Kutana na dalali wa nyumba Dar es Salaam

Kutana na dalali wa nyumba Dar es Salaam

Nahitaji Chumba kimoja Mbezi maeneo ya karibu na hospitali ya mloganzila, chenye tiles, umeme , maji
 
Nahitaji vyumba viwili eiza viwe kwenye nyumba moja au mtaa mmoja
sifa za vyumba hivyo viwe mastar nikimaanisha vyoo vya kujitegemea sio public vyote viwe na fensi ila kimoja kiwe na sehem ya parking viwe maeneo ya karibu na chuo cha mlimani
Kwaajili ya wadogo zangu wana kuja kuanza chuo hapo udizm
Viwe na umeme na maji tiles gypsum
kodi isizidi 130k
 
Nahitaji Chumba kimoja Mbezi maeneo ya karibu na hospitali ya mloganzila, chenye tiles, umeme , maji
Hiyo hospital ipo Mbezi beach au Mbezi ya kimara nataka nikutafutie chief asante
 
Nahitaji vyumba viwili eiza viwe kwenye nyumba moja au mtaa mmoja
sifa za vyumba hivyo viwe mastar nikimaanisha vyoo vya kujitegemea sio public vyote viwe na fensi ila kimoja kiwe na sehem ya parking viwe maeneo ya karibu na chuo cha mlimani
Kwaajili ya wadogo zangu wana kuja kuanza chuo hapo udizm
Viwe na umeme na maji tiles gypsum
kodi isizidi 130k
Chief Ubungo na mawasiliano itamfaa karibu ukiwa tayari kukagua
0718295182
0753254562
 
Nina nyumba ipo ndani ya geti parking ipo n vyumba viwili vya kulala sebule jiko na choo luku ya kwako maji yapo karibu na kanisa la Rc Mwenge karibu kabisa na stand ya Afrikasana
 
Nina nyumba ipo ndani ya geti parking ipo n vyumba viwili vya kulala sebule jiko na choo luku ya kwako maji yapo karibu na kanisa la Rc Mwenge karibu kabisa na stand ya Afrikasana

Bei
 
KWA MAHITAJI YA VIWANJA VYA MAKAZI NA BIASHARA 0718295182
0753254562
 
KWA MAHITAJI YA NYUMBA na OFISI za KUPANGA AU KUNUNUA DAR
0718295182 0753254562 0683860978
 
Leta oda yako Iwe nyumba, Kiwanja au ofisi nakutafutia popote DARESSALAAM
 
Back
Top Bottom