Kutokusex nae on our first dating, kumemfanya anikimbie!

Kutokusex nae on our first dating, kumemfanya anikimbie!

Wanajua kata K tu. Kuwapa mabinti haki zao wanatuachia sisi wakongwe. Wanataka tufie vifuani mwa mabinti?

Ndio maana mabinti wamekuja na usemi 'uzee mwisho mikumi' wanaijua vizuuri kazi yetu hommie....hivi leo ni jumangapi? Umeonana na Heaven on Earth maana alikuwa anakutafuta
 
Last edited by a moderator:
Tumshukuru Mungu tumevuka salama. Eti hommie vijana wa siku hizi wenye usaidizi wa teknolojia wangezaliwa enzi zetu za SLP na kupigana ngwala vichakani si wangekuwa wanaozeshwa na bikra zao?

ha ha ha ha una vituko sana Asprin
 
Last edited by a moderator:
Labda jamaa alikuwa hajanyoa mavuz.i au kavaa boxer iliyotoboka.

Kutonyoa mavuzi, au kuvaa boxer iliyotoboka hakuzuii mgegedo siku ya kwanza na mgegedo siku ya kwanza ukiwa wenye mshindo kusingemzuia binti awe demu wake wa kudumu. TRUTH.
ha ha ha ha
 
Huyu
Mwanamke kanshangza sana, tumekuwa tukiwasiliana kwa muda wa wiki moja hivi, pasaka nikamualika kwangu Aim yangu apajue, cha ajabu alivyokuja,
nimwonyesha dalili zote kuwa mie sina haraka na kusex, na nampenda kwa dhati. Alivyoondoka mawasliano yakawa mabovu hadi leo, nimemwalika upya kanambia
sina effect. which mean alitaka tu do! kha!

Kagundua atakufa kwa njaa apo.
Gheto halina hta startimes, chini udongo, redio imeunganishwa mabetri nk.
Nakudedicatia wimbo wa Ngwea - Geto langu tu.
 
what do u mean, inamaana she wanted it on our first meeting. i think that could oppose my goal in our relationship. i wanted her as my permanent woman, hence patience is among the sign i had to show her for this!

Then she isn't the one. Let her go.
 
Huyu
Mwanamke kanshangza sana, tumekuwa tukiwasiliana kwa muda wa wiki moja hivi, pasaka nikamualika kwangu Aim yangu apajue, cha ajabu alivyokuja,
nimwonyesha dalili zote kuwa mie sina haraka na kusex, na nampenda kwa dhati. Alivyoondoka mawasliano yakawa mabovu hadi leo, nimemwalika upya kanambia
sina effect. which mean alitaka tu do! kha!

Mabazazi wasikutishe bwana. Huhitaji kufanya kitu usichokiamini ili kutafuta kukubalika kwa mtu? Huyo mtu ni nani? Mungu? Kwani binti akisema huna effect si inakuwa ukweli kwake? We ukweli wako si unaujua? Usijaribu kuishi maisha ya kutafuta kukubalika na wanawake.

Niungane na wale walosema timing ya mgegedo haihusiani au haisababishi uhusiano kudumu au kuishia kwenye mgegedo wa kwanza. Kuna watu waligegedana siku ya kwanza na wakadumu mpaka sasa wana wajukuu. Kuna waliokuwa patient kama wewe mpaka siku ya honey moon na bado na wakaoa vicheche. Na kuna waliosubiriana na wamedumu.

Siku nyingine usiharakishe kumpeleka msichana nyumbani kwako mpaka mfahamiane vya kutosha. We wiki moja tu ushakuwa mkarimu hivyo? Ndo maana binti akajua hapa shughuli ni moja tu. Lakini labda hakupenda geto au stori zako maana kuna watu mnakutana date ya kwanza anaanza kuongelea alivyokuwa hapendi somo la "jogolafia" kha!
 
hakuvutiwa na nyumbani kwako huyo, wala sio sex sijawahi ona mwanamke anaetaka sex siku ya kwanza au anaemchukia mwanamme mstaarabu kama wewe, muulie akueleweshe alikuwa anamaanisha nini
 
Jipange urudi tena kwa speed zote.

Hakikisha unakula hadi mifupa
 
Huenda hakua na shida ya hilo tendo ila kuna kitu alikiona hapo kwako siku hiyo hakikumvutia. Hiyo ni good riddance maana yake penda unapopendwa!
 
Vipi kama alikuwa na HIV/AIDS? Kwa nn usijione kama shujaa wakati mwingine.
 
We nae boya kweli yani mwanamke kaingia hadi ndani kwako unaishia kumuwashia TV tu..joka la kibisa hilo kubwa ila hali ng'ati pyuuuuuuuu
 
Huyu
Mwanamke kanshangza sana, tumekuwa tukiwasiliana kwa muda wa wiki moja hivi, pasaka nikamualika kwangu Aim yangu apajue, cha ajabu alivyokuja,
nimwonyesha dalili zote kuwa mie sina haraka na kusex, na nampenda kwa dhati. Alivyoondoka mawasliano yakawa mabovu hadi leo, nimemwalika upya kanambia
sina effect. which mean alitaka tu do! kha!
Ulichokifanya ni kitu kizuri sana na kinaweza kudumisha urafiki wenu ukawa sio wa kutenda dhambi ...

Nakumbuka kuna dada mmoja nilimkaribisha, alipofika nikampeleka hotelini akapumzika, nilipotoka kazini nikampigia sim akaja nilipokuwa tukaendelea na maongezi .. vinywaji na samaki choma kama kawa (enzi za Rolay Pub - Mwanza city); ilipofika mida ya saa moja usiku tukatoka kwenda kiwanja kingine kikubwa tu; (ilikuwa Ijumaa). Mida ya saa 4 usiku nilimsindikiza na kumrudisha hotelini - mi nikaenda zangu nyumbani. Kesho yake mida ya saa 4 asbh alinipigia simu hili tukutane kwa ajili ya breakfast; nilienda na tulikaa vizuri tukaendelea na maongezi mengi tu zaidi ikiwa ni kufahamiana kwa undani zaidi.

J/mosi jioni aliondoka kurudi kwao ....

Tuliendelea na mawasiliano ya hapa na pale ...

Baada ya hapo ... amekuwa rafiki mkubwa sana kiasi kwamba hadi nyumbani kwangu anakuja, nami kwake naenda. Hatuna hata dalili za kutenda dhambi hiyo .. tunashirikishana kwenye mambo mengi ya kimaisha ... ila ...

Kitu alichonambia baada ya kuwa na ukaribu kwa zaidi ya miezi sita ni kwamba ni hivi .. namnukuhu... "Nilikuona mwanaume wa tofauti sana kulipa chumba alafu ukaniaga na kwenda nyumbani kwako"
 
K
We nae boya kweli yani mwanamke kaingia hadi ndani kwako unaishia kumuwashia TV tu..joka la kibisa hilo kubwa ila hali ng'ati pyuuuuuuuu
Kuwa mwadirifu sio uboya ... alafu ngono haina sifa yoyote, ni kuukosea mwili mwako na kumkosema aliyekuumba.
 
mapenzi hayana formula mkuuu.... kila mwanamke anamna yake ya kupima dume kama la kweli au vipi? kama uliona anataka kufanywa mapenzi kwa nini ulichomoa wakati alitaka kufanywa mwenzio
alichemka sana..angepiga miti fasta on first date
 
Back
Top Bottom