Kwa chini kidogo..........


De Javu

De Javu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2010
Messages
266
Likes
3
Points
0
De Javu

De Javu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2010
266 3 0
Jamaa walikubaliana washindane kusema uongo ambao utafanana na ukweli, mshindi apewe zawadi...

Mmmarekani: Kwetu sisi kule New York kuna majumba mareeefu yanafika mbinguni!
Jamaa: loh nyumba gani hizo mpaka mbinguni?
Mmarekani: aah ok...kwa chini kidogo.

M-bagamoyo: Sisi kwetu kuna minazi mireefu inafika mbinguni!
Jamaa: loh na wewe nawe?
M-bagamoyo: hapana kwa chini kidogo.

Mmasai: Kule kwetu watu nasalia kwa kitovu!
Jamaa: aaah Mmmasai bwana loh umezidi sasa...
Mmasai: errooo kwa chini kidogo!

Mshindi ni nani hapo?


 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
"Kwa chini kidogo" hahaha mmasai ni noumer mkuu
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Huyo m-bagamoyo ndio yule aliezaliwa hana kichwa akawekea NAZI?
 
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
839
Likes
162
Points
60
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
839 162 60
hahahahahahahaahhaah,,,, masai iko juu bhana,,,,, arachugga stand up....
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
kwa chini kidogo ya kitovu kuna nyweeeel...sema sasa,kwa chini kidogo ndo hapo!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Mmasai yupo juu, nasalia kwenye kitovu!!!
 
brightrich

brightrich

Senior Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
138
Likes
6
Points
0
brightrich

brightrich

Senior Member
Joined Nov 19, 2010
138 6 0
M-bagamoyo ni mshindi maana kwao kuna maajabu sana, minazi mirefu, vichwa nazi, bagamoyo zaidi.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Cjakusoma na hapo hakuna uongo ata mmoja unaofanana ata kukaribia na ukweli
 

Forum statistics

Threads 1,213,954
Members 462,439
Posts 28,496,506