Beesmom
JF-Expert Member
- Oct 4, 2022
- 37,420
- 92,254
Salama,Mungu anasaidiaBwanaee mi niko poa kabisa. Aje kipande hiyo?
Salama,Mungu anasaidiaBwanaee mi niko poa kabisa. Aje kipande hiyo?
Jay Z tu ndiye alituangusha sijui Beyoncé kamlisha limbwata yule jamaa mpaka wakafunga ndoa ya kimya kimya 🤔anachakata mbususu
ikivuka mileage flani, tupa kule
safi sana
Ndiyo dawa ya hawa team pinzaniHuu ndo uanaume waoga ndo wanaingia mazima kwenye ndoa na kujitafutia matatizo
Inapendeza. Uumpendaye hajambo?Salama,Mungu anasaidia
Mzima Kabisa....sema anasumbua kidogoInapendeza. Uumpendaye hajambo?
Ukiona mwanamume anasumbua ujue shida iko kwa bidadaMzima Kabisa....sema anasumbua kidogo
Maamuzi magumu sana[emoji23]Anampenda sana mama yake.Sema anaona akioa ni kama mwanamke mwingine atachukua nafasi ya mama yake kwenye moyo wake.Siku mama yake akifa,ataoa tu.
Shida nini? Unampea kwa wakati tuanzie hapo kwanzaMzima Kabisa....sema anasumbua kidogo
NAKAZIAKATAA NDOA KATAA KUOA
NAKAZIA
Ukioa wewe inatoshaKwa kuiga hatujambo,hata humu kuna hiyo movement,kama hutaki kuona kwahiyo unataka kuolewa wewe?
Titanic...Jack and Rose [emoji91]Romeo& Juliet....mwamba alikuwa na mvuto huyu[emoji119]
Duh[emoji23]Tunaongea tu,nampenda hivyohivyo Kwa story na kujali kwake.....kumpea siwez.Upendo tu unatosha.Au nakosea?
Ile sehemu anamchora[emoji91][emoji91]Titanic...Jack and Rose [emoji91]
Ndoa ni kwa Maslahi ya mwanamke tu!KATAA NDOA
NDOA NI UTAPELI
Yupo vizuriTitanic...Jack and Rose [emoji91]
NAKAZIANdoa ni kwa Maslahi ya mwanamke tu!
#KATAANDOA
Jamaa ana uvumilivu😀Ile sehemu anamchora[emoji91][emoji91]