KURUGENZI YA IKULU-Iron lady alizaliwa 1987

KURUGENZI YA IKULU-Iron lady alizaliwa 1987

Hiyo inaitwa typo.

By the way, umeitoa kwenye blog binafsi na sio kwenye chapisho la kiofisi la Ikulu.

Kuilaumu Ikulu kwa chapisho la blog binafsi kunaonyesha lack of maturity...

Hivi wewe nyinyiem NA SERIKALI YAKE wanakulipa shiling ngapi? Huwa unawatetea mpaka unatia aibu!
 
Mbona blog hiyo hiyo ya Michuzi (mtumishi wa Ikulu) mnayakumbatia kama kauli ya Ikulu na ya CCM. Ukiwa muongo usiwe msahaulifu.

Tatizo lenu vijana wa bavicha ndio hilo. Hamna hoja.

Ikulu haiwezi kubeba responsibility kwa kilichoandikwa na Michuzi, ila kwa mtu wa bavicha hawezi kuona hilo kwa sababu ameshalaghaiwa.

Ila huu pia ni upeo mdogo wa vijana wa bavicha kwa sababu blog hiyohiyo kesho inaweza kuja na kauli ya kikao cha bavicha ikawa na makosa, kwahiyo bavicha itabebeshwa lawama kwa niaba ya blog binafsi. Hapo kama kawaida yenu ndio mtajifanya mmelewa.

Bavicha ni HASARA kabisa...
 
wale waliokuwa wanashika mikia darasani ndio wamejaa ikulu na ndio wataalam wa IT unategemea nini hapo?
 
Mods,

Hii kitu haiqualify kuwekwa kwenye jukwaa la siasa.

Hapa ni siasa gani tunayojadili?

Hii ni taarifa iliyowekwa kwenye blog binafsi na Ikulu haiwezi kupewa lawama kwa kosa la blog binafsi.

Hii thread inafaa zaidi kupelekwa kule kwenye jukwaa la celebrity au hoja binafsi au pengine kufutwa kabisa.

cc Paw PainKiller Fang Buchanan Cookie
 
Last edited by a moderator:
Naona umi wa miaka 87 na kuzaliwa 1987 vilimchanganya kidogo mtoa taarifa
Hakuna Confusion hapa!! Proof reading is very important. Au walitaka "WAWAHI" kutuma kabla ya wengine kama vile mkuu wa kaya alivowahi kumtembelea Obama alipochaguliwa kwa mara ya kwanza na KUTAMBA kuwa amewawahi Kenya??
 
wale waliokuwa wanashika mikia darasani ndio wamejaa ikulu na ndio wataalam wa IT unategemea nini hapo?

Genge lote lililopo pale magogoni lipo pale kimaslahi zaidi kuliko kulitumikia Taifa, ndio maana kazi zao wote hazina weledi!!!
 
Jamani basi wamesikia,wako bize kile chama kingine cha... kinawachanganya sana ndio maana wamekosea.
 
nimefungua michuzi nikakutana na taarifa ya ikulu yetu eti magreth thatcher alizaliwa mwaka huo hapo juu, uwiiiiii

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIADIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS
Telephone:

255-22-2114512,2116898

E-mail:ikulumawasiliano@yahoo.com press@ikulu.go.tz Fax: 255-22-2113425
PRESIDENT’S OFFICE,THE STATE HOUSE,P.O. BOX 9120,DAR ES SALAAM
.
Tanzania
.
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
“Nimepokea kwa huzuni na mshtuko mkubwa habari za kifo cha ghafla chaMheshimiwa Margaret Thatcher,
Ameongeza Rais Kikwete:

Mheshimiwa Margaret Thatcher ambaye kabla ya ndoa yakealijulikana kama Margaret Hilda Roberts alizaliwa Oktoba 13,1987.
Imetolewa na
:Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
Ikulu
.Dar es Salaam.8 Aprili, 2013

Hapo kwenye RED, Hii mishituko mikubwa kuna siku itamsababishia matatizo Rais, maana vifo vingi vinatokea na kila tamko naona amepokea kwa mshituko mkubwa. Lakini huyu Bibi alishapita umri halali wa kuishi duniani, aliongezewa miaka 17 kwa hiyo tupunguze mishituko.

Hapo penye BLUE, alizaliwa mwaka 1987. Hili ni janga kwa Taifa. Hili sio jambo dogo la kupuuzia. Ndio maana kila kukicha ni vituko kila kona, Elimu, Usafiri, hospitali, polisi n.k. Hawa ndio watendaji tuliuowakabidhi usimamizi wa nchi.
 
alianza kuwa Waziri kabla hajazaliwa!ndo mana she was a dominant figure with a unique political style
 
Hiyo inaitwa typo.

By the way, umeitoa kwenye blog binafsi na sio kwenye chapisho la kiofisi la Ikulu.

Kuilaumu Ikulu kwa chapisho la blog binafsi kunaonyesha lack of maturity...

Kwa Ze Marcopolo hakuna kitu ambacho serikali au CCM wanakosea ..................... for him everything is perfect!! What a sick man.................!!!


Hilo si chapisho la Blog ................. au kwa vile mletaji hakuileta kwenye PDF format??? Halafu hiyo huwezi kuiita typo ............... Inaonyesha ni jinsi gani watu wetu wasivyo makini kuaanzia ofisi kuu!! No wonder Rais anakula bata Nairobi!!
 
Hamna namna ya kutetea huu upuuzi, kitengo nyeti kama Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu haiwezi kuwa na makosa ya uchapaji ya namna hii.
 
Sio mara moja kutumia Headed paper ya kiingereza,content ya kiswahili

Taasisi kubwa inashindwa na Halmashauri za wilaya zenye headed paper za kiswahili na kiingereza

Museveni anaongea vitu bold kuhusu ICC na West Pokot wanaoiba ng'ombe zao, J.K anachekacheka

kazi haikuisha baada ya kushinda uchaguzi,anzeni kuwa serious na mpende kazi
 
Back
Top Bottom