Kwa aliye serious .

Kwa aliye serious .

Tangia unatafuta mpaka leo hujapata tu!?????? I think u may not be serious at all
 
Tangia unatafuta mpaka leo hujapata tu!?????? I think u may not be serious at all
1483115095269.png
 
Hapo kwenye avatar ndo uhalisia teh teh teeeeh, mimi natokea kanda ya ziwa bhana njoo tufurahie maisha.
Userious unatakiwa na sipend maisha ya drama kwani humu jf hatujwahi shuhudia ndoa za members ambao walikua hawajuani kabisa before

Sent from mTalk using microsoft lumia 950xl
 
Habari wana MMU .
Najitokeza kwenu leo hii nikiwa na nia ya kuweza kuanza maisha mapya ya kimahusiano hasa ukizingatia kua tunaingia mwaka mwingine soon tuNapatikana lindi kwa sasa kimaisha ila kabila ni msukuma.
Umri wangu ni 28 yrs nw na pia ni mkristo na watu wa kanda ya ziwa watapewa kipaumbele 0783848802Jinsia ni me

Mkuu hujaweka bayana status yako kwa sasa je una mtoto wa nje maana wengine hawapendi kulea watoto wasio wao,unashughulika na nini?funguka ili uuzike mapema😀
 
Ndokama hivi njoo tuwaonyeshe kama humu inawezekana kupata mume, ila ziwepo kama hizo za kwenye avatar.

Userious unatakiwa na sipend maisha ya drama kwani humu jf hatujwahi shuhudia ndoa za members ambao walikua hawajuani kabisa before

Sent from mTalk using microsoft lumia 950xl
 
Back
Top Bottom