BANGO JEUPE
JF-Expert Member
- Nov 21, 2015
- 3,088
- 2,174
- Thread starter
- #361
KWA MAHITAJI YA VIWANJA VYA MAKAZI NA BIASHARA 0718295182 0753254562
Mpe mkuuNjoo Nikupatie Nyumba Mwenge
0658183618
Mkuu vp Ile ishu yangu ya kivule kupangisha auWakuu poleni na mvua watu wa mabondeni
Mzee Mrangi zile picha zimenipotea sasa kama utapata picha itakua vizuriMkuu vp Ile ishu yangu ya kivule kupangisha au
Kupauza pale
Ova
Kweli mkuu, mi natafta chumba kimoja maeneo ya Boko au Bunju ila nikipita pita (nikiwa kwenye gari) naonaga maji yametuwama kichiz dah, vitakwepo vyumba salama kweli?Wakati huu wa mvua ndio wakati mzuri wa kununua viwanja na Kupanga Nyumba ili kuepuka sehemu inayotuamisha maji
KWA sasa sina single room ila Nikipata ntakustua chiefKweli mkuu, mi natafta chumba kimoja maeneo ya Boko au Bunju ila nikipita pita (nikiwa kwenye gari) naonaga maji yametuwama kichiz dah, vitakwepo vyumba salama kweli?
Budget - 50,000/- per month
Nataka by the end of this month niwe nimehamia huko mkuu
Kama utanitumia na picha nitashukuru [emoji41]
NtakutumiaMzee Mrangi zile picha zimenipotea sasa kama utapata picha itakua vizuri
Sawa mzee mwenzanguNtakutumia
Ova
Mnaopenda kuishi town,Lazima mtu anyooke karibuni kibamba vyumba bei poa.....ukipenda visivyokua na umeme shwari.Au kama unakiwanja tunakusaidia kupata mabati unaezeka surufuti....unaishi confortable huku ukianza kujenga chumba kimoja.[emoji3]Laki 3 hadi laki 5 kutokana na ubora wa nyumba
Ni kweli mtu akitoka na bei za huko akija mjini huwezi kumuduMnaopenda kuishi town,Lazima mtu anyooke karibuni kibamba vyumba bei poa.....ukipenda visivyokua na umeme shwari.Au kama unakiwanja tunakusaidia kupata mabati unaezeka surufuti....unaishi confortable huku ukianza kujenga chumba kimoja.[emoji3]