Kuto do kuna madhara yoyote kiafya?

An elect

Member
Oct 9, 2011
89
70
hakuna madhara,mungu,engineer wa mwili wako anasema usizini(usi-do nje au bila ndoa)nawashangaa wanaosema kwa nini usi-do hata mara mojamoja?ni ukosefu wa maadili,kuchochea zinaa na kuporomosha maadili,pata picha huyo akiwa mzazi.
 

valid statement

JF-Expert Member
Sep 18, 2011
2,796
2,000
Kuto do hata kwa miaka 100(kama utaishi) haina madhara KABISA. Kwanza utajiondoa kwenye madhara... Utaepuka kuumizwa moyo wako kimapenzi na wapenzi feki waliojaa, utaepuka magonjwa ya zinaa na ukimwi.
Ila pia sahau KUPATA MTOTO kama huta do.
Ila ku do nzuri na salama, ni ile uwe umesubiri mpaka uwe umeoa/olewa (ambayo wengi tunashwinda)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom