Kutana na fundi mahiri wa ujenzi wa nyumba

pmoses95

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
2,819
Points
2,000

pmoses95

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
2,819 2,000
Ni Fundi ujenzi mahiri wa majengo ya kuishi, majengo ya biashara na majengo ya ibada.
Kazi inafanywa kwa ubora wa viwango vya juu.
Gharama zangu ni ndogo kulingana na uchumi wa mtanzania.

Pia nafanya marekebisho ya Nyumba zenye muonekano wa kizamani kuwa na muonekano wa kileo/kisasa.
Kazi zinakamilika kwa wakati kwa mujibu wa makubaliano.
PIA NATENGENEZA MFUMO MAJI TAKA AMBAO HAUJAZI MASHIMO YA VYOO KAMWE.

Napatikana Dar es salaam. Pia unaweza kunipata Instagram kama 'FUNDI MAHIRI WA UJENZI'

Mawasiliano.

0693179844
Whatsap 0655173113
Barua pepe:
pmoses951@gmail.com
 

nyakanazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
307
Points
500

nyakanazi

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
307 500
Hapo naona kama umechanganya madawa ndg yangu. Huyo jamaa ni fundi ujenzi kwa maana ya contractor na sio architect wala QS. Hizo ni kazi za watu watatu tofauti umeongelea hapo, ungeanza na kuchora ramani, then ungem-consult QS (mkadiriaji majengo) akupe makisio halafu mwisho ndio unamtafuta huyu mtoa mada kwa ajili ya kukujengea
Hapana, sijachanganya madawa, najua ninachoongea. Siku hizi inabidi lazima ujiongeze. Kama wewe ni fundi mzoefu na unajua unachokifanya na umekuwa ukijenga kuanzia msingi mpaka mtu anahamia utashindwaje kutoa tathimini ya nyumba. Kama wewe mjenzi unapewa ramani, unashindwa hata kutoa copy ramani hiyo ili siku mteja akiwa anatafuta ramani umtwange naye, basi utakuwa fundi wa hovyo. Ukiwahitaji watu watatu tofauti gharama zake nazo zinakuwa kubwa zaidi, sasa pesa yenyewe iko wapi sasa hivi ya kufanya hivyo, makampuni tu yanauwezo huo sisi watu binafsi. Tunahitaji three in one. Nakukabidhi kiwanja unanipatia nyumba, sio uniambie wewe hujui kupiga rangi.
 

pmoses95

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
2,819
Points
2,000

pmoses95

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
2,819 2,000
Hapana, sijachanganya madawa, najua ninachoongea. Siku hizi inabidi lazima ujiongeze. Kama wewe ni fundi mzoefu na unajua unachokifanya na umekuwa ukijenga kuanzia msingi mpaka mtu anahamia utashindwaje kutoa tathimini ya nyumba. Kama wewe mjenzi unapewa ramani, unashindwa hata kutoa copy ramani hiyo ili siku mteja akiwa anatafuta ramani umtwange naye, basi utakuwa fundi wa hovyo. Ukiwahitaji watu watatu tofauti gharama zake nazo zinakuwa kubwa zaidi, sasa pesa yenyewe iko wapi sasa hivi ya kufanya hivyo, makampuni tu yanauwezo huo sisi watu binafsi. Tunahitaji three in one. Nakukabidhi kiwanja unanipatia nyumba, sio uniambie wewe hujui kupiga rangi.
Well said
 

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
9,490
Points
2,000

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
9,490 2,000
Hapana, sijachanganya madawa, najua ninachoongea. Siku hizi inabidi lazima ujiongeze. Kama wewe ni fundi mzoefu na unajua unachokifanya na umekuwa ukijenga kuanzia msingi mpaka mtu anahamia utashindwaje kutoa tathimini ya nyumba. Kama wewe mjenzi unapewa ramani, unashindwa hata kutoa copy ramani hiyo ili siku mteja akiwa anatafuta ramani umtwange naye, basi utakuwa fundi wa hovyo. Ukiwahitaji watu watatu tofauti gharama zake nazo zinakuwa kubwa zaidi, sasa pesa yenyewe iko wapi sasa hivi ya kufanya hivyo, makampuni tu yanauwezo huo sisi watu binafsi. Tunahitaji three in one. Nakukabidhi kiwanja unanipatia nyumba, sio uniambie wewe hujui kupiga rangi.
pole sana ndugu yangu
 

antimatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
1,951
Points
2,000

antimatter

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
1,951 2,000
Hapana, sijachanganya madawa, najua ninachoongea. Siku hizi inabidi lazima ujiongeze. Kama wewe ni fundi mzoefu na unajua unachokifanya na umekuwa ukijenga kuanzia msingi mpaka mtu anahamia utashindwaje kutoa tathimini ya nyumba. Kama wewe mjenzi unapewa ramani, unashindwa hata kutoa copy ramani hiyo ili siku mteja akiwa anatafuta ramani umtwange naye, basi utakuwa fundi wa hovyo. Ukiwahitaji watu watatu tofauti gharama zake nazo zinakuwa kubwa zaidi, sasa pesa yenyewe iko wapi sasa hivi ya kufanya hivyo, makampuni tu yanauwezo huo sisi watu binafsi. Tunahitaji three in one. Nakukabidhi kiwanja unanipatia nyumba, sio uniambie wewe hujui kupiga rangi.
Haswaa.. wanaita "Turn key"
 

Forum statistics

Threads 1,344,894
Members 516,059
Posts 32,838,798
Top