Kutoka Cheo cha kuwa RPC hadi kuwa DC

Kutoka Cheo cha kuwa RPC hadi kuwa DC

Sitakitumia cheo changu wala cha mwenzangu kwa faida yangu.

Hili misukule hawalijuwi wao wanafikiria vyeo tu, hawafikirii utumishi kwa wananchi.

kumbe nacho kipo waambie majambazi wakifate...
 
hapo ndo ugundue kwamba hii dhana ya jeshi,polisi na mahakama kutojihusisha na siasa ni geresha tu.
 
Zelothe hakika anastahili, ni mchapakazi raia wema Musoma wamepata jembe.
 
Hivi ukuu wa wilaya hauna umri wa kustaafu? Najua nafasi za kisiasa hazijali umri wa mtu lakini ukuu wa wilaya sio nafasi ya kiasiasa. Sasa huyu Zelothe kama alistaafu Polisi umri wake bado unamruhusu kuwa mkuu wa wilaya?

Wanaofahamu wanifafanulie hapa.

Tiba
 
Tanzania kuna mambo hatupo makini, kwenye uchaguzi uliyopita wa serikali za mitaa Naibu waziri wa Biashara Janet Mbene alienda kutetea nafasi yake ya uwenyekiti wa serikali ya mtaa!bahati mbaya kwenye kura za maoni akashindwa

Haaa haaaa haaaaa teh teh teh te ..... hii kali. Mama huyu angekuwa na vyeo na wasifu mrefu; mke wa ( ), mama wa ( ), mwenyekiti wa serikali ya mtaa, mbunge na naibu waziri. Halafu anaweza kuwa mjumbe wa bodi fulani au lamati fulani bungeni. Duh!!!! Atakuwa yuko busy sana.
 
Katika teuzi zoote madudu zilizowahi kufanyika hii ndio BABA LAO

Nadhani ni uteuzi wa Nape siamini kama mzee anajua

Yani huyu mkwere bora muda ufike asepe, miaka 10 inakwenda mrama
 
Sitakitumia cheo changu wala cha mwenzangu kwa faida yangu.

Hili misukule hawalijuwi wao wanafikiria vyeo tu, hawafikirii utumishi kwa wananchi.

Ivi huwezi Kuchangia bila kutukana mh.Malaya?? Kwa nn unawaitwa wanajf wenzio misukule ? Unaboa tahi.ra we!!
 
Ivi huwezi Kuchangia bila kutukana mh.Malaya?? Kwa nn unawaitwa wanajf wenzio misukule ? Unaboa tahi.ra we!!

Hilo jina aliwaita kwanza Dr.W.Slaa humu humu JF. Na m/misukule si tusi ni sifa.

Ukiona imekuuma ujuwe imekuingia.
 
Last edited by a moderator:
Haaa haaaa haaaaa teh teh teh te ..... hii kali. Mama huyu angekuwa na vyeo na wasifu mrefu; mke wa ( ), mama wa ( ), mwenyekiti wa serikali ya mtaa, mbunge na naibu waziri. Halafu anaweza kuwa mjumbe wa bodi fulani au lamati fulani bungeni. Duh!!!! Atakuwa yuko busy sana.

Lakini huyu Mhe. waziri haoni aibu kugombea nafasi katika mtaa while ni kiongozi wa kada ya juu serikalini?
 
hapa ndo tuna prove kuwa polisi ni vibaraka wa CCM.. UKAWA this is a message to you..
 
Jenerari Ulimwengu aliwahi kusema kuwa uDC hauna qualification inayoeleweka. Mi mapenzi tu ya anayeteua. Si ajabu kukuta DC aliyeishia darasa la saba au kidato cha nne(uliza elimu ya Rugimbana) na wingine ana Phd. Unaweza kumpata DC kopro na mwingine Major General(kuna kipindi Major General Ndomba alikuwa DC Ngara kabla ya kurejea jeshini). Ni cheo cha ajabu sana.
sawa bullet aka stratone
 
ni sawa tu kwa maafisa wa polisi kukumbukwa maana tumezoea JW kati uteuzi ninaoupongeza ni huu tu wengine naona hauna maana sana pia ikumbukwe Zelothe Stephen alipelekwa mtwara kipindi cha vurugu za gesi hadi mkoa ukatulia hivyo ni miongoni mwa maafisa wa polisi makini sana katima crisis pia katika historia yake ni mtu anayepinga rushwa na uzembe kazini refer uzi wa yule askari wa mtwara nadhani mwaka juzi akilalamika hapa jukwaani kuwa zelothe anatreat sana na kazi hakuna laize faire
nikuunge mkono na nimkumbushe Judgement kuwa Zelothe Steven alistaafu akiwa RPC hapa Dodoma na kurudi kwao Manyara. kazi aliyoifanya hapa watu wa siasa na hasa vyama vya upinzani wanamkumbuka hata majambazi walitulia.
alipokuwa kwao amestaafu palitokea machafuko ya Gesi huko Mtwara na POLISI walishindwa mpaka JWTZ iliposaidia
akapelekwa Zelothe na POLISI pekee walinyamazisha maandamano na midomomidomo yote ikatulia.
Kwa hiyo ni kweli Musoma yupo kikazi zaidi, kwani hako kaNchi kana Mamlaka yake hadi kuna RPC wake lakini Zelothe wameona atapaweza

 
Back
Top Bottom