida ya aina hii kwa miaka mingi,kwa kujadiri kitu kama hiki,kinawasaidia na wengine pia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kiukweli kutoka moyoni mwangu nawashauri vijana ambao hawajaoa. Kwa dunia ya sasa kuoa si lazima sana. Kuoa ni kuyafanya maisha yako yawe mafupi hapa duniani. Ndoa nyingi za kibongo ni utumwa.

Ukioa unakosa uhuru wako binafsi. Hata wanawake si lazima kuolewa,japo upande wa wanawake kwa huku kwetu,wanaweza kuwa waathirika kwa kukosa ndoa,ksbb wengi wana matarajio ya kuolewa. Inajulikana wapo wengi hawaridhiki na ndoa zao zinavyoendelea,ila wapo tu ksbb tayari walishakosea. Wengi wameoa ili kutimiza wajibu,ndio maana ndoa karibia 90% ziko tabani. Ndio maana wenzetu wazungu wamefika mbali wanaoa kwa mkataba. Wakiona bado wanahitajiana baada ya mkataba,wanaongeza. Au hata waliooana bila mikataba wakichokana hawana haja ya kuitiana pressure.

Wanaongea tu na kuachana kistaarabu kabisa. Sio kama huku kwetu mtu anang'ang'ania tu japo mapenzi hayapo ni kuendelea kujiua taratibu kabla ya muda. Wengi wataishangaa hii mada badala ya kufundisha watu waishije na ndoa zao,kitu walichokizoea wengi,lakini hakijawahi kupata tiba.

Mimi nakuambia bora usioe maisha yako yote na usiolewe maisha yako yote,na ni njema sana ukijitambua mapema kwamba hutaoa ama kuolewa. Utaishi bila pressure na maisha marefu duniani

Sent using Jamii Forums mobile app

Hehehee ni rahisi sana kwako kusema maneno haya kwakua ww ni mwanaume, fikiria umejaaliwa mtoto wa Kike halafu haolewi, anaishia kuzalishwa na wanaume tofauti ambao hawaoni umuhim wa kuowa km ww, utafurahia binti yako aishie hivi au unaongea tu kwakua ww umeumbwa mwanaume? Halafu ukishafika uzeeni nguvu zishakuishia unafkiri utahudumiwa na mama yako na dada zako au mkeo ndo atakaekustiri? Ndoa ni mapenzi, huruma, stara na heshima..
 
Kula kuku mzima hapo ulipo kiukweli ndoa zinatesa sana sana tuliopo tunatanani kutoka hasa sisi ke ndio waathirika loh ningepata ushauri huu kabla pengine nisinge kua nalia kwa kusalitiwa na wanawake zaidi ya mia sasa du ndoa mtihani

Sent using Jamii Forums mobile app
Tulia ndio ukubwa huo ukiona namna gani nawe tafuta wa kumpa K yako yote aitafune

wali nazi maharage nazi
 
Kiuhalisia ukiichukulia ndoa serious utakufa ichukulie kama movie ndo utaishi fresh nauwe na mchepuko waku mmiminia mbegu....Vingine tafuta demu mwenye afadhali ya kimaisha kielimu mtie mimba zaa nae afu kila mmoja kivyake lea mtoto au watoto wako

wali nazi maharage nazi
 
Back
Top Bottom