Kutokusex nae on our first dating, kumemfanya anikimbie!

Kutokusex nae on our first dating, kumemfanya anikimbie!

mkuu mwanamke anaejihamini uwezi mgegeda on your first meeting. infact atapima patience yako hapo. huyu atankimpata atakuwa wakugawa kwa kila mtu! hafu mie siyo dogo.

Hahahaha, sentensi ya mwisho inachekesha, labda anakuita dogo kutokana na uelewa kwenye mahusiano na wala siyo kwa kipimo cha umri wako.
 
yaani wewe sijui umekulia ulaya au parokiani?demu wa kibongo first date lazima ubake bana(ulazimishe penzi kwa nguvu) ikiwezekana ashtukie tu kitu kimezama ndani cc #mabazazi wenzangu
 
mapenzi hayana formula mkuuu.... kila mwanamke anamna yake ya kupima dume kama la kweli au vipi? kama uliona anataka kufanywa mapenzi kwa nini ulichomoa wakati alitaka kufanywa mwenzio

uko fit wewe kwa ushauri.............!!
 
She just wanted that thing... It is even better kwako.. Huyo hana future plans nawe. Stuka
 
Huyu
Mwanamke kanshangza sana, tumekuwa tukiwasiliana kwa muda wa wiki moja hivi, pasaka nikamualika kwangu Aim yangu apajue, cha ajabu alivyokuja,
nimwonyesha dalili zote kuwa mie sina haraka na kusex, na nampenda kwa dhati. Alivyoondoka mawasliano yakawa mabovu hadi leo, nimemwalika upya kanambia
sina effect. which mean alitaka tu do! kha!

Hayo ndiyo mawazo ya vijana kama wewe wenye akili mgando, wewe unajuaje kama aliona nyumbani kwako hapajitambui kwa hiyo akaona huwezi kuwa husband material ndiyo maana akaona ajikate mapema? Jiimarishe uwe na geto kama la marehemu Ngwea uone kama hatakutafuta mwenyew
 
Wanaume wngne bwana,,,,, ulifikiri anataka kuangalia ju mong tv hata kwake ipo!
 
Sikiliza dogo, kumgegeda siku ya kwanza isingezuia yeye kuwa mwanamke wako wa kudumu! FACT.

Labda jamaa alikuwa hajanyoa mavuz.i au kavaa boxer iliyotoboka.

Kutonyoa mavuzi, au kuvaa boxer iliyotoboka hakuzuii mgegedo siku ya kwanza na mgegedo siku ya kwanza ukiwa wenye mshindo kusingemzuia binti awe demu wake wa kudumu. TRUTH.
 
Enzi zangu mm siku ya kwanza lazima kieleweke

Tumshukuru Mungu tumevuka salama. Eti hommie vijana wa siku hizi wenye usaidizi wa teknolojia wangezaliwa enzi zetu za SLP na kupigana ngwala vichakani si wangekuwa wanaozeshwa na bikra zao?
 
Reflection ya statement yake... "Nilitaka kumuonyesha mapenzi ya dhati"

Mapenzi ya dhati ya kuangalia isidingo wakati binti wa watu kikojoleo kinawasha. Mapenzi ya dhati yaliisha mwaka 1970.
 
Mapenzi ya dhati ya kuangalia isidingo wakati binti wa watu kikojoleo kinawasha. Mapenzi ya dhati yaliisha mwaka 1970.
Jamaa analeta mapenzi ya dijitali.. Wewe gashi kaingia room unafikiri kaja kufanya nini?
 
Tumshukuru Mungu tumevuka salama. Eti hommie vijana wa siku hizi wenye usaidizi wa teknolojia wangezaliwa enzi zetu za SLP na kupigana ngwala vichakani si wangekuwa wanaozeshwa na bikra zao?

FACT kabisaaaa
 
Back
Top Bottom