Kuwasoma watu their 'body language'


The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Nnimewahi kusikia kuwa mwanamke akifikia umri fulani hasa above 35

huwa anajua moja kwa moja iwapo kuna mwanaume around mwenye kumtamani
au mwenye nia ya kumtongoza.......sijui ukweli wa hii kitu ukoje.....

nimekuwa najiuliza inawezekana mwanaume ukawa unamtamani mwanamke

ambae unakutana nae kwenye shughuli zako bila yeye kujua kabisa?

ni kweli kuwa wanawake ndo best kwenye kusoma body language kuliko wanaume?

wapo kweli wanaokutwa na mshangao wanapotokewa au ni uwongo????????/
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
kwa hili mi naona wanaume wengi huwa wanajistukia wakati wanatongoza ndio maana inakuwa rahisi kukugundua..
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
Boss,wanawake wana intuition ni balaaa,wengi (actualy karibia wote) ukimdanganya anakuangalia tu lakini rohoni anajua unamfunga kamba.Kwa hiyo hata ukimtokea mdada wengi huwa wanajua hata kabla hujamtamkia neno.Umri? Well the older the wine of course the better.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Boss,wanawake wana intuition ni balaaa,wengi (actualy karibia wote) ukimdanganya anakuangalia tu lakini rohoni anajua unamfunga kamba.Kwa hiyo hata ukimtokea mdada wengi huwa wanajua hata kabla hujamtamkia neno.Umri? Well the older the wine of course the better.
ulichoongea kimenigusa
chukulia kuna mdada mtu mzima ambae huwa unmtazama na kumtamani
halafu ghafla amekutafuta kwa ishu nyingine,labda kakupigia simu na wewe hukuwahi kumpa hiyo namba
je hapo maana yake keshakusoma na anakupa urahisi au?
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
ulichoongea kimenigusa
chukulia kuna mdada mtu mzima ambae huwa unmtazama na kumtamani
halafu ghafla amekutafuta kwa ishu nyingine,labda kakupigia simu na wewe hukuwahi kumpa hiyo namba
je hapo maana yake keshakusoma na anakupa urahisi au?
Interesting observation
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
Huu ni ukweli Boss wengi tuna hiyo kitu mtu akiwa anakuja mbele yako hata hajakuambia jambo unaweza kuhisi alitaka kukuambia nini au aliwaza jambo gani juu yako hata pale mnapotudanganya huwa tunajua sema tu mara nyingi huwa tunaamua kupotezea.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Huu ni ukweli Boss wengi tuna hiyo kitu mtu akiwa anakuja mbele yako hata hajakuambia jambo unaweza kuhisi alitaka kukuambia nini au aliwaza jambo gani juu yako hata pale mnapotudanganya huwa tunajua sema tu mara nyingi huwa tunaamua kupotezea.
ndo maana nikauliza hapo
mfano ni wewe,kila siku nakutazama kwa matamanio
je utajua?na kama jibu unajua,ikitokea kwa mfano
nakuta sms yako ya kawaida tu kwenye simu..
ina maana ndo umefungua mlango?
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
ndio maana yake,anakutengenezea mazingira ya kupata ukweli wa kile alichokihisi lakini mara nyingi ukiona hayo ujue kuna mambo yanayomvuta kwako ............wengi wetu baada ya kuhisi kama ni mtu ambae hajafanana na vigezo vya mhusika hawezi mpa hata nafasi ya kumzoea.


ndo maana nikauliza hapo
mfano ni wewe,kila siku nakutazama kwa matamanio
je utajua?na kama jibu unajua,ikitokea kwa mfano
nakuta sms yako ya kawaida tu kwenye simu..
ina maana ndo umefungua mlango?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
ndio maana yake,anakutengenezea mazingira ya kupata ukweli wa kile alichokihisi lakini mara nyingi ukiona hayo ujue kuna mambo yanayomvuta kwako ............wengi wetu baada ya kuhisi kama ni mtu ambae hajafanana na vigezo vya mhusika hawezi mpa hata nafasi ya kumzoea.
interesting........
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
not necessarily awe anakutafutia urahisi. kuna wanawake they just like flirting, ama they just like company. kuna friends ambao mwanamke ana-flirt nao for a while lakini beyond that anakua anaongea nao issues za maana. dont mistaken friendship ama softness ya mwanamke with kukutaka,u will be embarrassed! kuna watu wana macho tu ya wizi naturally,unaweza dhani ni bode lengueji kumbe wala!

ulichoongea kimenigusa
chukulia kuna mdada mtu mzima ambae huwa unmtazama na kumtamani
halafu ghafla amekutafuta kwa ishu nyingine,labda kakupigia simu na wewe hukuwahi kumpa hiyo namba
je hapo maana yake keshakusoma na anakupa urahisi au?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
not necessarily awe anakutafutia urahisi. kuna wanawake they just like flirting, ama they just like company. kuna friends ambao mwanamke ana-flirt nao for a while lakini beyond that anakua anaongea nao issues za maana. dont mistaken friendship ama softness ya mwanamke with kukutaka,u will be embarrassed! kuna watu wana macho tu ya wizi naturally,unaweza dhani ni bode lengueji kumbe wala!
yaaani,but what if hakuna mazoea kabisa...
ni salaaam tu,but macho yanasema kila kitu
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
hayo mambo yanayoweza kumvutia mdada kwa mkaka flani sio lazima yawe sexually related. kuna mkaka anakuvutia intellectually tu,ana idea za kupigana kimaisha za kutosha. ama za biashara. u can laugh and release stress, and talk business na kuachana. mwingine ni mzuri kwa mambo ya dini,atakutia moyo na kukupa muongozo. au issues za shule.the list is endless...

ndio maana yake,anakutengenezea mazingira ya kupata ukweli wa kile alichokihisi lakini mara nyingi ukiona hayo ujue kuna mambo yanayomvuta kwako ............wengi wetu baada ya kuhisi kama ni mtu ambae hajafanana na vigezo vya mhusika hawezi mpa hata nafasi ya kumzoea.
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,254
Likes
203
Points
160
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,254 203 160
Mi nikimtamani mwanamke atajua tu! Coz kila nikimuona macho yangu siyabandui kifuani au hapo kwenye mashine yake! Na nikipishana nae lazima nimgeukie nitizame plate number!
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
ulichoongea kimenigusa
chukulia kuna mdada mtu mzima ambae huwa unmtazama na kumtamani
halafu ghafla amekutafuta kwa ishu nyingine,labda kakupigia simu na wewe hukuwahi kumpa hiyo namba
je hapo maana yake keshakusoma na anakupa urahisi au?
the Boss.. kama unamzimia huyo mdada jilipue tuu,ukikataliwa si basi ndio uanaume huo....haitaji kuwa 35 ndio mwanamke aweze kujua kama mwanaume anakutaka au la. itabidi nianze reseach ili nikifika 35 nijue kama hako ka intuition kameongezeka au laa....
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
ndo nakuambia kuna watu wana big beautiful eyes,lol! ni kama mkaka ambae yuko kind, good physique etc. ni kumuonea kudhani anakuzimikia,right? afu unajua kuna watu kukodolea macho watu ni kawaida yake? well, ukiingiza utani unaweza ukaishia kwenye niangusage, sambi sako! so nadhani ni vizuri kuongea zaidi na utamsoma tu mwelekeo wa mawazo yake

yaaani,but what if hakuna mazoea kabisa...
ni salaaam tu,but macho yanasema kila kitu
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
yaani kuna mtu anaweza kukodolea hadi ukadhani umesahau kufunga zipu ama vifungo vya blouse vimekatika? AshaDii sijui yuko wapi anisaidie na mijicho kodoo!
Mi nikimtamani mwanamke atajua tu! Coz kila nikimuona macho yangu siyabandui kifuani au hapo kwenye mashine yake! Na nikipishana nae lazima nimgeukie nitizame plate number!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
the boss.. Kama unamzimia huyo mdada jilipue tuu,ukikataliwa si basi ndio uanaume huo....haitaji kuwa 35 ndio mwanamke aweze kujua kama mwanaume anakutaka au la. Itabidi nianze reseach ili nikifika 35 nijue kama hako ka intuition kameongezeka au laa....
ukiona mpaka nauliza ujue kuna kitu complicated...hapo...
A small mistake can cost me dearly..lol
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
ndo nakuambia kuna watu wana big beautiful eyes,lol! Ni kama mkaka ambae yuko kind, good physique etc. Ni kumuonea kudhani anakuzimikia,right? Afu unajua kuna watu kukodolea macho watu ni kawaida yake? Well, ukiingiza utani unaweza ukaishia kwenye niangusage, sambi sako! So nadhani ni vizuri kuongea zaidi na utamsoma tu mwelekeo wa mawazo yake
what if huyo mtu hana mazoea kabisa na watu watu
but kwangu tu ndo anakuwa a bit social?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
hahaha,ww umepania kujilipua! angalia usije ukaangukia pua,lol! inawezekana hana mazoea na watu kwa kile chauro ameongelea,'kuvutiwa'. jiweke karibu, piga nae stori za future, get to know her uone mtafika wapi. ukimchokoza once in a while unaweza kuona kama kuna ka-yellow light ili ikiwaka reen tu unajilipua mzima,lol! dont listen to me,im crazy
what if huyo mtu hana mazoea kabisa na watu watu
but kwangu tu ndo anakuwa a bit social?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
hahaha,ww umepania kujilipua! Angalia usije ukaangukia pua,lol! Inawezekana hana mazoea na watu kwa kile chauro ameongelea,'kuvutiwa'. Jiweke karibu, piga nae stori za future, get to know her uone mtafika wapi. Ukimchokoza once in a while unaweza kuona kama kuna ka-yellow light ili ikiwaka reen tu unajilipua mzima,lol! Dont listen to me,im crazy
nimekwambia its complicated hapo
what if she is married and older than me?????
 

Forum statistics

Threads 1,214,921
Members 462,920
Posts 28,528,050