kutoka kimapenzi na member wa JF


C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,784
Likes
1,344
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,784 1,344 280
Nafikiria kufanya hivyo
Waliowahi hebu nipeni uzuri wake na ubaya wake
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Nafikiria kufanya hivyo
Waliowahi hebu nipeni uzuri wake na ubaya wake
Ubaya wake mkigombana tu anakuja kuweka uzi chit chat!



Uzuri wake atakuwa mtaalam wa malavidavi manake atakuwa anaenda kucopy jukwaa la kikubwa then anakuja kupestia kwako!
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
125
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 125 160
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
125
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 125 160
Ubaya wake mkigombana tu anakuja kuweka uzi chit chat!



Uzuri wake atakuwa mtaalam wa malavidavi manake atakuwa anaenda kucopy jukwaa la kikubwa then anakuja kupestia kwako!
Please sweetlady .......!
 
Last edited by a moderator:
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,784
Likes
1,344
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,784 1,344 280
Ubaya wake mkigombana tu anakuja kuweka uzi chit chat!



Uzuri wake atakuwa mtaalam wa malavidavi manake atakuwa anaenda kucopy jukwaa la kikubwa then anakuja kupestia kwako!
Wee unafikiri haya ya chit chat yanaishia humu humu.? Watu wanachakachuana mwanzo mwisho himu
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Wee unafikiri haya ya chit chat yanaishia humu humu.? Watu wanachakachuana mwanzo mwisho himu
Ndio mana Preta kakushauri ujilipue then utazijua faida na hasara !
 
Last edited by a moderator:
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,784
Likes
1,344
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,784 1,344 280
Ndio mana Preta kakushauri ujilipue then utazijua faida na hasara !
Sijaelewa kujilipua alikuwa ana maana gani si unajua mie mzee lugha za vijana siziwe€
 
Last edited by a moderator:
K

Kijiji Balaa

Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
47
Likes
2
Points
0
Age
38
K

Kijiji Balaa

Member
Joined Nov 29, 2012
47 2 0
Ubaya wa kutaka kutembea demu wa mtandao ni huu,

Kwanza unaweza usilidhike na kiwango chake maana hamuonani,

Pili kibuti nje nje na ukipigwa kibuti jua song kama mzee yusuph anavyofanya itakuhusu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,561
Members 462,184
Posts 28,482,215