Kuvunjika Kwa Koleo Sio Mwisho wa Uhunzi

Kuvunjika Kwa Koleo Sio Mwisho wa Uhunzi

Binafsi huwa nafurahi sana napomuona mlemavu wa namna hii akijishughulisha. Kwa furaha hiyo basi huwa nanunua bidhaa zao hata kama sina matumizi nayo mradi tu niwe sehemu ya wateja wake wa siku!
huyu hata ukimsaidia na moyo unafarijika wengine wasanii
 
lakini hajabweteka kuusubiria labda umfuate

Kweli kabisa na Mungu atamzidishia kadiri awezavyo,sio kama wa humu jf wazima lakini wanasubiri kuwapamba wafalme wao hata kwa maovu ili mradi tu wapate buku7
 
Kweli kabisa na Mungu atamzidishia kadiri awezavyo,sio kama wa humu jf wazima lakini wanasubiri kuwapamba wafalme wao hata kwa maovu ili mradi tu wapate buku7
na kila mwana jf aseme amen
 
Mkuu Don Da Frans, yamekuwa haya?!, haya nitanyamaza mpaka nimalize, itakuwa ni 2015!, maana tu bahasha twenyewe unadhani tuna kitu?!, huwa wanatiamo, 20,000 tuu, sasa nikidunduliza, kumaliza ni zaidi ya miaka 10!, ninyamaze tuu mpaka nimalize?!.

Pasco.

Hahahah.., usihofu mpwa.., unajua we unamalengo sana! BIG UP!
 
Back
Top Bottom