Kutokusex nae on our first dating, kumemfanya anikimbie!

Kutokusex nae on our first dating, kumemfanya anikimbie!

Ulichokifanya ni kitu kizuri sana na kinaweza kudumisha urafiki wenu ukawa sio wa kutenda dhambi ...

Nakumbuka kuna dada mmoja nilimkaribisha, alipofika nikampeleka hotelini akapumzika, nilipotoka kazini nikampigia sim akaja nilipokuwa tukaendelea na maongezi .. vinywaji na samaki choma kama kawa (enzi za Rolay Pub - Mwanza city); ilipofika mida ya saa moja usiku tukatoka kwenda kiwanja kingine kikubwa tu; (ilikuwa Ijumaa). Mida ya saa 4 usiku nilimsindikiza na kumrudisha hotelini - mi nikaenda zangu nyumbani. Kesho yake mida ya saa 4 asbh alinipigia simu hili tukutane kwa ajili ya breakfast; nilienda na tulikaa vizuri tukaendelea na maongezi mengi tu zaidi ikiwa ni kufahamiana kwa undani zaidi.

J/mosi jioni aliondoka kurudi kwao ....

Tuliendelea na mawasiliano ya hapa na pale ...

Baada ya hapo ... amekuwa rafiki mkubwa sana kiasi kwamba hadi nyumbani kwangu anakuja, nami kwake naenda. Hatuna hata dalili za kutenda dhambi hiyo .. tunashirikishana kwenye mambo mengi ya kimaisha ... ila ...

Kitu alichonambia baada ya kuwa na ukaribu kwa zaidi ya miezi sita ni kwamba ni hivi .. namnukuhu... "Nilikuona mwanaume wa tofauti sana kulipa chumba alafu ukaniaga na kwenda nyumbani kwako"
Hongera kwa hilo
 
Huyo hakuwa na mapenzi ya kweli bro, alitaka kukuchezea tu. Wanawake wengine washatuona sisi ni vyombo vya starehe tu.
 
Kaona huna hela na pia huna mwelekeo alifikiri ni bepari
 
Yaani wanaume pia mmeanza nyodo? kweli life imechange. Zamani dem akiingia ghetto ndo kwisha yake.
 
Umenikera saana baba piga hawa viumbe tumepewa bure ww na kinga yako gegeda then mipango mingine baadae cjawahi kufanya kosa kama hilo tangu nizaliwe
 
Achana nae huyo, yaani demu mmejuana for only a week, siku ya kwanza anakuja kwako anataka mufanye ufuska. Wrong number hiyo. Jiongeze.
 
Kila jambo fikiri kwa mapana usikariri kwamba lazima iwe hiyo.
 
wala usijilaumu huyo hakuwa na mapenz nawe. Mwanamke km anakupenda hawez kung'ang'ania sex siku ya 1 huwa wanakataa. Ni bora amekukimbia sbb angekuumiza sana.
Kiukweli. Mwanamke anayekupenda kwa dhat hawez siku ya 1 tu atake sex. Sbb akikuruhus utamuona malaya. Hapo ulikutana na wanaojiuza. Mwache aende usimruhusu kbs mrudiane
 
Huyu
Mwanamke kanshangza sana, tumekuwa tukiwasiliana kwa muda wa wiki moja hivi, pasaka nikamualika kwangu Aim yangu apajue, cha ajabu alivyokuja,
nimwonyesha dalili zote kuwa mie sina haraka na kusex, na nampenda kwa dhati. Alivyoondoka mawasliano yakawa mabovu hadi leo, nimemwalika upya kanambia
sina effect. which mean alitaka tu do! kha!

Badala ya kushangaa shukuru Mungu kakuepusha na CD lililokubuhu, dungayembe!
 
Heeeh ushapta jibubhafai kuwa wife huyo...ungegedabtubnakumute.....sio kila claim ya wanawake kuachwa after mgegdo wa kwanza ni halali...wengine wanastahili....huyowa kugegeda tu alikuwa pia haizuii kuwa asingekuwa your woman....hawa complicated sana we umekuwa mstaarabu na upendo ye kawa tofauti....next time utataka ugehedwe utaharibu
 
fanya hivyo siku zote mkuu,..usiwe na pupa ya kungonoka,..huwezi jua maybe anweza akawa na magonjwa,..so mshukuru mungu kwa kukuepusha na balaa
 
Huyu
Mwanamke kanshangza sana, tumekuwa tukiwasiliana kwa muda wa wiki moja hivi, pasaka nikamualika kwangu Aim yangu apajue, cha ajabu alivyokuja,
nimwonyesha dalili zote kuwa mie sina haraka na kusex, na nampenda kwa dhati. Alivyoondoka mawasliano yakawa mabovu hadi leo, nimemwalika upya kanambia
sina effect. which mean alitaka tu do! kha!
Hapana sio ku do,nafikiri hakuvutiwa na mazingira,yaani alivyokuona mwanzo kumetofautiana na sehemu unayoishi,inawezekana pako kimazingaombwe.
 
We shkuru mungu tu hujui alilokuepushia
 
Back
Top Bottom