Rahabu
JF-Expert Member
- Jan 21, 2014
- 5,527
- 3,345
Tofautiwamefanyiwa upasuaji wa pamoja kubadilisha muonekano wao-KWANI KABLA YA UPASUAJI WALIKUWA NA MUONEKANO GANI?????
Tofautiwamefanyiwa upasuaji wa pamoja kubadilisha muonekano wao-KWANI KABLA YA UPASUAJI WALIKUWA NA MUONEKANO GANI?????
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Jamaa atakuwa anatumia hata mkuyati kuboost mashine apige mzigo pasu kwa pasu!!Ila kama wana-share mpaka hisia,kuna uwezekano mmoja akiwa anatafunwa huku mwingine naye anapata raha...Wale Wazungu wa Ureno wakianza kutoka wote wanapata nafasi ya kufika kilele cha Kibo na Mawenzi
Lakini papuchi zao kama asaluli....and this is what matters alot.Sura kama.Midoli,
Rafiki wa rafikiMatual friend kiswahili ni nini?