Kuvunjika Kwa Koleo Sio Mwisho wa Uhunzi

Kuvunjika Kwa Koleo Sio Mwisho wa Uhunzi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,154
Reaction score
13,267
img_3323.jpg
Mlemavu wa miguu mkazi wa Jiji la Arusha, mbaye hakuweza kufahamika jina lake, akiwa katika mitaa ya jiji hilo akitafuta wateja wa biashara yake ya viatu. Watu kama hawa wanahitaji msaada kila kona wanayokuwa wakipita ikiwa ni pamoja na kuwasaidia kuvuka katika barabara, lakini hata hivyo watu kama hawa wakiwezeshwa wanaweza kwani ni watu wangapi wenye viungo vyao kamili na bado wanakaa pembezoni mwa barabara tena katika jiji la Dar es Salaam wakiomba omba tu tena wengine wakiigiza kuwa ni walemavu.
 
kuna mtu kama Liziboni ana miguu miwili na mikono miwili lakini hataki kufanya kazi halali zaidi ya kulamba miguu ya mafisadi na wezi wanaoiba pesa na rasilimali za umma,
 
Last edited by a moderator:
Mungu azidi kumsaidia maana ameonesha nia ya kujishughulisha licha ya kutokuwa na miguu.
 
View attachment 200957
Mlemavu wa miguu mkazi wa Jiji la Arusha, mbaye hakuweza kufahamika jina lake, akiwa katika mitaa ya jiji hilo akitafuta wateja wa biashara yake ya viatu. Watu kama hawa wanahitaji msaada kila kona wanayokuwa wakipita ikiwa ni pamoja na kuwasaidia kuvuka katika barabara, lakini hata hivyo watu kama hawa wakiwezeshwa wanaweza kwani ni watu wangapi wenye viungo vyao kamili na bado wanakaa pembezoni mwa barabara tena katika jiji la Dar es Salaam wakiomba omba tu tena wengine wakiigiza kuwa ni walemavu.

Unakuta mtu mzima na viungo vyote anaigiza kuwa mlemavu halaf mlemavu kama huyu yeye anafanya kaz kama mtu zima mwenye viungo vyote! Mungu lazima atambariki na kumsaidia sana mtu huyu!
 
Binafsi huwa nafurahi sana napomuona mlemavu wa namna hii akijishughulisha. Kwa furaha hiyo basi huwa nanunua bidhaa zao hata kama sina matumizi nayo mradi tu niwe sehemu ya wateja wake wa siku!
 
Acha porojo bwana..,we kamalizie lile bungalow lako mkuu..
Mkuu Don Da Frans, yamekuwa haya?!, haya nitanyamaza mpaka nimalize, itakuwa ni 2015!, maana tu bahasha twenyewe unadhani tuna kitu?!, huwa wanatiamo, 20,000 tuu, sasa nikidunduliza, kumaliza ni zaidi ya miaka 10!, ninyamaze tuu mpaka nimalize?!.

Pasco.
 
Back
Top Bottom