Kutana na mapacha wanaochangia bwana na kulala kitanda kimoja

Kutana na mapacha wanaochangia bwana na kulala kitanda kimoja

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Posts
6,739
Reaction score
32,944
image.jpeg
Hawa ni mapacha wawili,wanaitwa Lucy na Anna.Ni mapacha wa Western Australia ambao wamekubaliana kuwa na bwana mmoja,huyu boy friend wao anaitwa Ben na walikutana nae kama "Mutual Friend" facebook.

Kila ifikapo usiku Anna na Lucy huchangia kitanda kimoja na mpenzi wao Ben,ambaye wanaamini anawapenda wote kwa usawa.Anna na Lucy ni mapacha waliopishana dakika moja tu wakati wa kuzaliwa,hapo nyuma kila mtu alikuwa na mpenzi wake lakini wakaja kuona ni kama hajakamalika kwa kuwa na mpenzi tofauti hivyo wakaamua kuwa na Ben kwa wakati mmoja.Hali hii imewaletea umaarufu sana katika mji wanaoishi na katika mitandao ya kijamii

Mapacha hawa hawachangii tu mpenzi,bali wanachangia hata namna ya kuvaa,huvaa nguo sare,wamefanyiwa upasuaji wa pamoja kubadilisha muonekano wao,wanakula chakula sawa cha ujazo sawa wa "calories" kila siku,na hufanya mazoezi kwa muda sawa na urefu sawa.Lucy na Anna wanasema wana uwezo wa kufikiri sawa na kutenda sawa,yaani kila mtu ana uwezo wa kujuwa mwenzake anawaza nini.Hata mmoja anapopata maumivu ya mwili au hisia,mwenzake pia hujisikia hivyo.Kifupi ni kuwa wana kila kitu chenye ufanano.

image.jpeg
image.jpeg
image.jpeg
image.jpeg
View attachment 370451
image.jpeg
 
duh noma sana watu kama hawa wako wachache sana katika dunia hii
 
Imenikumbusha ile pago ya kuteng'eneza manati, ina umbo kama Y....Bw.Ben anabahati anatokea Australia...angekuwa anatokea ule mji wa Tz unaopakanisha bahari na nchi kavu sijui huu uzi ungeandikwaje.
 
Mapacha wanaofanana ni shida saana, Yani Huwa hisia zao zinakuwa sawa, yaani mmoja ikitokea akampenda mtu na mwengine nae anampenda huyo huyo,
na ndiomana wengi huchagua kuolewa na mume mmoja ili kuepusha ugomvi
 
View attachment 370453 Hawa ni mapacha wawili,wanaitwa Lucy na Anna.Ni mapacha wa Western Australia ambao wamekubaliana kuwa na bwana mmoja,huyu boy friend wao anaitwa Ben na walikutana nae kama "Mutual Friend" facebook.

Kila ifikapo usiku Anna na Lucy huchangia kitanda kimoja na mpenzi wao Ben,ambaye wanaamini anawapenda wote kwa usawa.Anna na Lucy ni mapacha waliopishana dakika moja tu wakati wa kuzaliwa,hapo nyuma kila mtu alikuwa na mpenzi wake lakini wakaja kuona ni kama hajakamalika kwa kuwa na mpenzi tofauti hivyo wakaamua kuwa na Ben kwa wakati mmoja.Hali hii imewaletea umaarufu sana katika mji wanaoishi na katika mitandao ya kijamii

Mapacha hawa hawachangii tu mpenzi,bali wanachangia hata namna ya kuvaa,huvaa nguo sare,wamefanyiwa upasuaji wa pamoja kubadilisha muonekano wao,wanakula chakula sawa cha ujazo sawa wa "calories" kila siku,na hufanya mazoezi kwa muda sawa na urefu sawa.Lucy na Anna wanasema wana uwezo wa kufikiri sawa na kutenda sawa,yaani kila mtu ana uwezo wa kujuwa mwenzake anawaza nini.Hata mmoja anapopata maumivu ya mwili au hisia,mwenzake pia hujisikia hivyo.Kifupi ni kuwa wana kila kitu chenye ufanano.

View attachment 370447 View attachment 370448 View attachment 370449 View attachment 370450 View attachment 370451 View attachment 370452
du, huyu jamaa atakuwa anafiadi sana...namuoneaje ghere mie!
 
Back
Top Bottom