Kutoka Cheo cha kuwa RPC hadi kuwa DC

Kutoka Cheo cha kuwa RPC hadi kuwa DC

Kufuatia ruzuku ya mgao wa vyeo vya ma-DC , vilivyotolewa hivi majuzi na Baba mwenye kaya .

Aliyekua RPC mkoani Dodoma na baadae Mwanza na kisha kustaafu akiwa Kamishna makao makuu D'salaam Bw. Zelothe Stephen , ameruzukiwa u-DC Musoma .

Kimtazamo wangu sioni kama inanipa Afya ya akili , Aliyekua Boss wa Mkoa , kwenda kua Boss wa Wilaya ! Siamini kama imekaa njema!
Aidha sielewielewi uteuzi wake umetumia vigezo gani .

Kwa hili , itaniepukaje niamini pasipo mawaa , kwamba Kamanda huyu alikitumikia Chama kilichompa u-DC vizuri na leo kimemruzuku ajira? .
Tanzania tamu sana !

Kuna mmoja anaitwa mboma alikuwa mkuu wa majeshi naye kuna wakati alitaka ubunge,unashanga! Je mahita naye anataka ubunge
 
ni sawa tu kwa maafisa wa polisi kukumbukwa maana tumezoea JW kati uteuzi ninaoupongeza ni huu tu wengine naona hauna maana sana pia ikumbukwe Zelothe Stephen alipelekwa mtwara kipindi cha vurugu za gesi hadi mkoa ukatulia hivyo ni miongoni mwa maafisa wa polisi makini sana katima crisis pia katika historia yake ni mtu anayepinga rushwa na uzembe kazini refer uzi wa yule askari wa mtwara nadhani mwaka juzi akilalamika hapa jukwaani kuwa zelothe anatreat sana na kazi hakuna laize faire

mkuu hivi yule askali anaitwa niniiii?
 
ni aibu sana hata kwa jeshi la polisi

Miaka ya nyumba tulishuhudia jenerali wa jeshi anataka ubunge

kazi kwelikweli
 
nimjuavyo mimi bw #stevenzerote ni kiongozi mzurii mwenye Kira sifa ya uongoziii.. na anastahili nafasi zaidi ya hiyoo.. yeye ni mtu asiyetetea maovuu... huyu ni kiongozi duaraa kwamba anabadilikaa katakana nyakatiii
 
Sitakitumia cheo changu wala cha mwenzangu kwa faida yangu.

Hili misukule hawalijuwi wao wanafikiria vyeo tu, hawafikirii utumishi kwa wananchi.
 
Udc ni cheo cha ajabu,haiangalii una elimu kiasi gani,kuna bw akiitwa Gerald Guninita,hata sijui walimteua kwa sifa gani,elimu hakuna kabisa

Elimu? Sawa! Lkn pia uongozi ni kipaji.
 
Huyu sasa amekuwa mtawala kumbuka polisi si mtawala bali ni mfanyakazi wa umma kama wafanyakazi wengine na wanapokea Amri kutoka kwa watawala. Mleta mada nina shaka na kiwango chako cha elimu hadi unamuhita RPC ni boss wa mkoa, wakati hii ni civics ya darasa la nne kabisa.


mleta mada hakika ni mweupe katika political science na hajui kabisa tofauti ndogo za utawala
 
Ndo maana hivi vyeo vya kupeana kipu.mbavu pumba.vu hivi vinatakiwa kufutwa kabisa!! Mtu ulishafikia level ya RPC unakubalije kwenda kuwa DC? Na hili liteuliwa na lenyewe kama lijinga vile, eti linachekelea "Kwanza namshukuru Mungu, lakini namshukuru sana Rais kwa kuniteua" Pumba.vu!! Hata hivyo watakaa na hizi nafasi kwa miezi 8 tu halafu Laigwaanan anayabwaga, sidhani kama jamaa atakubali kufanya kazi na watu walioteuliwa na Rais dhaifu kama huyu!! Ndo maana jamaa anamkakati wa kututafutia Rais ili hawa watu wake waendelee kuula. Huu mtego wa-TZ tunatakiwa kuutegua, kama maccm hayataleta mtu anayetakiwa na wananchi tuyabwage chini, nguvu zote zielekezwe UKAWA, na tuwe tayari kuyapiga maccm maana ninavyojua hayatakubali kukiachia kiti cha urais kirahisi vile, yaliyotokea Kenya yanatusubiri (aliyeshindwa atatangazwa haraka haraka ili achukue madaraka).

Namwomba MUNGU atuepushe na hili huyu ndo awe rais dhaifu, hopeless, bogus wa mwisho kutokea katika nchi yetu!!
 
Judgement hiyo ni Ahsante pekee baada ya kuitumikia serikali sikivu Kwa uadilifu wa kuwakomesha upinzani, hapo ndio kazi tena huko musoma, ni mambo ya kimkakati zaidi....
 
Last edited by a moderator:
Ndo maana hivi vyeo vya kupeana kipu.mbavu pumba.vu hivi vinatakiwa kufutwa kabisa!! Mtu ulishafikia level ya RPC unakubalije kwenda kuwa DC? Na hili liteuliwa na lenyewe kama lijinga vile, eti linachekelea "Kwanza namshukuru Mungu, lakini namshukuru sana Rais kwa kuniteua" Pumba.vu!! Hata hivyo watakaa na hizi nafasi kwa miezi 8 tu halafu Laigwaanan anayabwaga, sidhani kama jamaa atakubali kufanya kazi na watu walioteuliwa na Rais dhaifu kama huyu!! Ndo maana jamaa anamkakati wa kututafutia Rais ili hawa watu wake waendelee kuula. Huu mtego wa-TZ tunatakiwa kuutegua, kama maccm hayataleta mtu anayetakiwa na wananchi tuyabwage chini, nguvu zote zielekezwe UKAWA, na tuwe tayari kuyapiga maccm maana ninavyojua hayatakubali kukiachia kiti cha urais kirahisi vile, yaliyotokea Kenya yanatusubiri (aliyeshindwa atatangazwa haraka haraka ili achukue madaraka).

Namwomba MUNGU atuepushe na hili huyu ndo awe rais dhaifu, hopeless, bogus wa mwisho kutokea katika nchi yetu!!

Tetesi mkuu - mkuu wa usalama wa t anataka kuwa mbunge kwao tanga.
 
Tetesi mkuu - mkuu wa usalama wa t anataka kuwa mbunge kwao tanga.

Hata mke wa mkulu naye nasikia anapiga jaramba kwa ajili ya kuwa mbunge? Hivi huwa hawaridhiki? Sasa huyu Zelothe badala ya kwenda kupumzika ule maisha baada ya utumishi uliotukuka bado unahaha kutafuta kazi tu! Miaka zaidi ya 60 bado unaning'inia kwenye ofisi? She.nzy type!!
 
Tanzania kuna mambo hatupo makini, kwenye uchaguzi uliyopita wa serikali za mitaa Naibu waziri wa Biashara Janet Mbene alienda kutetea nafasi yake ya uwenyekiti wa serikali ya mtaa!bahati mbaya kwenye kura za maoni akashindwa
 
Kufuatia ruzuku ya mgao wa vyeo vya ma-DC , vilivyotolewa hivi majuzi na Baba mwenye kaya .

Aliyekua RPC mkoani Dodoma na baadae Mwanza na kisha kustaafu akiwa Kamishna makao makuu D'salaam Bw. Zelothe Stephen , ameruzukiwa u-DC Musoma .

Kimtazamo wangu sioni kama inanipa Afya ya akili , Aliyekua Boss wa Mkoa , kwenda kua Boss wa Wilaya ! Siamini kama imekaa njema!
Aidha sielewielewi uteuzi wake umetumia vigezo gani .

Kwa hili , itaniepukaje niamini pasipo mawaa , kwamba Kamanda huyu alikitumikia Chama kilichompa u-DC vizuri na leo kimemruzuku ajira? .
Tanzania tamu sana !

Only in Tanzania
BTW Judgement ndo wewe yule mshenga wangu! Long time no see!!!
 
Last edited by a moderator:
Nchi hii huhitaji akili nyingi na uhodali kuiongoza hata mtu ambaye yuko katika dozi huko milembe anaiongoza sawia maana kuna wengine watakushangaa kwa ulichokileta hapa
 
Back
Top Bottom