Kutana na dalali wa nyumba Dar es Salaam

Kutana na dalali wa nyumba Dar es Salaam

NAUZA KIWANJA Tegeta Dawasco boko, kimepimwa na kuekwa mawe na serikali,hati miliki bado kutoka...1560 SQM..BEI MILION 39 ...MAWASILIANO 0672211602 KARIBUNI
IMG-20170906-WA0008.jpg
IMG-20170906-WA0007.jpg
 
HEKA ZILIZOPIMWA NA ZIPO KATIKA TOWN PLAN ,ZINAUZWA MAPINGA, NA ZINA OFFER...

Bei Million 21 kwa kila HEKA MOJA ,

,zipo katika Town plan,,

Nauli ni 500 tu kutoka bunju hadi mapinga...

Zimepimwa na zina offer,,

Ni meter 300 adi 500m kutoka barabarani.

.Zipo upande wa bahari.....
/Karibuni mawasiliano 0672211602
 
HEKA ZILIZOPIMWA NA ZIPO KATIKA TOWN PLAN ,ZINAUZWA MAPINGA, NA ZINA OFFER...

Bei Million 21 kwa kila HEKA MOJA ,

,zipo katika Town plan,,

Nauli ni 500 tu kutoka bunju hadi mapinga...

Zimepimwa na zina offer,,

Ni meter 300 adi 500m kutoka barabarani.

.Zipo upande wa bahari.....
/Karibuni mawasiliano 0672211602
Karibuni
 
Najua nyumba za maeneo mengi sasa yamezungukwa na maji poleni sana wakuu
 
Wakati Wa kupanga Nyumba ndo huu Unajua wapi maji, wapi kavu
 
Back
Top Bottom