Kutoka Cheo cha kuwa RPC hadi kuwa DC

Kutoka Cheo cha kuwa RPC hadi kuwa DC

Nina shaka wengine sidhani kama wanajua hata ''kuandika''...
 
"Mboni Mhita" naye ni mkuu wa wilaya? mungu tunusuru na hii dhahma.
 
Ray c anajutia sana maamuz yake ya kula ngada,saiza nae angeshatunukiwa u dc..chezea le proffeser
 
LIne ya vyeo vya kisiasa haishabihiani na vya kiserikali. DC juu zaidi ya RPC always. SIasa iko juu mahali popote duniani. Ndo maana utaona director general wa shirika kubwa anaenda gombea ubunge
 
Kufuatia ruzuku ya mgao wa vyeo vya ma-DC , vilivyotolewa hivi majuzi na Baba mwenye kaya .

Aliyekua RPC mkoani Dodoma na baadae Mwanza na kisha kustaafu akiwa Kamishna makao makuu D'salaam Bw. Zelothe Stephen , ameruzukiwa u-DC Musoma .

Kimtazamo wangu sioni kama inanipa Afya ya akili , Aliyekua Boss wa Mkoa , kwenda kua Boss wa Wilaya ! Siamini kama imekaa njema!
Aidha sielewielewi uteuzi wake umetumia vigezo gani .

Kwa hili , itaniepukaje niamini pasipo mawaa , kwamba Kamanda huyu alikitumikia Chama kilichompa u-DC vizuri na leo kimemruzuku ajira? .
Tanzania tamu sana !

Ukuu wa wilaya si wa kiutendaji ni zawadi tu ili aliyepewa asiwe board kukaa nyumbani mara amalizapo nafasi ya kiutendaji! Uliwahi kuwaza mkuu wa wiliya kuwa Brigadier Gen. (One star gen) na mkuu wake wa kazi kwa maana ya mkuu wa mkoa kuwa Captain?
 
Hii Tanzania mzee kama mimi nisingekubali kwenda kudhalilika tena hasa baada ya kufikisha umri huu maana ni wazi ssi muda mrefu mambo yatageuka
 
Yule Michael Kamuhanda aliyesimamia mauaji ya Mwangosi kule Iringa msishangae kesho naye kuwa RC. Hivi vyeo vya DC na RC havina kazi yoyote zaidi ya kile wanachoita "mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama wa wilaya/mkoa" Neither job description nor job specification. Yeyot anaweza kuwa DC au RC
 
Back
Top Bottom