Kutokusex nae on our first dating, kumemfanya anikimbie!

Kutokusex nae on our first dating, kumemfanya anikimbie!

Hahahaaa....... Kwa nini unasema huyo bidada alichohitaji ni sex?

Inawezekana kutokana na maongezi yako akakuona humfai ndio maana akapotea jumla!!!
 
mkuu mwanamke anaejihamini uwezi mgegeda on your first meeting. infact atapima patience yako hapo. huyu atankimpata atakuwa wakugawa kwa kila mtu! hafu mie siyo dogo.

lakini ulitakiwa uoneshe uhitaj then akigoma ndo inamuonesha u can wait. kiukweli atakuwa amehisi haufunction
 
Huyu
Mwanamke kanshangza sana, tumekuwa tukiwasiliana kwa muda wa wiki moja hivi, pasaka nikamualika kwangu Aim yangu apajue, cha ajabu alivyokuja,
nimwonyesha dalili zote kuwa mie sina haraka na kusex, na nampenda kwa dhati. Alivyoondoka mawasliano yakawa mabovu hadi leo, nimemwalika upya kanambia
sina effect. which mean alitaka tu do! kha!
Vitu vingine vinafanyika kutokana na mazingira. Kwani wewe ulimwona yuko na pozi gani siku hiyo?
Ingebidi u follow her groove mtu wangu. mtu alokaa kimgegedogegedo ukimsoma tu usoni utamjua. Inatakiwa uwe sharp na ku intapriti fikra za mtu mwingine looser!
 
what do u mean, inamaana she wanted it on our first meeting. i think that could oppose my goal in our relationship. i wanted her as my permanent woman, hence patience is among the sign i had to show her for this!

The heart of a woman is won in bed, whereas the heart of a man is never won
 
Isije kuwa alijua wewe pedeshee baada ya kufika nyumbani kwako akaona tofauti na alivyokuwa akidhania
 
Back
Top Bottom