Kwa Mahitaji ya Nyumba, Vyumba Frem Dar es salaam

Kwa Mahitaji ya Nyumba, Vyumba Frem Dar es salaam

DALALI MKUU

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2022
Posts
2,592
Reaction score
6,146
Nimerudia Kazi Yangu


Jasiri haachi asili!


Nimerudi rasmi kwenye kazi yangu ya udalali kwa nguvu mpya na uaminifu ule ule. Karibuni sana kwa huduma bora na zenye uhakika.


Ninapangisha:


  • Nyumba
  • Vyumba
  • Fremu za Biashara

Eneo: Jiji zima la Dar es Salaam (kwa haraka zaidi maeneo ya Mbezi Beach, Goba, Mbezi Kimara, Kifuru, Kinyerezi, Segerea).

Lakini pia, nahusika na kufanya connection ya ishu mbalimbali—ukihitaji msaada wowote unaohusiana na makazi, biashara, au mawasiliano na watu muhimu, usisite kunitafuta.

Mimi ni dalali aliyenyooka, siwachanganyi watu wala siuzi hewa. Uaminifu wangu ndiyo mtaji wangu.

Karibu tuwasiliane – huduma ni ya haraka, wazi na rafiki.
 
Nyumba inapangishwa chumba choo sebule locatin malamba mwisho dk 2 kutoka stand ya daladala. umeme maji uhakika ndani ya fence bei 130k anapokea kuanzia miezi mitatu
 
Nimerudia Kazi Yangu
Jasiri haachi asili! ✊
Nimerudi rasmi kwenye kazi yangu ya udalali kwa nguvu mpya na uaminifu ule ule. Karibuni sana kwa huduma bora na zenye uhakika.


📍 Ninapangisha:
✅ Nyumba
✅ Vyumba
✅ Fremu za Biashara


Eneo: Jiji zima la Dar es Salaam ( Kwa haraka zaidi meneo ya Mbezi Beach, Goba, Mbezi kimara, Kifuru Kinyerezi segerea)


Lakini pia, nahusika na kufanya connection ya ishu mbalimbali—ukihitaji msaada wowote unaohusiana na makazi, biashara, au mawasiliano na watu muhimu, usisite kunitafuta.


Mimi ni dalali aliyenyooka, siwachanganyi watu wala siuzi hewa. Uaminifu wangu ndiyo mtaji wangu.
📞 Karibu tuwasiliane – huduma ni ya haraka, wazi na rafiki.
Nataka chumba master mitaa ya uhamiaji kurasini mkuu
 
Nimerudia Kazi Yangu
Jasiri haachi asili! ✊
Nimerudi rasmi kwenye kazi yangu ya udalali kwa nguvu mpya na uaminifu ule ule. Karibuni sana kwa huduma bora na zenye uhakika.


📍 Ninapangisha:
✅ Nyumba
✅ Vyumba
✅ Fremu za Biashara


Eneo: Jiji zima la Dar es Salaam ( Kwa haraka zaidi meneo ya Mbezi Beach, Goba, Mbezi kimara, Kifuru Kinyerezi segerea)


Lakini pia, nahusika na kufanya connection ya ishu mbalimbali—ukihitaji msaada wowote unaohusiana na makazi, biashara, au mawasiliano na watu muhimu, usisite kunitafuta.


Mimi ni dalali aliyenyooka, siwachanganyi watu wala siuzi hewa. Uaminifu wangu ndiyo mtaji wangu.
📞 Karibu tuwasiliane – huduma ni ya haraka, wazi na rafiki.
Nyumba ya kupanga maeneo ya Bunju, Goba, Basihaya tuseme kuanzia Tangi Bovu mpaka Bunju kwa Jeshi inaweza kuwa kiasi gani kwa mwezi. eg Vyumba viwili na sebule
 
Nyumba ya kupanga maeneo ya Bunju, Goba, Basihaya tuseme kuanzia Tangi Bovu mpaka Bunju kwa Jeshi inaweza kuwa kiasi gani kwa mwezi. eg Vyumba viwili na sebule
mm naishi maeneo haya mbezi beach makonde apartment laki saba, nyumba zinaanzia laki tatu. chumba nafikiri 70k ila tumsubiri dalalli mkuu
 
mm naishi maeneo haya mbezi beach makonde apartment laki saba, nyumba zinaanzia laki tatu. chumba nafikiri 70k ila tumsubiri dalalli mkuu
Asante sana mkuu. Mimi naulizia nyumba ya kawaida yenye fensi. Kama vyumba viwili na sebule.
 
Nyumba ya kupanga maeneo ya Bunju, Goba, Basihaya tuseme kuanzia Tangi Bovu mpaka Bunju kwa Jeshi inaweza kuwa kiasi gani kwa mwezi. eg Vyumba viwili na sebule
Hiyo ni nyumba nzima mkuu. kwa Goba ni 350k basihaya huko sina uzoefu napo. Mbezi beach ni ngumu kupata ya aina hiyo. kama unahitaji na uko siriaz nikutafutie.
 
Nyumba inapangishwa malamba mawili karibu na kituo cha bajaji ni chumba sebule na jiko 200k
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom