Vipi kuhusu maendeleo? Kiuchumi ikoje China?Dikiteta magufuli kapongezwa na China Sababu anaishi ideology za China, China ni muumini wa chama kimoja na nchi isiyojali haki za binadamu Kama babu yetu.
Kwa hiyo na sisi tutakuwa Kama China?.Vipi kuhusu maendeleo? Kiuchumi ikoje China?
Bila shaka na sisi tutakuwa kama china
Nafikiri hiyo ni stoo!Ofisi ingekuwa kali wabongo napo mngeanza kulalama
Ova
Mbona akiwa ofisini ni mweupe akiwa nje ni mweusiView attachment 1651181View attachment 1651182View attachment 1651183
Harafu naona zile raba zake anazozikubali kwa mbaaaali
Ndiyo Ukweli WenyeweSio kwa mafile hayo mezani.
Pole sanaVipi kuhusu maendeleo? Kiuchumi ikoje China?
Bila shaka na sisi tutakuwa kama china
Nawaangalia Halafu Nasema Hii BhaghoshaaFile langu hapao linakosekana kweli???
Lipo kwa wazee wa vettingFile langu hapao linakosekana kweli???
Sawa Marekani yenye vyama na inaheshimu haki za binadamu haina maendeleo yeyote na dikiteta magufuli muda si mrefu ataipita USA kimaendeleo kwa hizi ideology za ChinaVipi kuhusu maendeleo? Kiuchumi ikoje China?
Bila shaka na sisi tutakuwa kama china